ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก็บภาพมาฝากครับ ชัตเตอร์&มาโคร
  • วันสบายๆ อากาศดีดี พาเจ้าสองตัวออกไปวิ่งเล่นทุ่งหลังบ้าน เก็บฝากมาฝากเพื่อนๆดูคลายเครียดครับ
    ตอนนี้เจ้าชัตเตอร์ ห้าเดือน ส่วนเจ้ามาโคร สี่เดือนครับ

(เลอะเทอะไปหน่อยนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    s5m4_21.jpg 108K
    s5m4_9.jpg 114K
    s5m4_5.jpg 113K
    s5m4_2-copy.jpg 117K
  • น่ารักโคตร ๆ
  • :063::063::063:แสงสวยดีจัง แต่overไปนิด ครับ
  • ภาพถ่ายสวยจังคับ
  • ชอบภาพสุดท้าย
  • ตัวแดงลูก ลีโอ หรือเปล่าจ๊ะ ที่รัก :o004::o004::o004:
  • ชอบภาพแรก แนวนี้แหละมันดูเป็นธรรมชาติดี กำลังหาเลนส์ร้ายๆซักตัวมาใช้เหมือนกันเพราะตอนนี้มันตัวจิ๋วเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0970_resize2.jpg 120K
  • indyunzenzer ขอบคุณมากครับ เซตหน้าเด๋วจะเล็งดีดีเลยครับ ฮ๋าๆ
    tyson 70-200 ครับ รับรองถูกใจแน่นอน
    WOLVERINE ตัวแดง เจ้ามาโคร ลูกของบ๊อบบี้ กับ จีจ้า ครับ
    zixhaspit ขอบคุณมากครับ
    chuchi ขอบคุณค๊าบบ
  • แถมครับ
    ไฟล์แนบ
    s5m4_17.jpg 123K
  • ถ่ายภาพสวยครับนาบแบบก็น่ารัก :063::063::063:
  • มือกล้อง มือนี้ ไว้ใจได้:063:
  • เบอล์ครับ.........(เบอล์ว่ารักแทบ 555)process ได้เยียมครับ
  • ชอบภาพคุณ numnanum จัง ดูแล้วสบายตาดีครับ ลูกๆดูมีความสุขมากเลย
    ของผมก็อายุไล่ๆกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2444.jpg 123K
  • Imagine_Generation ขอบคุณครับ
    yut_scubapit ขอบคุณมากครับคุณยุทธ์
    ikissred แต่ภาพแรกเบลอจริงๆนะครับ หางชัดแจ๋วเลย ห้าๆๆๆ ขอบคุณมากนะครับ
    Hammer_Hadyai ขอบคุณมากครับ น้องหมาชื่ออะไร หรอ ครับ หน้าตาหล่อเหลาเชียวครับ
  • น้องซีวิลมัน ตัวเมียคร้าบบบบ ท่าน ฮา ฮา
  • Hammer_Hadyai แป่วๆ ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ