ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พัฒนาการของน้องหมา 2 เดือน กับ 13 วัน
  • อยากเห็นพี่น้องคอกเดีวยกันครับ....ตอน 23 วัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_644.jpg 54K
  • 2 เดือน กับ 13 วัน
    ไฟล์แนบ
    gg..jpg 108K
  • ลายเสือเถื่อนดีจัง กร่างแต่เด็กเลยนะนี่ย
  • ฟอร์มสวยแต่เด็กเลย ลูกใครครับนี่
  • ตกลงเก็บเอาไว้เองหรอคับพี่รงค์ น้องหมาสวยเลยนะคับเนี่ยย โตขึ้นท่าทางจะใช้ได้เลยนะคับ:063:
  • เจ้าของเค้าส่งรูปมาให้ดูครับน้องไบส์
    ไฟล์แนบ
    DSC_03823.jpg 100K
  • อ๋อคับ ผมนึกว่าพี่เก็บไว้เลี้ยงเอง ฮุฮุ

*ผมชอบแม่หมาจัง สวยจิงๆ ถ้าผมว่างๆจะแวะเข้าไปดูได้มั้ยคับ ไม่รู้จะรบกวนพี่รึป่าวอ่ะคับ*:063:
  • ยินดีครับ