ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลงานของดินสอ...สุดยอดพิทบูลสายกัด.....
  • เป็นสุดยอดแห่งสายกัด แต่เป็นกัดต้นไม้ และข้าวของทุกชนิดที่ขวางหน้าค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCN0286.JPG 123K
  • และนี่อีกชี้น...
    ไฟล์แนบ
    fv.jpg 122K
  • หมดแรง...
    ไฟล์แนบ
    DSCN0167.png 123K
  • กัดกระจาย อิอิ น่ารัก ปน ปวดหัวดีครับ
  • ท่านใดมีวิธีให้เขาเลิกกัดข้าวของ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ
  • พาไปออกกำลังกายหนักๆ

ให้อยู่ในกรง หากระดูกปลอมให้กัดแทะ

อะไรที่เป็นสิ่งของต้องห้าม เจอกำลังกัด เอามาตบปากทันที
  • ตบปากก็ดีนะครับให้รู้ว่ากัดไม่ได้(ช่วงนี้เป็นช่วงที่ฟันกำลังเปลียน)หากระดูกปลอม พาออกกำลังจะได้สร้างกล้ามเนื้อ อยู่ในโซ่ควบคุมให้เวลาครับมันก็เหมือนกับเด็กๆแหละครับ.. ( ตัวในรูปของคุณคิม..ครับ )
    เป็นการผสมแบบไลน์บรีด...
    ไฟล์แนบ
    IMG_1736-112.jpg 74K
  • ของคุณคิมสวยดีครับ อยากเห็นสายกัดเท่ๆเยอะๆ ใครมีช่วยลงให้ชมทีครับ
  • ตัวนี้vei พ่อของตัวด้านบน ลูก viejo+jame..(jeep) ของคุณคิม
    ไฟล์แนบ
    วิด.jpg 82K
  • พ่อของดินสอ ดำ2xw
    แม่เจมี่ ( hard test )
    ผสมแบบครอสบรีด.
    ไฟล์แนบ
    1-517.jpg 30K
    a01-510-1.jpg 22K