ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่เต้ตอนนี้ผมอ่านหนังสือสอบก่อนพี่เดี๊ยวดึกๆจะเข้ามาอีกรอบนะคับ

:o033::o034::o033::o059:
  • พี่บาสคับสรุปว่าน้องหมา ผู้กี่ตัวเมียกี่ตัวอะคับราคาคงไม่แพงนะคับหรือว่ามีคนจองกันหมดแล้วคับ
  • นายเต้เมียเราขายกาแฟได้บ้างเปล่า...ฝากบอกแนนด้วยน่ะว่ายาลดน้ำหนักแบบเม็ดเอาไว้เจอกันนครปฐมน่ะ..เพราะพี่ต้องไปสั่งที่กรุงเทพก่อนล่ะ..และบอกแนนด้วยน่ะว่าจะเอาเท่าไหร่ให้บอกทางนี้น่ะ..
  • >>>>>>สวัสดีคราบเจ้ดา ถ้ากาแฟได้ผลจริงผมก็อดเปลี่ยนแฟนซิ ฮา........ๆ เดี๊ยวผมถามแนนให้นะเจ้.......................
  • >>>>>เบ้นได้ข่าวว่าลูกสุนัขพี่บาสออก 11 ตัวนะถ้าจำไม่ผิด แต่เหลือ 9 ตัว เด็จๆทั้งนั้น ต้องไปดูด้วยตา อิ............ๆ
  • ไปดูลูกfatboyแวะมาหากันบ้างเน้อพี่ๆๆน้องๆๆๆชาวเลย

โดยเฉพาะพี่เต้........ไม่แวะเคือง

....ห้าๆๆ.....พี่พร่าหมูเปงไงได้กินปะมะวานอะ....

เห็นพี่แนนโทรมาถามสูตร.........(พี่แนนเอาใจสามีน่าดู)

พี่ๆๆทั้ง 2 คน น้องขอบอกว่า คิดฮอตหลายๆๆๆ
  • พี่คีตื่นแต่เช้าเลยนะพี่รีบตื่นมาให้อาหารน้องหมาแน่ๆอัดเข้าไปพี่คีแต่ระวังจะเป็นหมูนะพี่555
  • สรุปว่าลูก FAT BOY ออกมา 11 ตัว ด่องไป 2 เหลือ ผู้ 2 เมีย 5 ครับ......

ตัวผู้น้อยไปนิด......แต่ผมว่าชุดนี้ตัวเมียเด่นครับ.....
  • พี่บาส 11 แต่ไปก่อน 2 เหลือ ตัวผู้ 2 ตัว ตัวเมีย 5 ตัว แล้วมันหายไปไหนอีก 2 ตัวล่ะครับ นี่รวมแล้วที่พี่บอก มันเหลือแค่ 7ตัวเองนะครับ:013::013::013:
    เด่วไปชมนะครับ เมื่อวานก็โทรคุยกับพี่อีกคน ที่นครสวรรค์ ที่ลงขายบอก ลูก FATBOY เหมียนกัน :015:
    :063::063::063:
  • โดนจับเป็นหมาเชลยไป 2 เลยเหลือ 7 ตัวงัยครับ...
  • ยังงั้นเลยใช่มั้ย ครับ พี่เติ้ล :013::013::013:
  • ไอ้ 2 ตัวที่หายไปคือผมว่าจะเก็บไว้เองตัวนึงและก้อเป็นเชลยให้บิ๊กบังตัวนึงครับ
  • รับทราบครับพี่ เด่วจะเข้าไปดูครับแล้วจะโทรไปก่อน:015:
  • >>>>>พี่บาสพี่เติ้ล จัดหนักๆมาอยู่เมืองเลยซักตัวนะคราบพี่ อิ.....................ๆ
  • >>>>>คี อร่อยดีๆครั้งหน้าเรามาทำกินกัน .............................
  • คร๊าฟพี่เต้......

ว่างๆๆจะขึ้นไปหาคัฟ......

ไปกินพร่าหมูแล้วก็กลับ......ห้าๆๆๆ....ดีไหมพี่
  • คัฟเบ๊นช์.....

ผมตื่นมาดูไอ้ตัวเล็กแต่เช้า......

อีกไม่นานเกินรอจะโพสไห้ดูคัฟ เบ๊นช์
  • จัด หั้ย พี่ เต้.......(ยังชอบ ยู่ อ่ะ ป่าว..)

http://www.youtube.com/watch?v=AGqSUPWsR8c&feature=related
  • ได้เลยเต้....มาเลือกไปเลย
  • >>>>>>>คี รีบมาๆไวไวเลย อย่าให้คอยนาน ยินดีต้อนรับเสมอน้องรัก เพราะยังมีอีกหลายที่ ที่เรายังไม่ได้ไป ฮา..............ๆ
  • >>>>>>ยังอยู่ในจัยเสมอ และตลอดไปนิ............ ขอบคุณโต้งมากๆนะ..................
    ไฟล์แนบ
    1617.jpg 94K
  • เต้จะปายไหน..ไปด้วยดิ..
  • >>>>>พี่ศัก ไอ้คุณน้องคีติดใจเมืองเลยอะ ยังพาไปเที่ยวไม่หมด ต้องมาใหม่อีกรอบและอีกหลายๆรอบ ฮา......................ๆ

หน้าหนาวพี่มาหาผมด้วยนะพี่ ผมมีโปรแกรมตลอดหนาวนี้ อิ............................ๆ
  • ชวนแต่พี่ศักดิ์คนเดียวเลยนะเต้.......
  • วันนี้มาขอนแก่น ครับแวะไปหาตาเต้ คุยกันนานเพิ่งถึง ขอนแก่น พี่ๆน้องๆเพื่อนเลย อาทิตย์ นัด เจอกันหน่อยนะครับ (คอแห้ง)พรุ่งนี้กลับ เลย อาทิตย์นี้ยังไม่ได้ไปนะครับ พี่บาส ตะพานหิน เด่วไว้จะไปดูพร้อมๆ ตาเต้ ดีกว่า ให้ ตาเต้ ช่วยเลือกให้
  • >>>>>พี่บาสคราบ ถ้าว่างๆ มาเที่ยวเมืองเลยนะคราบ อย่าน้อยใจเลยพี่ ฮา..................................ๆ
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้องเมืองเลย วันนี้คุยกับพี่ตั้ม ว่าถึงเวลาอันสมควรแล้วที่จะนัดจูงสุนัขเล่นกัน และก็มาวด้วย ฮา........ๆ
  • ถูกต้องที่สุดเลยพี่เต้ มาวกัน ฮ่าๆๆๆๆ
  • ผมก็ว่าอยู่พี่เต้เอาไงเอากันคับจัดไปคับ:o034:
    ไฟล์แนบ
    f2efccccf14d6a4b.jpg 69K
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดไม่ว่ากันนะคับพี่น้อง เพราะได้อ่านหนังสือสอบนอนดึกทุกวันเลยคับ:o033::o062:
  • ตกลงเอาวันไหนกันดีครับ เสาร์ หรือ อาทิตย์ ดีครับเน้นจูงรึเน้นยกน้ำหนักครับ
    :027::028::028:
    มากันเยอะๆนะครับ อู๋ บอก ต้นอ้อ เอาเจ้า jhon boy มาเบิ่งนำเด้อ
  • งั้นขอตัวไป ดูแสงสี ขอนแก่น ก่อนนะครับ คิดถึงขอนแก่นมาก (นานๆจะได้หลุดโซ่มาที):013::013::013:
  • พี่ตั้มก็พูด เกินๆๆๆๆๆๆๆ

อยู่ที่เลยคงจะไม่จิ๊ด แต่ไปขอนแก่นจี๊ดๆๆๆๆๆๆเลยนะพี่ สงสัยติดโซ้คง'ไม่มีใครพาออกไปไหน 5555555
  • ระยะของการสอบ จะอยู่ที่เดิมจะโดนทายก็อยู่นะตอนนี้แล้วครับพี่น้อง แต่ยังไงพิทบูลเลยเราจะอยู่ด้วยกันใช่มั้ยครับ พี่ตั้มสอบเส็ดก่อนได้ป่ะพี่จะได้ไม่ต้องห่วงไรเยอะ เอากันหนักๆๆๆๆไปเลย พี่เต้ ว่าไงครับ
  • >>>>>>เห็นด้วยคราบอู๋ จัดกันหนักๆไปเลย เอาแบบครบวงจรก็ดีนะ ฮา....................ๆ

>>>>พี่ตั้ม ผมว่านะโซ่ของพี่เส้นเล็กนะ ถ้าวันไหนแฟนพี่ว่างๆมาเอาโซ่บ้านผมก่อนได้นะ ของผมเส้นใหญ่หลุดอยาก. 55 .........ๆ
    ไฟล์แนบ
    1039.jpg 78K
  • โซ่ของพีเต้มีทั้งเส้นเล็กเส้นใหญ่เลยพี่55555 พี่เต้หลุดโซ่อยากพี่
  • โซ่บ้าน เต้ ถึง หลุดแต่มีระบบติดตามตัวแบบ GPS แจ้งตำแหน่งทุกพิกัด โซ่อาจหลุด แต่อย่างอื่นอาจหลุดตามมาได้นะ:013::013::013:
    แล้วเอาเป็นว่า เสาร์ หรือ อาทิตย์ ดีครับ เอาแบบ ให้หมามาเดินเล่น แบบชิวๆ จะได้กลับไปอ่านหนังสือสอบได้
    พรุ่งนี้สายๆจะเเวะไปหานะ เต้ ไปถามเรื่องโต๊ะ-เก้าอี้
    เมืองเลย มี F-1 ขายแล้วเด้อ
  • แล้วแต่พี่ตั้ม วันอาทิตย์ ก็ได้พี่จะได้กลับไปหอพอดี ตรงไหนเวลาไหนแจ้งด้วยครับ
  • อยากได้แบบนี้จังเลย

http://www.youtube.com/watch?v=GCawuXcuBGU
  • พี่ตั้มชอบแนวนี้มั้ย อยากมีกิจกรรมแบบนี้จังจะได้ไม่เบื่อ

http://www.youtube.com/watch?v=cgTjrGKG5UI
  • >>>>โซ่ไม่เท่าไรจริงๆพี่ตั้ม แต่ GPS หน้าหนักใจมากๆ ฮา...............................ๆ

>>>.เบ้น พี่ไม่ค่อยหลุดหลอก แต่อย่าให้หลุดได้นะ....ยาวววววววววว.............................................55.........ๆ

>>>>อู๋วันอาทิตย์ก็ดีนะ เอาแบบว่าพร้อมๆกันจะได้สนุกๆ มาวยาว อิ..................ๆ
  • จัดไปครับ
    แต่ว่าเรื่องกิจกรรม ทีม เลย เราคงต้องคุยกันก่อนครับ
    เอาเป็นวันอาทิตย์ นี้นัดเจอกัน ที่ริมกุดป่อง เวลาแดดร่ม สัก 17.00เป็นต้นไปแล้วกันครับ ใครไปก่อน ก็โทรตามแล้วกัน อาร์ท สายกัด อย่าลืมมานำเด้อ เอาแม่พันธุ์ ตัวใหม่มาโชวืนำเด้อ
    อู๋ อย่าลืม ชวน เพื่อน ต้นอ้อ มาด้วยเด้อ เบ้นท์ จะเอายางมาลาก ก็ดีนะ
  • ฝากให้ ญิ๋ง
    ไฟล์แนบ
    888883.jpg 79K
  • พี่เต้หมาผมกัดชุดลากพังหมดแล้วพี่สงสัยหมาผมมันไม่อยากลากยางมันเลยทำลายของกลางพี่:o016:
  • แล้วอย่าลืมมากันเด้อ ใครมาช้าเกิน 30 นาทีปรับ 6 กป.
  • วันนี้ยังอยู่ ขอนแก่นครับ ว่าจะอาบน้ำออกไป สำรวจ ตลาดหลัง มข. หน่อย เปิดหูเปิดตา แล้วค่อยไปต่อ ที่ ฮาเล็ม
  • ดันโทร หาเจ้านัท ไม่ติด ว่าจะชวนไปด้วยซะหน่อย
  • >>>>>ไปด้วยคนพี่ อยากไปนานแล้ว แต่ไม่มีโอกาส อิ...............ๆ
    ไฟล์แนบ
    1229.jpg 80K
  • >>>>เบ้น สงสัยมันรู้ทันว่าเราจะเอามันลากโชว์ ฮา.............ๆ

>>>>>เอาแล้วโว้ย ไครมาช้าวันอาทิตย์ โดดปรับแนนๆ 55...............ๆ