ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้า"มีตังค์" เปิดรับผสม!!
  • เปิด รับผสม บอกไว้ก่อนว่า ยังไม่เคยมีผลงานเพราะว่า อายุเพิ่งจะ 1ปี 8เดือน เเม่พันธ์ คนไหน สนจัยหนุ่ม น้อย ขี้เหร่ๆ ตัวนี้ มั่งครับ

แถวนนท์ คับ ผม ค่าผสม หรืออะไรยังไง ตกลงกันได้คับ ไปดูกันเลยดีก่าว เเต่ต้องขอโทษด้วยรูปที่ไช้นี้ ถ่ายเมื่อเดือนที่เเล้วและอาจจะไม่ชัดเพราะว่าไช้กล้องมือถือถ่ายนะครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ไครชอบสูงให่ญ ติดต่อมาได้เลยคับ 0859470605 คับ ผม

ไปดุรูปกันเลยครับ ผม
    ไฟล์แนบ
    IMG0572A.jpg 22K
  • กิจกรรร ที่ทำ ทุกวันครับ * * ลืใบอกชื่อไปเจ้า "มีตังค์" นั่นเอง ครับมีพี่ๆ คนไหนจำได้มั่งนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0574A.jpg 20K
  • มีไห้ดูหลายๆ มุมนะครับ เจ้าสาวคนไหน ชอบติดต่อได้นะจ้ะ * * ดูกานต่อนะ อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ

พอเล่นเสร๊จก็ จะหมดสภาพ แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG0555A.jpg 23K
  • พี่ๆมีไรก็ติติงได้นะครับ น้าผี อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ นานๆมาทีนะ หาแหนไห้ลุกชายนิดนึงนะคับ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG0575A.jpg 13K
  • สนจัยมาดูตัวจิงๆก่อนได้นะครับ ติดต่อมาก่อนเลย เเละนัดเจอกันก็ยินดีครับผม :o027: :o027:

รูป นี้ ยิ้มหวานๆ ไห้สาวๆ หน่อยครับ :o037:
    ไฟล์แนบ
    IMG0556A.jpg 23K
  • ลากันด้วยภาพเเห่งความทรงจำสมัยแบเบาะ ของเจ้า มีตังค์ (เเต่เจ้าของมะมีจะแด๊ก55) คับ มีไรก็ติดต่อสอบถามได้หรือติติงได้นะครับจะเก็บทำติชมทุกคำมาแก้ไขครับผม สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณ พื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยนะครับพี่มารค์ เเละพี่ๆ ทุกๆท่านด้วยที่จำ เจ้า มีตังค์ได้ มั้ง * * ไปและครับ
    ไฟล์แนบ
    905.jpg 50K
  • หวัดดี.:030:..หายไปนานเลยนะจำพี่ได้เปล่า!...พี่อ๊อดเอง...ขอให้ได้เเฟนเร็วๆเด้อ..อิอิ:005:
  • จำได้ครับ พี่อ๊อดที่หายไปนานเพราะว่าทำแต่งานครับพี - - เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไร ส่วนจะหาแฟนได้มั้ย นั้น 5 5 ยังไม่เเน่จัยเล้ย
  • ผมชอบหมาสไตล์แบบ เจ้ามีตังค์ มากครับเสียดายน่าจะมีรูปปัจจุบันที่ชัดกว่านี้ สูงใหญ่ชอบครับ ผมก็มีตัวเมียครับแต่เพิ่ง10เดือนเอง
    เอาไว้ถึงเวลา ไม่แน่เจ้ามีตังค์คงมาเป็นเจ้าบ่าวให้น้องหมาผมก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF7407.jpg 65K
  • อ้อ เรื้อง รูปกำลังหาเวลาว่างๆ ถ่ายมาให้ชมอยู่นะครับ ใจเย็นนะ * * เเละก็ขอบคุณด้วยที่ ชอบเจ้ามีตังค์ของผม ได้เป็นดองกันคงจะดี * * พร้อมเมื่อไหร่ก็ติอต่อมาที่เบอร์ด้านบนก็ได้คับผม พูดคุยกัน
  • :024:สงสัยจะไมได้เมียซะเเล้ว หมาเรา
  • ดันหน่อยๆ
  • ยังรอดูรูปเจ้ามีตังค์อยู่นะครับ เอาแบบแจ่มๆเลยครับ ชอบๆๆ ขอบคุณครับผม
  • ได้ครับเดวจะรีบเอามาลงไห้ดูครับ ผม * *