ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ไอ้หื่น...ไอ้ลามก...
  • โต้งเสียดายแทนว่ะ...
    ไฟล์แนบ
    13110[1]3.jpg 92K
  • คัย หื่น อ่ะ พี่ ศักดิ์.............
  • โหๆๆๆ.....

ผม ซิ พี่.......น่า เสีย ดาย!

พี่ ศักดิ์............สุด ยอด.!!.......สอง คน เร๊ย.....นับ ถือ...!!

ป.ล..หน้า พี่ เหมือน มี ความ สุข...ฮ ๆๆๆๆ...
  • อย่าว่าแต่โต้งเลยที่เสียดาย......ผมอยู่ในงานยังไม่ได้แบบนี้เลย

ศักรินทร์นะทำกันด้ายยยยยยย

นั่งเฝ้า เทย่า คลอดคนเดียวโคตรลุ้นเลย.....มีใครสนใจจะมาอยู่เป็นบ้างครับ

เหล้า โซดา น้ำแข็ง เพียบ ประธานมันบอกจะมาแล้วมันไม่มาไอ้เราก้อไม่กิน สงสัยเหล้าขวดนี้จะบูดซะแล้ว.....
    ไฟล์แนบ
    DSC03502_resize[1]3.jpg 110K
  • ** มันเกิดเหตุขัดคล่องทางเทคนิคนิดหน่อยครับเลยไม่ได้ไป...

** ไม่ต้องกลัวเหล้าบูดหรอกครับเดี๋ยววันนี้ก็รู้ว่าจะพอหรือป่าว...

** เมื่อคืนกินไปสามขวด แถมยังสอยเป็ดซะสามลูกเลย555...
  • 55555+
    ไฟล์แนบ
    W3F18LCAOILEPFCACZH3XWCASK5W0ZCATN4D0UCANIZRMPCAFZI7RFCASKOJ5KCAIW77G8CA2W4E5SCACF64TXCA72MRZWCA1K3INKCAYM3JAQCA9D24OMCAOHBOFNCAGZNU6CCATTJCO6CA7IRQN8.jpg 3K
  • หงส์แดงสุดยอดจริงๆครับ สถิติ100% ยิงเข้ากรอบ2ลูก เป็นประตูทั้ง2ลูก แถมได้จากลูกนิ่งอีกเพราะเจาะไม่ถึง....

แถมต่อให้ผีอีก เล่น2ต่อ11 หงส์ส่งแค่เจิดกับตอลงเล่นแค่2คน สุดยอดครับ....

เล่นเทพๆแบบนี้ ตอนนี้พี่เป็ดเค้าอยู่อันดับที่เท่าไหร่น้าาาาา....???
    ไฟล์แนบ
    dscf4078.jpg 55K
  • พี่ ต็อฟ เมื่อคืน ผมดูนึกว่า เอริก คันโตน่าคับ เล่นเหมือน คันโตน่ามากคับ สุดยอด

แต่เมื่อคืน เกม สุสี กันมาก นำเขา แล้วมาโดนตีเสมออีก เล่นเกมไหนไม่โดนยิงไม่ไช่ แมนยู

( ผี หลอกเป็ด ขนล่วง )
  • เอากันเข้าไป..เดี๋ยวแมร่งก็แพ้..

พี่เติ้ลวันนี้ไปบ้านพี่บาสรึเปล่า

ถ้าไปโทรบอกด้วย..OK
  • เชิญครับพี่น้อง ล่าสุดแมร่งหลงมาอีก 1 ตัวผู้เบ่อเริ่ม ดันสวยจัดเลยไปไว......เซ็ง
  • ไปดูมาแล้วหน้าตาเหมือนพ่อมันมากๆ
  • ลงรูปให้ดูหน่อยน่ะพี่บาสอยากเห็นมากๆๆ
  • ยังไม่ได้ถ่ายเลยอ่ะบอย....ตั้งแต่ 5 ทุ่มเมื่อคืนจนถึงตอนนี้นอนไปแค่ 1ชม. เอง......
  • รีบๆๆหน่อยน่ะพี่อยากเห็นแย่แล้วล่ะ
  • เดี๋ยวตอนค่ำ ๆ จะลงให้ดู
  • หรือถ้าใจร้อนจัดมาดูตัวเป็นที่บ้านเลยดีกว่ามั้ย.....วันนั้นยังประทับใจท่าประธานพิษโลก 3 วิ ไม่หาย...5555
  • พี่แมทคับ ขอหมายเลขบัญชี หน่อยคับพี่

จะโอนตังค์ค่า บูลี่เว ให้คับผม
  • >>>>>ขอขอบคุณพี่ๆพานหินมากนะคราบ อบอุ่นจริงๆ.......................
  • >>>>สวยอะเป้ จัดหนักๆซักตัวนะ...................................
  • เต้..อบอุ่นจริงๆ...เดี๋ยวจัดให้อีก..
    แต่รอให้ครบ 4 จ.ว ก่อน...555
  • พี่เติ้ล..กรูไปดูลูกไอ้แฟตมา..แมร่งสุดยอดดดดด
  • :o065:เอาเรามันคอออนคับ:o065:
  • ขอบคุณพี่ๆตะพานหินที่จัดงานดีๆนี้ขึ้นมา..:063:
    ขอบอกว่ามันส์มาก..คราวหน้าจัดอีกที่ไหนบอก..มิพลาด..:065:
    ไฟล์แนบ
    0054.jpg 110K
  • เห็น ภาพ แร๊ว เศร้า...........

เรา มั้ย ดั้ย ปัย...........เฮ้อ!!...

พี่ แมท คัฟ.................มี สาย(สืบ) มา บอก ว่า ลีโอ...สุดๆๆ teen!! (เดว ว่างๆๆ แอบ ปัย ดู นะ คัฟ พี่)..:o028:
  • พี่ เติ้ล!!

ชุด เนี้ย!!..(plamtime x bluema )........เจ๋ง แน่ๆๆ พี่...............
  • พี่ บาส!!...

fat boy...เปง คุณ พ่อ ลูก 9 (ตัว) แล้ว หรอ พี่.55+
  • พี่ ศักดิ์!!....................

ผม เมา แร๊ว พี่... ฮาๆๆ

คิ ฮอด หลายๆๆ เด้อ!!
  • >>>>>พี่ศักไอ้น้องโต้งมันเก็บกดอะพี่ ซัดซะยาวเลย ฮา.....................ๆ
  • พี่ เต้!!....

ผม อ่ะ!!........ ทั้ง เก็บ ทั้ง กด คัฟ พี่...............ฮาๆๆ:o037:
  • เฮ้อ..ช่วงนี้ตามข่าวไม่ค่อยทันเลยแฮะ...

คอมที่บ้านพัง ตั้งแต่กลับจากคอนหวันเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

จนป่านนี้ยังซ่อมไม่เสร็จเลย เซ็งเป็ด..เซ็งเป็ด.....
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    imagesห.jpg 12K
  • พี่ เติ้ล...

รู้ นะ แอบ แซว แฟน liverpool....55+

berbatov..แสบ มาก มาย.....ฮา.........
  • เพิ่งรู้ว่าโต้งเป็นเด็กเก็บกด.555
    ลูกหมาใครออกมามั่งเดี๋ยวจะไปเก็บเข้าคลังแสงซักคอกละ2ตัว..
  • พี่ ศักดิ์.....

เก็บ แร๊ว.!!...........เรา ก้อ ต้อง กด ซิ พี่......ฮาๆๆๆ

เพราะ เหตุ นี้ !!...........ผม จึง เก็บ กด!!..55+
  • เอารูปลูกแฟรตบอยมาฝาก
  • ไม่มีรูปจัดให้ใหม่
    ไฟล์แนบ
    20092010046.jpg 102K
    20092010045.jpg 104K
    20092010044.jpg 71K
  • :003:โอโห...ยั๊วะเยี๊ยะเลย:029::031:
  • มากมาย มากมาย...55
  • ที่เห็นก็มี9ตัว..เดี๋ยวเก็บเข้าคลังแสงก็จะเหลือไม่กี่ตัว.555
  • น้องผมมันอยากได้ตัวผู้แต่เสีดายมีเงินไม่พอดิ
  • เอาไว้คุยกันอีกทีก้อได้บอย.....เนี่ยยังนั่งเฝ้ามันอยู่เลย...

เอ...ประธานนอนดึกเหมือนกันนะเนี่ย
  • คับพี่
  • พี่บาสที่ว่านอนดึกๆนี่ เฝ้าหมาหรือเฝ้าเมีย สงสัยกำลังรอลูกๆหลับก่อน....
  • เอาประสงการณ์ตัวเองมาป่าวเติ้ล.......
  • ของผมนอนดึกรอดูบอลครับ ดูบอลอย่างเดียวไม่มีปลุกใครมายิงจุดโทษตอนพักครึ่งเวลาด้วย...

ผมคน:033:รักลูก:033:ครับ...:013::013::013::013::013:
  • พี่ศักดิ์ครับ ขณะนี้พบแหล่งอโคจรแห่งใหม่ที่เหมาะกับพี่แล้วครับ...

แหล่มสุด18นิดๆไม่เกิน20สนใจบอก แต่เลี้ยงกรูด้วยนะ...
  • เฮ้อ..คอมฯฮาร์ดดิสพังข้อมูลที่เก็บไว้ ทั้งรูปทั้งคลิปที่สะสมมาแรมปีหายเกลี้ยงเลย...

กู้คืนก็ไม่ได้..เซ้งเป็ด..เซ็งเป็ด..เซ็งเป็ด........
    :016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016:
  • ตกลงวัน เวลา สถานที่ ตามที่เราคุยกันเมื่อเช้านะเติ้ล ใครอยากไปด้วยให้คอยเฝ้าเอาเองเนอะ
  • มันอยู่ณ.แห่งใด..อยากปายอ่ะ.:013: