ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :013::013:อิจฉาคนอยู่ระแวกบางแสนจิ๊ง อยากไป อยากไป:002::002: :013::013:
  • สวัสดีครับแวะมาทักทายครับ
  • วันนี้บอร์ดเงียบจัง สงสัยยังค้างกันอยู่ คลวันนั้นค่าเสียหายเท่าไรแจ้งยอดด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_6065.jpg 113K
  • นั่นดิครับ ช่วงนี้เงียบเหงาจริงๆ พี่แจ๊ค
    เจ้า Iron ยิ่งโต ยิ่งสวยวันสวยคืนเลยครับ
    เมื่อคืน ปิดเครื่องทำไมครับ พี่แจ๊ค จะชวนไปแถวๆ Noir ซะหน่อย

อ้าวหายไปไหนกันหมดครับ สมาชิก
    มารายงานตัวกันหน่อยเร็ว

เมื่อเช้า เจอน้องคิงแต่เช้าเลย
    (พึ่งกลับ จากพัทยาเลย )
  • เมื่อคืนแบตหมดไปตอนไหนไม่รู้เลย ก็ยังงงอยู่ว่าทำไมโทรศัพท์มันเงียบจัง

โหเซ็งเลยว่ะแต็ก ไม่งั้นจะไป noir ด้วยซะหน่อย:o023:

พี่นั่งกินอยู่ร้านคอคน จนตีสอง ไม่มีเพื่อนกินเลยกลับบ้านนอนดีกว่า
  • ไปกรุงเทพวันเดียว เข้ามาเต็มเลย
    พี่แต๊กผมหาร้านสกรีนได้แล้วนะพี่ ถ้ายังไงส่งไฟล์ให้ผมด้วย

ขอบคุณครับ

เจ้า IRON สวยวันสวยคืนเลยนะพี่แจ๊ค

(เจ้ากระจงน่ะอย่าลืมเอามาฝากผมเลี้ยงไว้ก่อนน่า5555)
  • ไม่เป็นไรพี่เลี้ยงมาเยอะและ ช่วยๆกัน เราเมากันทุกอาทิตย์อยู่ละ5555+
  • เอาบุญก้อนโตมาฝากเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ นะครับ ชาวพิทบูลชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดีทุกท่าน
    รวมพลังกันให้เห็นถึงน้ำใจของชาวชลบุรีนะครับ
    พี่ลงในใบร่วมบุญว่า ชมรมพิทบูลชลบุรีนะ รายละเอียดตามลิ้งค์นี้เลย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17849&page=1#Item_0

พี่คงต้องฝาก เดอะแต๊กเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้พี่อีกคน ยังไงจะโทรหานะ แต๊ก:063:
  • ขอบคุณครับ พี่ยุทธ ที่นำบุญมาฝาก ครับ
    ได้เลยครับ ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว

เดี๋ยวยังไงผมจะช่วย ประสานงานให้นะครับ

พี่น้องชลบุรีที่รัก ครับ งานนี้ไม่มีบังคับ ไม่มีรีดไถเด้ออออ
    แล้วแต่ศรัทธา เลยนะครับ มีน้อย ให้น้อย มีมาก ให้มาก
    ผลบุญก็จะตกแก่ตัวเรา และ ครอบครัวอันเป็นที่รักของเรานั่นแหล่ะครับ
  • เสียดายเลยพี่แจ๊ค มันส์มากๆ
    สาว เพียบ แต่ไม่อยู่โต๊ะผมเลย อยู่โต๊ะอื่นหมดเลย อ่ะ

ปิ๊กครับ พี่ส่ง file ไปให้แล้วนะครับ ลองเปิดเมล์ดูนะ
    แล้วก็สรุป แบบสองแบบที่ว่า มาให้ พี่ ๆ น้อง ๆ เค้าเลือกกันเลยนะ
    แล้วรู้ราคาค่าเสื้อรึยังเอ่ย เช็คมาเลยก็ได้นะครับ
    ลองต่อรองร้านดูนะ ตอนนี้ที่นับคร่าว ๆ ก็ไม่น่าจะต่ำกว่า 40 ตััว นะ
    ฝากด้วยนะครับ ปิ๊ก

สวัสดี ครับคุณ bonus314 หายไปนานเลยนะ ครับ
    แวะ เวียน เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ สิครับ

พี่ไฮ้ ครับ ไม่ต้องอิจฉาเลยครับ พี่
    วันหลังต้องลองมาครับ เฮฮาตามประสา คนบ้าพิทบลู
    (กระซิบ ราคาลูกไอ้เว่อร์ ตัวเมียหน่อยสิครับ )

สบายอยู่แล้วเนอะ คล
    ทิปน้อง ๆ ที ยิ่งกว่านี้อีก เยอะ
  • ได้เลยครับพี่แต๊ก งานนี้ผมจัดการให้เลยแล้วกัน แก้ตัวที่หลอกพี่มา บางแสน 555

รายละเอียดเรื่องเสื้อเดี๋ยวบอกอีกทีนะครับ
  • เลือกแบบเสื้อกันครับ พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ-1.jpg 31K
    เสื้อ-3.jpg 23K
    เสื้อ-222.jpg 31K
  • แต๊กครับ กว่าจะได้เวลาที่ว่างตรงกันก็ลำบากหน่อยนะครับ
    แต่ยังไงต้องมีซักวันนึงแหละที่ว่างพร้อมกัน 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3068_resize.JPG 56K
  • ผมไปทำงานที่เกาหลีเลยไม่ได้เข้ามาคุยมันพิมพ์ไทยไม่ได้อ่ะ
    แต่ผมก็เข้ามาติดตามตลอดเลย
  • :m087:ไผ่โหวตเสื้อ แบบที่1นะ:m110:
  • เบอรื1นารักดี แต่เบอรื2สวยดีแต่เกลียดหมายืน5555+
  • ยอดเยี่ยมครับ ปิ๊ก
    พี่ขอดูแบบที่ 1 แต่เอาตัวหนังสือแบบที่ 2 ได้ไหมครับ เปลียนแต่ font อย่างเดียว อ่ะครับ

โห คุณไผ่ ไปทำงานที่เกาหลี เลยหรอครับ สาว ๆ ที่นั่นสวยไหมครับ
  • แก้แล้วครับพี่แต๊ก
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ333.jpg 31K
    เสื้อ-32.jpg 23K
  • เอาภาษาไทยออกได้ป่าว
  • ขออนุญาติสมาชิกนะครับ ตอนนี้ผมขอให้มีสามแบบล่ะกัน

ขอให้พวกเราร่วมกันโหวตนะครับ ว่าจะเอาแบบไหน 1 2 3

ส่วนสีนี่ น่าจะเป็น สีดำนะ ( ทำให้คนใส่ ดูตัวเล็กนะครับ )

ส่วนผม เลือกแบบที่ สาม นะครับ ส่วนเรื่องภาษาไทยที่โอ๊ตแนะนำ ผมแล้วแต่สมาชิกเลยครับ

เอาออกก็ได้ หรือ ไม่ก็ทำให้มันตัวเล็ก ๆ อ่านยาก ๆ หน่อยก็ได้

ขออีกเรื่องนึงครับปิ๊ก ข้างหลังขอเพิ่มขนาดอีกนิดได้ไหมครับ

โหวตกันเลยนะครับ ให้เวลาถึงวันศุกร์นี้ นะ ครับ

จะได้เริ่ม ทำกันแล้ว
  • ผมเลือกแบบที่ 3

โลโก้ข้างหลังเดี๋ยวเปลี่ยนตอนนำไปสกรีนเลยแล้วกันครับพี่แต๊ก

(ช่วยส่งรายละเอียดการสั่งจองเสื้อให้ผมด้วยนะครับพี่แต๊ก จะได้สั่งเสื้อถูกครับ)
  • สวัสดีครับไม่ได้มานานเลย
    โหวตเบอร์3ครับ
    ต้องขอโทษเรื่องวันศุกร์ที่ผ่านมาด้วยนะครับพอดีวันเสาร์ต้องเปิดร้านเลยไม่เต็มที่ผิดพลาดประการใดโอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่นะครับ
    แล้วว่าไงครับพี่แต๊กแมตกลางสัปดาห์เราถ้ายังไงโทรหาด้วย ว่าแต่ช่วงนี้กรอบยิ่งกว่าเลย์อีก
    ก่อนไปโทรหาพี่แจ๊คด้วยนะเราเป็นทีมเยือน(คืนนี้แฟนไม่อยู่)
    อีกๆ วันศุกร์หรือเสาร์นี้เราไปประชุมเรื่องเสื้อที่ไหนดีครับ
    (ขอโพสเยอะหน่อยมาเล่นร้านเน็ทเด็กๆยุกยิกโคตรๆ)
  • เบอร์ไหนก็ได้อดหนุนๆๆๆๆ
  • ใส่หมดละ555+
  • แบบ 3เลยพี่ไผ่จอง2ตัว ไซร์ L,S
  • ส่วนสาวสวยๆเยอะพี่
  • เอาแบบไหนก็ได้ครับ จอง 2ตัว xl,m ได้เมือไรโทรบอกนะพี่แต๊ก
  • ราคายังไงครับ
  • หวัดดีครับ ทุกคน
    เมื่อคืน น้องต้นลากผมไปดื่มอีกแล้วเนี่ยะ บอกไม่ไป ไม่ไป
    ก็ คยั้นคะยอ ให้ไป ไอ้เราก็ใจอ่อนด้วยเลย ต้องไปเลยเนี่ยะ 55555
    ใครมีเบอร์ต้น อยู่ลบทิ้งเลยนะครับ โทรมานี่รับรองได้ มีอยู่เรื่องเดียว..........(Pitbull)

สำหรับพี่ยุทธ ผมสั่งเผื่อพี่ไปแล้ว 20 ตัวครับ ( แฮะ ๆ ล้อเล่นนะพี่ )

หายไปนานเลยคุณแจ๊ค เรื่องราคานี่ เดี๋ยวให้พวกเราสรุปแบบและจำนวนให้ได้ก่อน ครับ
    จะได้ไปต่อรองกับร้านที่ทำทีเดียวเลย ตอนนี้ ก็น่าจะประมาณ 30 ตัว ครับ
    ราคา ไม่น่าเกินตัวละ 250 นะครับ โดยประมาณนะ

ปิ๊ก เดี๋ยวพี่สรุปจำนวนให้อีกทีนะครับ
  • พี่ตาล พี่แหย๋ว น้องน้ำ เจ๊พร ไนท์ น้องมุก คิง ว่าไงครับ เอาแบบไหน

โหวตด้วยเด้อออออออออ
  • อะ..จ๊าก จะสั่งมาทำไมเยอะแยะปานนั้น
    จะให้ใส่แบบเดียวครบเดือนเลย ชิมิ...
  • พี่ยุทธ ฝีมือถ่ายรูปพี่ไม่มีตกเลยครับ สุดยอด
    ถ่ายทะเลบ้านเรามา นึกว่าอยู่ภาคใต้ ซะอีก
  • เห็นในรูปพี่ยุทธไปแวะร้านเสื้อที่พัทยามาใช่ป่าวครับ
    (พอกระซิบราคาได้ป่าว)
  • กลับบ้านต่างจังหวัดมา2วัน บอร์ดคึกคักน่าดู แต็กไปไม่ชวนเมื่อคืนอย่างว่างเลย

ของพี่ L= 1 ตัว S = 1 ตัว ถ้ามีไซด์เด็กก้อ 1 ตัว แบบไหนก็ได้สวยทุกแบบ

เอาหมาของน้องที่คอนหวันมาให้ชม :021:
    ไฟล์แนบ
    mu1.jpg 111K
  • เอาแบบไหน ก็ได้ครับ

ชอบหมด พี่ๆๆ ตัดสินใจเลยครับ

2 ตัว

M กะ S แหละกันครับ

พี่แต๊ก สงสัยพี่คงต้อง เอา S หลายตัวหน่อยนะครับพี่อะ

เพราะเจอะแต่ละที ไม่คุ้นหน้าเลย

อิอิ

ล้ิอเล่นคราฟฟฟฟฟฟฟ
  • ไม่ทราบว่า พี่แจ๊คก็ชอบเตะแมตกลางสัปดาห์ ด้วย
    คราวหน้า จะโทรไปชวนนะครับ

ตัวนี้ ผมว่าซื้อ เตารีดให้มันหน่อยดีไหม
    หน้าพี่เค้ายับเหลือเกิน
  • อยากได้อย่างนี้บ้างจังเลยครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17922&page=
  • คุณแต๊ก....เอาน้องชายพ่อเดียวกันแต่คนละคอกมาให้ดูลูกฮาร์เลย์ตอนนี้น่าจะ8-9เดือนไม่แน่ใจขี้ลืม...เอกครับ(kaday)
    ไฟล์แนบ
    DSCF29674.jpg 46K
  • ไม่เคยเห็นฟุตบอลถ้วย หรอแต็ก เขาชอบเตะกันกลางสัปดาห์ :o057:

ส่วนน้องคิง โทษทีไม่ได้รับโทรศัพท์พอดีพี่กลับบ้านมา

คลมันหายไปเลยไปกับเขามาหรือป่าวเมื่อคืน หรือโดนควบคุมนิสัยอยู่ :o023:
  • -*- เพิ่งออกไปวันอังคารเอง ขับกลับบ้านตอนตี2กว่าสายนินจาเจอผู้หญิงขี่รถล้มอีกไม่มีคนลงมาช่วยเลย นอนยังกะคนตายเราก็ขับมาคนเดียว เลยจอดดู เรียกคนมาช่วยจนได้แต่เสียวชิป :028:
  • โห ขอบคุณครับ คุณเอก หน้าตามันใกล้เคียงกันทีเดียวเลย
    แต่ตัวนี้หน้าอกกว้างกว่าของผมอีกครับ

เฮ้ย คลแจ๋วเลยว่ะ คนดีของสังคม ขอปรบมือให้ครับพี่น้อง

เอ๋ ว่าแต่ เสียวชิบ หรือ เสียว "ซิบ " กันแน่ คิดอะไรกับเค้าป่าว ลงไปช่วย เค้าอ่ะ
  • เฮ้ยแต็ก ไปว่าคลมัน คาสโนว่าคล มันเป็นอดีตไปแล้ว เดี๋ยวนี้คล มันรักครอบครัวจะตายจริงไหม :o023:

ส่วนน้องคิงเรื่องนั้นยังสนอยู่ไหม โทรหาพี่ได้นะ
  • เป็นไงกันบ้างคับช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเลยสบายกันดีนะ
    ฝนตกทุกวันเลย ตกทั้งในบ้าน และนอกบ้าน
  • อยากได้แบบนี้

ลูกมัน ราคาประมาณเท่าไรพอ กะราคาได้มั้ยครับพี่ๆๆ

พอกะได้มั้ย ครับ

เอารูปทรงสีประมาณนี้

ราคาเท่าไรได้

แล้วมันสายอะไร

ถามเพราะไม่รู้เจงๆๆ

ปล.พี่แจ๊คเอาครับของที่บอก

รอเงินเข้าแปบบบบบ

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    5zcmg2.jpg 33K
  • เอ๊ะ สองคนนี้สงสัยลักลอบขนยาอยู่รึเปล่าครับ 5555

น้องคิง เอาแบบนี้เลยรึ เยี่ยมเลย ๆ ถ้ามียังงี้ในกลุ่มเราล่ะแจ่มเลย

กอล์ฟ ตกในบ้าน นี่หมายความว่าไงครับ

วันนี้ วันศุกร์ นะครับ ทุกคน ที่ไหน อย่างไร บอกกันมั่งนะครับ

ปล ต้นจัดหน่อยมั้ยคืนนี้
  • To.. Golf

วันหลังเดี๋ยวไปช่วยถ่ายรูปเด็ก ๆ ให้
    เอาแบบ แหล่ม ๆ เลย
    โตขึ้นเยอะเลย ชุดนี้
  • แต๊กวันนี้ไปล่าสาวๆที่ไหนอีก
    บอกด้วยนะ
  • :016:วันศุกร์ทีไร ชลบุรี คึกคักอีกแล้ว

(ไม่ได้แวะไปหาคุณ ต้น เลย ว่าจะไปชมร้านใหม่สักหน่อย)

ปล. เรื่องเสื้อได้จำนวนยังครับพี่แต๊ก.....
  • ยังไงๆ รอฟังอยู่555+ วันนี้ไปไหนกาน
  • เสื่อครับ เผื่อผมด้วยครับจอง2ตัวครับ L / XL อย่างล่ะตัว