ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเลี้ยงพิทบูลอยู่ ขอนแก่น อุดรบ้าง ส่งเสียงหน่อยจ้า
  • สวัสดีครับ ท่านผู้ไดเลี้ยงพิทบูลอยู่ ขอนแก่น อุดรบ้าง ช่วยส่งข่าวด้วยครับ

ขอแนะนำตัวครับ ผมชื่อ อาร์ม ครับ ตอนนี้เรียนราชมงคล ขอนแก่นครับ ปี4 ละครับ เป็นคนอุดรแหละครับ แต่มาเรียนขอนแก่น

กำลังหาพูทบูลไว้ลากซักตัวครับ ไม่ได้เอาไปแข่งหรอกครับ เอามาไว้เลี้ยงดูเล่น เป็นเพื่อนยามเหงา และมีใจรักในพิทบูลมานานละครับ ผมชอบหมาประเภทบ้าพลังอ่ะครับ

มีใครเลี้ยงก็แนะนำหน่อยนะครับ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาเรื่องหมาลากเต็มที่ กะว่าปิดเทอมเล็กนี้แหละ จะลุยหาลูกหมาละ

ใครที่มีลูกหมา หรือว่ารู้จักกันกับคนเพาะพิทบูลสายเลือดดีๆ แนะนำด้วยนะครับ หรือจะลงรูปไว้ให้ดูด้วยก็ดีมากๆๆๆเลยครับ

ถึงพี่สาม พี่ครับ ช่วงนี้ใกล้สอบละ เดี๋ยวพอสอบเสด ผมจะเข้าไปเล่นด้วยเด้อครับ คิดฮอดบักเรนเจอร์กับคิตตี้ละ ๕๕๕

แล้วพี่ตู่นี่คือใครครับ แนะนำให้ผมรู้จักด้วยหน่อยครับ ผมจะได้มีที่ปรึกษาเยอะๆ ๕๕๕
  • ลืมไป... armja_elingnoy@hotmail.com 083 3468680 อาร์มครับ

สำหรับใครมีลูกหมาช่วยลงรูปให้ดุหน่อยนะครับ รึว่า มีข้อแนะนำดีๆ ช่วยส่งข่าวผมด้วยนะครับ แอดเมล์มา รึว่าโทรมาก็ได้ครับ
  • :m008::m008:สวัสดีน้องอาร์มตั้งใจสอบให้ผ่านนะครับ ดูหนังสือให้มาก แล้ววันหน้าพี่จะแนะนำให้รู้จัก ตู่เค้ามีงานต้องดูแลเยอะ

วันไหนเขาว่างพี่จะโทรบอกเด้อ::m047::m047::m047:
  • บอกต่อต่อ!! ให้ผมด้วยผมขายหมาตัวเมียสายก้ดอายุ2ปี มีไบเพรช ที่12000 บาท ที่จ.ขอนแก่นคับ ฝากด้วยคับ
  • เบอร์ไวัคุยคับ ที่085-7581912
  • 5555 ครับๆๆพี่สาม อ่านหนังสือทีนึงก็ต้องทำใจ

ไม่สู้อ่านเรื่องพิทบูล ถ้าอ่านเรื่องนี้ อ่านได้ข้ามวันข้ามคืน หนังสือเรียนไม่ค่อยอ่านเลย

มันแปลกเนอะพี่ อ่านแค่ไหนก็จำไม่ได้ แต่พออ่านๆสิ่งที่เราชอบ กลับจำได้ดีมากมาย

ยังไงแนะนำพี่ตู่ให้ผมรู้จักด้วยครับ ฮ่าๆๆ ช่วงนี้ขายดีเหมือนเดิมใช่มะครับพี่ พักผ่อนบ้างเด้อ...ฮ่าๆๆ

เดี๋ยวบ่มีที่เก็บเงินเด้....

สำหรับพี่ tuktuk เดี๋ยวผมจะบอกต่อให้ละกันครับ สายกัดคงสวยมากเลย มีรูปมั้ยครับ ขอชมหน่อยครับ
  • ดีครับ

ผมก็อยู่ขอนแก่นครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of ภาพ0039.jpg 14K
  • ขอลงด้วยนะครับหนองคาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_16143.jpg 70K
  • ป๊อป อยู่อุดรธานี หมู่บ้านหรรษาค๊าบบ...
  • เจ้าฮาร์ทตี้ คับผม:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    ฮาร์ทตี้.jpg 13K
  • ด้วยคนอุดร 5 เดือนมือใหม่หัดเลี้ยง:031::031::031:
    ไฟล์แนบ
    DSC05611.JPG 77K
  • สวัสดีครับผมอู๋ครับ จ.เลย
    ไฟล์แนบ
    6312.jpg 87K
  • ว่างๆๆๆๆๆมาเที่ยว จ. เลยบ้างน่ะครับ
  • ลองเข้าไปดูใน ud pitbull club ดูซิครับ
  • จัดต่อๆๆครับ เอามาลงเยอะๆเลย....แชร์ความรู้กันเยอะๆครับ

ลงรูปแล้ว ช่วยบอกจังหวัด ชื่อสุนัข และอายุสุนัขด้วยนะครับ
  • เฟรียสหนองคายรายงานตัว
  • อยากเลี้ยงต่อ......คับ แต่ตอนนี้หนักใจเรื่องสถานที่คับ....(บ้าน) ฝากเลี้ยงหรือ/ขายก็ได้คับ!!
    ขอบคุณคับ(มาก) ชื่อตั๊กคับ อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น
  • ทำไมชาวขอนแก่นเงียบเหงาจัง
  • จะให้ปักหมุดให้ก็บอกนะครับ