ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพอมีลูกสายกัดใน กทม เเบ่งขายบ้างไหม
  • ใครพอมีลูกสายกัดใน กทม เเบ่งขายบ้างไหม

เพศผู้ อายุประมาณ2-4เดือน

ราคา 3000-3500
  • สวัสดีครับ
    ขอให้ดูสายเลือดที่มาเป็นหลักเพื่อประกอบการตัดสินใจในการซื้อครับ.. .
    รูปลักษณะเป็นเพียงแค่ส่วนประกอบ..
    ไฟล์แนบ
    IMG_1736-113.jpg 74K
    a01-494-1.jpg 23K
  • ย้ำอีกคนครับ ดูสายเลือดด้วยน่ะครับ เดียวนี้มีคนไม่รู้จักพิตบูลสายกัด พอปากแหลม หัวเล็ก ก็ตีว่าสายกัดเลย ระวังให้ดีมีหลายคนโดนมาแล้ว และพวกลูกผสมอีก
    พวกนี้ทำให้ชื่อเสียงของสายกัดแย่... ลองหาดูครับ อ้อ...แต่ราคาแบบนี้ค่อนข้างหายากหน่อยน่ะครับ หรือถึงได้ก็ไม่ค่อยดี
  • ขอบคุณทุกคำเเนะนำนะครับ

ใครพอจะมีก็ช่วยลงๆหน่อยนะครับ
    หรือว่าราคาเท่าไหร่ก็ บอกมาเลยครับ
  • ลองเข้าไปดูในเวปสายกัดสิคับ
    http://www.meeboard.com/list.asp?user=pitbullhouse96&uid=457&groupid=1
  • ถ้าอยากได้ของดีไว้สำหรับเล่นจริงๆใน กทม. ก็มีอยู่ที่หนึ่งแถวพระราม2แต่คุณจะสู้ราคาไหวปล่าวคุณภาพก็ตามราคา ลูกของแทงค์+ชีล่า/แทงค์+ขี้เลื้อน แต่ไม่แน่ใจว่าหมดยังนะ ถ้าสนใจจริง ลองหาเบอร์ดูในเวปด๊อกแมนคลับ (ผมไม่มีส่วนได้เสียกับเขาใดๆทั้งสิ้นเห็นว่าดีก็อยากแนะนำ) :m098:
  • หากไม่รีบลองติดต่อไปที่คุณ เอกรัฐภูมิ เพิ่งคลอด 10 ตัว (เป็นสายกัด )ส่วนจะเป็นสายอะไรนั้นติดต่อกันเองครับ..