ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย เรดโนส ไซค์ใหญ่ และ โอเวอร์ไซค์
  • ตัวแรก เพศผู้ครับ 4 เดือนกว่ายังไม่ตัดหูครับ
    โค้ก 081-0342820 อุดรครับ
    ไฟล์แนบ
    100_5550.jpg 53K
    100_5552.jpg 49K
  • 4เดือนตัวโตจังเลยครับ

เท่ดีครับ:m001::m001:
  • เป็นลูก ตัวนี้ครับ Hunter
    ไฟล์แนบ
    Hunter 1.JPG 33K
  • ตัวเมีย 3 เดือน ครึ่ง ครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ ถ่ายมาลงใหม่ครับ คนอุ้ม หมา โวย
    อุ้มไม่ไหวครับ 555
    ไฟล์แนบ
    100_5529.jpg 37K
  • รบกวนขอราคาตัวเมียหน่อยครับพอดีหาอยุ่ครับด่วน
  • โทรมาสอบถามได้ครับ น้าผี ไม่แรงครับ
    จะได้ คุยกันด้วยครับ
    ตัวผู้ กระดูก เท่า หมาโต เต็มวัยเลยครับ
    มาดูได้ครับ ยินดีครับ
  • tum_if@suf.co.th
    tor.tumtum@gmail.com

ขอรูปหมาตัวเมียด้วยคับ
  • เว้ย......ไมสี่เดือนตัวยั่งกะสิบเดือนละนี่ :m010:
  • ท่านที่โทรสอบถาม ทั้ง 2 ตัว ยังตัดหูได้ครับ แค่ลูกหมาที่ ตัวใหญ่ครับ
  • ครับ ใหญ่ครับ คุณ silverz
    ใครที่เคยเห็น Taigo
    ตอนนี้ ตัวที่ 4 เดือน กระดูก กับ เท้าก็เท่ากันกับ Taigo เลยครับ
  • ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ตัวเมีย
  • แม่ของตัวผู้ข้างบนครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx2.jpg 31K
  • รูปตัวเมีย เพิ่ม ครับ
    ถ่ายวันนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    100_5569.jpg 26K
    100_5576.jpg 33K
    100_5575.jpg 32K
    100_5579.jpg 31K
  • ฝาก รูปนิสนึงครับ แต่เป็นรูปเก่านะครับ
    taigo กับ yuri
    ไฟล์แนบ
    images111111.jpg 5K
    Copy of taigo.jpg 32K
  • :033:เห็นมากับตาแล้วคับ ตัวผู้ 4 เดือน กระดูกใหญ่มากๆ ทรงมาดีมาก ใครชอบยักษ์ รับรองถูกใจแน่ๆคับ:033:
  • ตัวเมียลูกใครครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01860.jpg 79K
  • หมาพี่สมพงศ์ชื่ออะไรลูกพ่อกับแม่ตัวไหนครับ สวยจัง
  • สวยง่ะ ตัวโตมาก
  • หมาของพี่ sompong นี่ลูกตัวไหนครับ ดูจากกระดูก หน้าตา มันคุ้นๆนะครับ
    ดูตัวบน taigo คล้ายกันมากเลยครับ มีสาย 454 เปล่าครับ ผิดขออภัยครับ
  • พี่ sompong พอจะมี เบอร์ติดต่อได้ไหมครับ
    ขอปรึกษา นิดนึงครับ ขอบคุณครับ
  • :o010:สายนี้เค้าใหญ่จริงๆครับรับประกันเลย
  • ขอรายละเอียด พ่อ แม่ รูปถ่ายหลายๆมุมด้วยครับ ausada_l@hotmail.com
  • bigbody ///// taigo กับ yuri มีกำหนดคอดเมื่อไหร่ครับ
  • ไม่ทราบว่าตัวบนอาสี่เดือนนี้งอู่ไหมครับราคาเท่าไรครับ nana_kao72@hotmail.com
  • ตัวผู้ ไปอยู่ กาฬสิน แล้วครับ
    ยังเหลือตัวเมีย ครับ (หลุดจากการจอง) ปากเปล่า ครับ 5555
    ส่วนโปรแกรม taigo yuri โทรมาคุยจะสะดวกกว่านะครับ ยินดี ครับ
    สวัสดีครับ hartdog ทางเหนือเป็นไงบ้าง คงเข้าที่เข้าทางกันแล้วนะครับ
  • พี่ครับเอา taigo มาอัพเดทหน่อยครับไม่เห็นนานแล้ว ขอบคุณครับ
  • :021::021::021::021::021:Size Big สวยมากครับ..อยากได้ตัวใหญ่ๆๆสักตัว แต่รอปีใหม่ก่อนครับ..
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 119K
  • พี่โค๊กครับพี่อยู่แถวไหนของอุดรฯครับ คือบ้านผมอยู่หนองหานครับ แต่ตอนนี้อยู่ต่างประเทศจะกลับเดือบตุลาฯนี้ครับ ถ้าพี่อยู่ใกล้ผมอยากเข้าไปขอความรู้ และขอดูพิทบูลของพี่ด้วยน่ะครับ Nuijesadar@gmail.com คือผมไม่สะดวกทางโทรศัพท์ครับ ขอบคุณครับ
  • ผม อยู่แถวๆบ้านเชียง ครับใกล้ๆกันนี่เอง กลับมาค่อย มาเล่นนำกันเด้อ
    ว่าแต่อยู่ประเทศอะไรครับ เผื่อเคยไปครับ
    (coke3241@live.com)
  • อยู่อิสราเอลครับพี่ ถึงเมืองไทยแล้วผมจะโทรหาพี่อีกทีนะครับ ผมชื่อ หนุ่ย ครับ ยินดีที่ได้รู้จักกับพี่โค้กครับผม
  • ยินดีที่รู้จักครับ หนุ่ย
    อยู่ หมู่บ้าน ชื่อไรครับ เผื่อ เคยไป
  • บ้านผักตบครับ เคยไปมั๊ยครับพี่
  • เคยไป ครับ โรงงานทำหนัง ทางเข้าบ้านผักตบ เคยซื้อลูกหมาจากผม ไป (ร๊อต)
    นานมาแล้วละครับ
    กว่าจะกลับก็ อีกนาน ไงก็ศึกษา เรื่อยๆ ชอบ สายไหน ถึงบ้านเราแล้วเดี๋ยวผมช่วยหาครับ
  • ขอบพระคุณมากครับพี่ ผมจะกลับวันที่5ตุลาฯที่จะถึงนี่ล่ะครับ