ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดไซด์ใหญ่อยากโชว์ภาค3 มากับความฟิตมากกว่าเดิมหน่อยนึง
  • ผมหล่อมั๊ยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00347_resize.JPG 78K
    DSC00344_resize.JPG 87K
    DSC00343_resize.JPG 91K
    DSC00339_resize.JPG 92K
    DSC00337_resize.JPG 97K
  • ต่อเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00373_resize.JPG 91K
    DSC00370_resize.JPG 100K
    DSC00369_resize.JPG 105K
    DSC00368_resize.JPG 107K
    DSC00363_resize.JPG 97K
  • หมดแล้วครับ โอกาสหน้าจะลงรูปให้ดูกันอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00376_resize.JPG 103K
    DSC00375_resize.JPG 100K
  • ลูกใคร สวยครับ
  • ทำยังไงกล้ามเนื้อถึงจะได้ขนาดนี้อ่ะคับ กินยารึป่าวคับ รบกวนบอกสูตรหน่อยคับ :063:
  • สวยมากครับ
  • กล้ามสวยมากครับ....:o061:
  • หมา อายุ เท่า ไร อะ คับ

ฟิต ยัง ไง หรอ

สวย มาก คับ
  • กัด สปริงโพล หน่อยดิครับ ซักอาทิตย์ละ 2 วัน วันที่กัดสปริงเอา ขาตั้งวัวให้เขาแทะด้วย แก้มจะได้ตุ่ย ๆ
    สวยครับ
  • :o040:ลูกใครครับ สวยมาก:o040:
  • ลูกของปอร์เช่ฮาทเม้าท์ครับ ท่าน pa2bull ครับอายุเกือบ3ปีแล้วแก้มจะตุ่ยได้อีกเหรอครับ ขาตั้งวัวคือส่วนไหนของวัวครับช่วยอธิบายหน่อยครับ หมาอายุจะครบ3ปีวันที่3มกราคม 2554 ครับ วิธีฟิตก็คือเช้าขึ้นเครื่องวิ่งที่ปรับหนืดได้ เย็นจูงเดินแล้วขึ้นเครื่องวิ่ง ตอนนี้เพิ่งจะให้ว่ายน้ำเพิ่มตอนก่อนจูงเดินครับ เวลาที่อกกำลังกายไม่แน่นอนครับดูอาการหมาและอากาศเป็นหลักครับ ทำวันเว้น2วันครับ ยาเคยใช้อะมิโนหนึ่งหมื่นไป1ขวดแต่ตอนนี้ไม่ได้ให้มาเกือบ2เดือนแล้ว รอเก็บตังค์ซื้อบูลี่แมกซ์อยู่ครับ
  • กล้ามสวยจังครับ...แค่วิ่งบนลู่วิ่ง กับจูงเดินเท่านั้นเหรอครับ?
    สวยครับ..
  • ตอนนี้ให้ว่ายน้ำเพิ่มครับ ว่ายได้4วันเองครับวันละประมาณ15นาทีครับ อาหารfวันแดง+น้ำมันดอกทานตะวัน1ช้อน วันละ2มื้อ คุมอาหารด้วยครับถ้าให้กินตามใจมันกลายเป็นบูลี่แน่ๆครับ กินกระจาย
  • อะมิโนหนึ่งหมื่น มันคือยาอะไรหรอคับ กินแล้วจะมีผลอะไรอ่ะคับ รบกวนขอความรู้หน่อยคับ
  • ...กระแสวิตามินช่วงนี้มาแรง(ทำให้มีคนสนใจพิท.ตัวเองกันมากขึ้น) + ฟิตด้วยน่าดีมาก ครับ
    ไฟล์แนบ
    choche.jpg 69K
  • กระดูกขาท่อนใหญ่ครับ ตามร้านเนื้อต่างจังหวัด ถูกครับบางทีฟรี แก้มตุ่ยได้ครับ จะดูหล่อขึ้นอีก และสปริงโพล จะได้กล้ามเนื้อส่วนคอ และท้องด้วย กรามก็ได้ ให้แทะกระดูกวันเดียวกันกับที่เล่นสปริงโพล เพราะกรามจะได้บริหารเต็มที่ จะอาทิตย์ละครั้ง หรือ อาทิตย์ละ 2 ครั้งก็ได้ครับ ส่วนใหญ่หมาที่คุมน้ำหนักจะตั้งใจแทะมาก และหมามีความสุขด้วย ลองจัดเพิ่มเข้าไปในโปรแกรมที่เป็นวันพัก
    เรื่องอาหาร ถ้าออกกำลังกายหนักต่อไปเรื่อย แล้วเราให้อาหารในปริมาณที่น้อยร่างกายจะเริ่มดึงพลังงานจากกล้ามเนื้อมาใช้ เพราะฉะนั้นคุณต้องเพิ่มสารอาหารจำพวกโปรตีนขึ้นอีก เพื่อป้องกันกล้ามเนื้อหายครับ
  • ขอบคุณพี่pa2bullมากครับสำหรับคำแนะนำแล้วผมจะลองเสริมเข้าไปในโปรแกรมฟิตครับ พี่เอ๋ครับตัวในรูปสวยมากครับชื่ออะไรครับหมาในหรือหมานอกครับ
  • กล้ามสวยขึ้นเยอะเลยครับ ดูจากรูปแล้วแสดงว่าการออกกำลังกายถึงครับ

หากอัดบูลลี่แมกซ์ ก่อนและหลังออกกำลัง จะช่วยประหยัดเวลาได้เยอะครับ
    กล้ามมามากกว่านี้ด้วย อมิโนหนึ่งหมื่นมันของคนครับ สำหรับนักเพาะกาย
    แต่คนกับหมาต้องการอมิโนแตกต่างกันครับ
  • นี่ก็สายฮาดเม้าท์ ชื่อแต้ม (ของนิด สวนผึ้ง)
    เป็นลูกของไวรัส
    รูปตอนหุ่นเฟริมๆ อายุ2ปี
    ไฟล์แนบ
    tam11.jpg 62K
  • รูปปัจจุบัน6-7ปี
    เขี้ยว4ซี่หักหมด(กัดยางหัก)
    ไฟล์แนบ
    DSC00787_4R_1_resize_resize.jpg 51K
  • พี่guarddog พอจะมีรูปหมาสายนี้ที่ชื่อเจ้าจุด ตัวสีขาวไม่ตัดหูไม่ทราบว่าเป็นของใครอยากเห็นรูปปัจจุบันครับ พี่พอจะทราบรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ