ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยาแก้โรคข้อสะโพกเสื่อม Cartiflex มีขายที่ใหนครับ
  • หมาของเพื่อน ป่วยเป็นโรคข้อสะโพกเสื่อม แกไปหาข้อมูลมาได้ว่าต้องใช้ ยา Cartiflex
    ผมก็เลยอาสาช่วยหาข้อมูลให้ว่า จำหน่ายที่ใหน ราคาเท่าไหร่
    เพื่อน ๆ ท่านใดมีข้อมูล ช่วย share ให้ด้วยครับจะเป็นพระคุณยิ่ง
    ด้วยความรู้ตัวเองนั้นน้อยมาก จึงไม่ได้แนะนำวิธีอื่น ๆ ไป
    เป็นหมาพันธ์ โกลเดิน อายุ 6-7 เดือน วิ่งได้น้อยมากส่วนใหญ่จะซึม
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
    เพื่อนผมอยู่ แถวนวนคร ครับ
  • อาการเป้นยังไง แล้วสังเกตุด้วยตาปล่าวหรือการสัมผัสตรงไหนได้รึป่าวครับอยากรู้เหมือนกันว่าถ้าเป้นไม่เป้นจะรู้ได้ยังไงครับ