ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หัวข้อเหี้ยๆแบบนี้ให้ตกไปได้ไงว่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2003&page=1#Item_0 :o051::o052:
  • มันจริง ๆ ครับพี่น้อง อ่านจนมึนเลย รอยแค้นฝังลึกจริง ๆ น้องใหม่คร้าบ
    www.rednose2008.co.cc ขอโปรโมทหน่อยนะครับ ไม่ว่ากันนะ ขอบคุณครับ
  • ขอโทษครับ ผมมันเหี้ยเองที่ตั้งกระทู้นั้นขึ้นมา แต่ก็น่าจะปล่อยให้มันหล่นไปตามวัฏสงสารของมัน
    จะขุดศพมันขึ้นมาทำไมอีกมิทราบครับ
  • ไม่เป็นไรคับพี่มาร์ค
    อ่านโดยมีวิจารณญาณน่าจะเข้าใจกันได้และมีประโยชน์ต่อพี่น้องชาวพิท
    ถือเป็นกรณีศึกษาไปดีกว่า
  • กลัวมันจะลากคนที่ไม่เกี่ยวข้องมาเดือดร้อนด้วยเท่านั้นเองครับ

เพราะบางคนภูมิคุ้มกันยังต่ำ เจอนิดๆหน่อย เดี๋ยวแต๋วแตก
    จะพาลว่าบอร์ดเราเป็นบ้านป่าเมืองเถื่อนเอานะครับ

สำหรับพี่ไม่ค่อยแคร์อยู่แล้ว ยังงัยก็ได้ เจอมาเยอะแล้วครับ
    ผีสางนางไม้ก็ไม่กลัว กลัวแต่เมียครับ ฮา .................
  • " คนภูมิคุ้มกันยังต่ำ เจอนิดๆหน่อย เดี๋ยวแต๋วแตก " น่าจะเป็นตัวท่าน วมต. นะครับ

เรื่องแค่นี้ มาตั้งกระทู้โดยใช้คำหยาบๆ " เหี้ยๆ " นับว่าคุณยังไม่ใช่มืออาชีพ ไม่มีสปิริต กึ๋นน้อยไปนิ๊ดครับ

หากคุณใช้สติ ตั้งกระทู้โดยใช้คำสุภาพ แล้วให้สมาชิกได้อ่าน และร่วมแสดงความคิดเห็น เชื่อว่าคำตอบที่คุณจะได้ คุณได้ใจมากกว่านี้ครับ

คุณขายอาหารหมา คุณต้องยอมรับในคำครหา คำวิจารณ์ ของผู้ที่หวังดี และ ผู้ที่ไม่หวังดีให้ได้ครับ

" ทองคำ ยังไงๆ ก็เป็นทองคำวันยังคํา "
  • อ๋อเหรอ ไม่บอก ไม่รู้จริงๆนะเนี่ย
    ที่ผมพูดไปไม่จริงตรงไหนก็บอกได้นะ ยินดีขอโทษครับ

นี่ขนาดแย๊บๆ ยังไม่เปิดชื่อบางคน เล่นเอาเสียววาบเลยใช่เป่า
    เอาเรื่องจริงมาพูดเล่นอีกแล้ว ฮ่าๆๆ

แบบผมนี่เขาไม่ได้เรียกว่าแต๋วแตก เขาเรียกง้างเท้ารออยู่แล้ว ดันวิ่งเข้ามาชนเอง
    ผมอุตส่าห์อยู่ในที่ของผม ดันเสนอตัวเข้ามาเอง ก็จัดให้ครับ
    ของชอบอยู่แล้ว ชนกับพวกคนดีจอมปลอม ฮ่าๆๆ

ท่าน มาแบบนี้ไม่กลัวคนสงสัยหรือว่า ทำไมท่านจึงไม่กล้าเปิดหน้าออกมาชนกะผมตรงๆ
    เป็นเพราะสันหลังหวะใช่ไหมท่าน :005:

ของจริงไม่ต้องหลบซ่อน ไม่ต้องด้อมๆมองๆ ยืนที่ไหนก็สง่าผ่าเผย จริไหมจ๊ะ :063:

วันนี้ขอตัวแค่นี้ก่อนนะท่าน ติดภารกิจแล้วล่ะ :065:
  • คนเราต้องทำมาหากินครับ ไม่ผิดอะไรหรอกครับ คนทำงานผมว่าดีนะ ผิดถูกเรื่องธรรมดา ไม่มีอะไร 100% เหรียญมี 2 ด้านเสมอครับ
    www.rednose2008.co.cc ขอโปรโมทหน่อยนะครับ ไม่ว่ากันนะ ขอบคุณครับ
  • ยังมีต่อภาค 2
  • เรื่องยาวจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะอะไรกันนักครับบบบบบบบบ
  • พี่มากง้างเท้ารออยู่แล้ว

มีใครจะง้างช่วยพี่มากบ้างคะ
  • คนไหนเก่งๆในบอร์ด ตั้งการ์ดสูงๆนะครับ ระวังอย่าเผลอลดการ์ดนะครับ การ์ดตกเมื่อไหร่ระวังตัว
  • เก่งจังเลยครับ:o065:
  • คุณ ช้างดุจัง การ์ดตกเมื่อไหร่จะโดนอะไรเอ่ย อย่างผมเรียกเก่งในบอร์ดหรือเปล่าครับ แต่ข้างนอกผมก็เก่งน่ะ ตอนนี้ก็ติดต่อโครงการระดับประเทศอยู่ ทีแรกก็เห็นคุยกันด้วยเหตุผล ทำไมไปๆมาๆ ออกแปลกๆชอบกล ว่าจะไม่ยุ่งแล้ว จิ๋กโก๋ แบบนี้ชอบขอสักหน่อย ผมชื่อเหลียง Scubapit เลี้ยงหมาแดงป็อบปูล่าโหวดอันดับ 1 งานอดิเรก ดำน้ำ ขี่ฮาเล่ย์ ครับรับรอง ของจริงไม่ใช่นักเลง คีบอร์ด
    ไฟล์แนบ
    DSC033874.jpg 53K
    20081028143819_DSC099582.jpg 91K
    PA020325_resize.JPG 80K
  • สำหรับบางคนในนี้ ไม่ต้องตั้งการ์ดหรอกท่าน ของจริงทั้งนั้นครับ ผ่านร้อน ผ่านหนาวมาโชกโชน
    เดินแกว่ง ... (แขน)เท่ห์ได้เลย ประสบการณ์ระดับเทพแล้วทั้งนั้น ฮ่าๆๆ :005:

และก็ง่ายนิดเดียว หากจะเล่นบอร์ดนี้ให้มีความสุข ความจริงใจคือเกราะคุ้มครองตัวเองที่ดีที่สุดครับ
    จงเป็นตัวของตัวเอง อย่าเสแสร้ง พวกของปลอมมักเล่นบอร์ดนี้ได้ไม่นาน พอลายออกชาวบ้านก็เห็นเอง
    สุดท้ายต้องหาที่สิงสถิตย์ใหม่

แค่โลกไซเบอร์อย่าซีเรียส ขำๆ โลกแห่งความจริงโหดร้ายกว่านี้เยอะ:065:
  • เออ! คุณช้างมาตรงๆ สั้นๆได้ใจแบบนี้ซิถึงจะใช่ตัวจริงหน่อย ขอบคุณครับที่ไม่ลอกข้อความสำนวนสวยๆของคนอื่นมาลงให้รำคาญ แต่นี่คุณกำลังขู่ใครในนี้รึเปล่า ไม่ชอบหน้าใครก็ขอเคลียกะคนนั้นไปเลยนะครับ ที่นี่เค้าทำกันมาแบบนี้ เป็นธรรมเนียม

เมื่อก่อนใครข้องใจใครเค้าก็บุกเคลียถึงบ้านเลยนะครับ บอร์ทนี้แม่งแรง ไปงานลากที่ดีวัน รถจอดไกลหน่อย ขากลับไม่กล้าเดินคนเดียวก็มีมาแล้วนะครับ ที่ว่าใครเก่งๆให้ระวังน่ะ คนชื่อเก่งมันไม่กล้าเล่นที่นี่แล้วครับ มันเลว.......

สุดท้าย...จงเป็นตัวของตัวเอง อย่าเสแสร้ง พวกของปลอมมักเล่นบอร์ดนี้ได้ไม่นาน พอลายออกชาวบ้านก็เห็นเอง
    สุดท้ายต้องหาที่สิงสถิตย์ใหม่

สุดท้ายของท้ายสุด ไอ้เหลียงไอ้สาดเดี๋ยวนี้หุ่นมึงเฟริมขนาดนี้เลยเหรอ โห!แม่งโคตรน่าจับทำเมียอิ๋บอ๋าย เย้!
    ไฟล์แนบ
    Copy of STA64042.JPG 51K
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ผมอยากชี้แจงให้ทุกท่านทราบว่าผมไม่ได้หาเรื่องคนอื่นเขาไปทั่วนะครับ
    แค่ผมไม่ชอบที่ว่าในเมื่อผมต้องการให้เกียรติทุกท่าน
    แต่มีบางท่านเห็นเป็นเรื่องตลกเสแสร้งอยากให้ผมหยาบคายไม่ต้องให้เกียรติคนอื่นๆ
    ผมทำใจไม่ได้ครับที่ต้องลุกขึ้นมาเปลี่ยนเป็นแนวฮาร์ดคอร์เพราะผมคิดว่าผมเป็นอย่างนี้ของผมดีแล้ว
    ดังนั้นผมจึงอยากแจ้งให้ทุกๆท่านทราบว่า ผมจะไม่ตอบโต้กระทู้นี้อีกต่อไป แต่ผมจะติดตามกระทู้นี้ทุกวัน จนกว่าผมจะเลิกเลี้ยงพิทบลู ผมสัญญา
    บุคคลท่านใดที่คิดว่าอยากจะเอาตัวเองมาแลกกับผมเชิญเปิดการ์ดออกมาได้เลยครับ แล้วผมหวังว่าซักวันเราคงได้เจอกัน

ด้วยความเคารพทุกท่านครับ ขอบคุณครับ

*** ทุกคนไม่ได้เกิดมาพร้อมกับคำว่าไร้พ่าย เพราะฉนั้น แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมดา ***
  • พี่มาร์ค
    พี่ pitdeer
    ทำใจหน่อยนะพี่
    โดนปีนยาวซะแร้ว.........
  • น่าจะมาอยู่แถวหน้า ม.อุบลฯ นะครับ มีเรื่องชกต่อย ยิงขู่ ยิงคน เฉลี่ย 3 ครั้ง ต่อเดือน ถ้าผมมีกล้องวีดีโอ คงจะได้ชมกันเรื่อยๆครับ เมื่อคืนนี้ (คริสมาส) ผมว่าไม่ตายก็พิการ ร้านผมอยู่ติดร้านเหล้าครับ ใครอยากดูสดๆ เลือดสดๆ ช่วงหนาวนี้ชุกครับ มาทานข้าวร้านผมได้นะครับ ไม่ตีกันไม่คิดตังครับ
  • ช้างถ้าจะหมายถึงพี่ไม่ต้องใช้คำว่าบางคน จะระบุชื่อมาเลยก็ได้นะครับ

แต่พี่ก็ไม่เคยคิดว่า การให้เกียรติและความสุภาพของใครเป็นเรื่องตลกครับ
    อ่านหนังสือให้แตกนะครับ ถ้าจะออกลูกนักเลงหรือต้องการโชว์อ๊อฟบอกได้นะครับ

พี่คุมคนหลายร้อยคน ฉะนั้นพี่ไม่ควาย ที่จะอ่านคนไม่ออกครับ

การให้เกียรติคนกับการสร้างภาพมันแตกต่างกันครับ กรุณาอย่าเอามารวมกัน
    ผมไม่ใช่คนถ่อย สถุล แต่เป็นคนตรง คนสองแบบนี้ ต่างกันราวฟ้ากับนรกครับ
    ฉะนั้น โปรดใช้วิจารณญานในการอ่านสิ่งที่ผมเขียนหน่อยก็ดีครับ

กระทู้นั้นไม่ได้ระบุชื่อใคร แต่ช้างเป็นคนออกหน้ามาเองนะครับ
    ผมจะชนใครผมก็ชนตรงๆ ถ้าอยากออกหน้ามาชนกับพี่ก็มาด้วยตัวเอง
    ไม่ต้องลากคนอื่นเข้ามา การเขียนแบบนั้นเจตนามันส่อนะครับ

ที่สำคัญ พี่ไม่เคยสนับสนุนให้ใครหยาบคายหรือไม่ให้เกียรติคน
    และพี่ก็ไม่ต้องการให้ใครมาหยาบคาย ถ่อย สถุล กับพี่ด้วย
    พูดอะไรระวังหน่อยก็ดีครับ
  • และฮาร์ดคอร์ ก็ไม่ได้หมายความว่า ต้อง ด่าแหลก หยาบคาย ถ่อยสถุล ครับ
    ตีความหมายคำว่า ฮาร์ดคอร์ใหม่ด้วยนะครับ

เพื่อนผม ในกลุ่มส่วนมากเป็นฮาร์ดคอทั้งนั้น แต่เขาก็สุภาพครับ
    ไม่มีใครด่าคนโดยไม่มีเหตุผล ทุกคนมีสัมมาคารวะ ตามสมควร แต่ไม่เลีย

ความสุภาพ ก็ไม่จำเป็นต้อง ยืนกุมไข่คุย และคุกเข่าหรือคลานศอกเข้าหาใครอีกเช่นกัน

ผมว่าคุณแปลเจตนาผิดแทบทั้งหมดเลยนะครับ

อย่าตีความตามตัวอักษร ดูที่เจตนาที่เขาต้องการสื่อความหมายครับ
  • ผลของการกระทำยังไม่สามรถชี้ชัดได้ว่าคนนั้นเป็นคนดีหรือเลว
    มันขึ้งอยู่ที่เจรนาของคนที่ได้กระทำนั้นๆ ถึงการสื่อสารจะเป็นภาษาเคียวกัน
    แต่ความเข้าใจไม่เหมือนกันจึงอาจนำมาได้ชึ่งความขัดแย้ง

ผมจึงอยากให้พี่น้องชาวพิบูลมองที่เจรนาเป็นสำคัญครับ
    การกระทำสามรถที่จะแสแสร้งได้ และการที่เจรตนาจะทำให้ดี
    แต่ผมออกมาไม่ดีก็ถือได้ว่าบุคลนั้นเป็นคนดีครับ
    คนที่เบี้ยงพิทด้วยใจรักไม่กลัวคนหลอกครับเพราะคนเราจะชอบในสิ่งที่
    ตัวเองเป็น

สิ่งที่ทำให้ผมมีความสุขหรือทำให้ทุขน้อยลงก็เพียงคำว่า สวรรค์อยู่ในอกนรกอยู่ในใจทำอย่างไรได้อย่างนั้นครับ
  • กรรมใดใครก่อ (กำดอชักว่าว) :o028: เน้นฮา ครับ อย่าไปเครียด :o045:
  • ไอ้น้อง[คนนั้นน่ะ]พี่จะคุยด้วยอีกครั้งนะครับ...

กะทู้นี้น่ะ ไม่มีใครเค้าตั้งใจเปิดมาเพื่อคุณหรือเพื่อใครเลย เค้าเปิดมาเพื่อคนเลวๆเพียงไม่กี่คนเท่านั้นและทุกคนในที่นี้เค้าก็ก็กันหมดว่าหมายถึงเก่งกำแพงเพชร แต่คุณก็โผล่ออกมากางปีกหลา

ทีนี้เรื่องที่ว่าอยากจบแต่มีท้าติดออกมาอีกนิด อันนี้ก็ธรรมดา ในอดึตพวกพี่นี่ก็เจออย่างน้องเนี่ยมาหลายคนแล้ว อย่าไปอินกะโลกไซเบอร์แห่งนี้ครับ มันไม่มีอะไรเลย อยากคุยกะใครก็คุยกะเค้าไปดีดี เอาที่เป็นตัวคุณคุยกะเค้า เพราะคนส่วนใหญ่ไม่เชื่อคุณว่าที่คุณใช้คำหวานๆน่ะมันคือตัวตน และเพราะนี่คือพิทบูลโซน บอร์ทหมาพิทบูล คนที่เล่นส่วนใหญ่ก็คือคนเลี้ยงพิทน่ะครับ จากประสบการณ์ใครเลี้ยงอะไรจิตใจก็มักจะเป็นไปทางนั้น ก็อาจเป็นไปได้ที่อาจจะไม่ใช่คุณ แต่ที่นี่มันเป็นแบบนั้นกันส่วนใหญ่

ผมอยากให้คุณเล่นต่อไป ถ้าคิดว่าตัวเองทำถูกต้องแล้วก็สู้ต่อไป ถ้าคิดว่าพลาดไปก็ทุกคนพร้อมให้อภัย แต่ขอเลยนะครับ "อย่าออกลูกนักเลงกะคนที่นี่" ก็ผมบอกแล้วว่าพิทบูลน่ะมันไม่มีขู่น่ะ

สุดท้าย....ไม่มีใครถูกทั้งหมดหรอก ผมก็เองก็เคยทำผิด แต่แค่ชักว่าวมันไม่ถึงขนาดไปข่มขืนใครนะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    29-2-51 (64).JPG 49K
  • มีบางคนถาม?

ทำไมชอบลงรูปตัวเองค่ะพี่

คำตอบ..ก็เพราะมันปลื้มอ่ะครับ หลงตัวเอง ชอบตัวเอง ปลื้มตัวเอง ช่วยตัวเอง ไม่ผิดนี่หว่า เย้!
    ไฟล์แนบ
    88098809.jpg 47K
  • Fucking Chang_za crazy boy , ur stupid puppy.

From ur Dad Ha Ha Ha.
  • โอ้ว ดาวรุ่งดวงใหม่ กำลังจุติ เกิดขึ้นในวงการพิทบูล แต่เรื่องราวทั้งหมด ไปเกี่ยวกับน้อง สุดหล่อได้ไง กรูละงง ไม่ได้หาเรื่องน่ะครับผมคงไม่กล้าเอาตัวผมไปเสี่ยงกับใครที่ไม่รู้จักในขณะที่ ชื่อเสียงกำลังดังสุดขีด เงินทองกำลังไหลมาเทมา สาวงามห้อมล้อมทั่วกายจนเลือกไม่ถูก อันที่จริงกระทู้นี้ผมน่า จะเป็นคนที่สมควรเสือก มากที่สุดเพราะว่า ตัวละครทั้งหมดล้วน เป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง ที่รู้ตื้นลึกหนาบางข้อมูล จริงมั่งไม่จริงมั่ง สาดโคลนใส่กัน ผมยังนั่งดูเฉยๆ ถือว่าเป็นสิทธิส่วนบุคคลที่จะรักใครหรือเกลียดใคร เชิญมรึงซัดกันแล้วแต่สะดวก แล้วผมก็ขอนั่งดูเฉยๆ

การทีเราจะเป็นกลางได้เราต้องรู้จริงครับไม่ใช่ไปฟังขาเล่าว่า เขาพูดว่า แล้วมาทำตัวเป็นผู้พิกษา เป็นททนายความ ออกตัวแทนคนนู้นคนนี้โดยทีไม่มีข้อมูล ผมเคยครับในสมัยก่อนเคยเป็นแบบน้องที่ทำอยู่ สุดท้าย โชว์โง่ครับ555 เล่นซะกินไม่ได้นอนไม่หลับ ดึกๆยังฝันว่าลุยกับเค้ามันส์อิ๊บอ๊าย ผมเคยโดนตำหนิมาว่าฟังความข้างเดียวเสียใจมาก เพราะกรูฟังมาข้างเดียวจริงๆ แต่ถามหน่อยเรื่องที่เกิดขึ้นทั้งหมดจนกลายเป็น หนังอินเดีย ฉายมา2ปีกว่าแล้วมั้งไอ่เรื่องหมาๆนี่ มีใครได้ยินมา 2ข้างมั่งไม่มีครับ สรุปก็คือเอาความดีใส่ตัว ความชั่วให้คนอื่นทั้งนั้น

สุดท้ายนี้ขอฝากไว้หน่อยใน ฐานะที่มีหนังหน้า และรอยตีนกาที่หน้ามากกว่า อ่อนน้อมถ่อมตน รู้จักเด็กผู้ใหญ่ รักษาวาจา คือเครื่องป้องกันภัยที่ดีที่สุด ไปตรงไหนก็ไม่อดตาย กลุ่ม 2กลุ่ม มีปัญหากัน ผมยังสามารถ พูดคุยกับผู้อวุโสหมาแดง แห่ง ม.ขอนแก่นได้อยากสนิทใจ เพราะผมมีสัมมาคาราวะ หวังว่าสิ่งที่ผมเขียน น่าจะเป็นแนวทางในการใช้ชีวิตได้น่ะครับ นักเลงตายห่าหมดแล้วครับ มันหมดยุคแล้ว เสียดายอยู่ไกลกันไปหน่อย แนวนี้ผมชอบครับ ปรับอีกนิดนึง ผมว่าน้องน่าจะเป็นคนที่คบได้ครับ ลองฟังคำถามตีโจทย์ให้แตก บอร์ดนี้มีอะไรดีๆให้น้องค้นหาอีกมากมาย นำไปใช้ในชีวิตจริงได้ครับ

สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านครับ
  • ตรงประเด็นที่สุด

อ่านยังไม่แตก
    อ่านลวก ๆ
    แล้วเอามาตีความตามที่ **ตัวเองเข้าใจ**

เฮ้อ .... งานกร่อยยยย

ลาก่อน น้องช้างงงง........
  • คนหัวโล้นนี้หล่อเหมือนกันนะ :046:ต้อนนี้ผมหล่อน้อยกว่าหน่อย
    แต่คงอีกไม่มานผมคงหล่อเท่าคุณ และกล้ามท้องคุณมีน้อยกว่าหน่อย
    (ของผม2เพ็ค ของคุณน่าจะ1เพ็ค)
    ผมเห็นรูปคุณอยู่บอร์ดนี้มาหลายปีแต่ความหล่อและเท่ของคุณมันไม่เคยลดลงเลยนะ:063:
  • 26 ธ.ค. 51, 3:12:39 PM Reply #53

--------------------------------------------------------------------------------

ใช่ครับ คุณบอล...ผมข้ามบอร์ด

แต่บังเอิญ...มีหมา แอบเข้ามาขโมยซีน ในบอร์ดเรา แล้วไปเห่าอยู่ที่โน่นครับ...ฮา..
    (โครตแมน เลยนะมรึง)

สงสัย งานนี้ปั่นบอร์ด สร้างกระแส (แต่ก็ยัง ตอแหล สไตล์เดิม ๆ ) ก็คงได้ไปหลายจำนวนคลิ๊ก เลยครับ..555

ดีครับ...ถือว่า "เป็นการทำบุญ" ก่อนปีใหม่...อิ อิ

ด้วยความเคารพ พี่-น้อง ทุกท่านครับ
    แต่ไม่เคารพ ? ไอ่ผี ตอแหล?

ปล. ภาพนี้ และ 2 ภาพ ข้างบน...ถ่ายไว้เมื่อ " วันพ่อ " ที่ผ่านมา..วันที่ 5 ธ.ค.51 (ก่อนที่มันจะเห่า ออกมา เรื่อง ใครจะกราบใคร ไม่กราบใคร เคารพใคร ไม่เคารพใคร "
    (ชักสงสัยว่า.. ไอ่เห้ นั่น.. คงไม่เคยกราบพ่อ- แม่ ...หรือไม่คงกราบด้วยความเหนียมอาย อย่างที่มันพูดจริง ๆ 555)

เอ้ออออ....ไม่คิดว่าจะได้มาโพสต์ในนี้ ...ก็ฝากให้มันดูหน่อยก็แล้วกัน...นะครับ
    เผื่อว่า..มันจะสอนลูก สอนหลาน ให้ทำในสิ่งที่ควรทำ...
    และไม่ต้องมาคอยกระแนะ กระแหน เรื่องความสุภาพ ความหยาบคายหรอกนะครับ...(เพราะผมจะสุภาพ กับคน ที่สมควรสุภาพเท่านั้น..)

อ้อ...อีกอย่างนะครับ...ผมอยู่ที่นี่ตลอด ไม่ไปยุ่งที่ไหน สนใจก็เชิญเข้ามาได้เลย...ยินดีต้อนรับครับ

หรือจะบอกให้ไปเจอที่ไหน ก็ได้นะครับ...ด้วยความยินดี ทุกที่ ทุกเวลา..(อย่าเห่า แล้ววิ่งหนี...ก็แล้วกันครับ)555

ปล.บังเอิญไปเจอมา รองทรงชัย ท้าชน มาเฟีย
  • ตัวละครเยอะขึ้น ได้มันส์กันละครับ เริ่มจะเป็นเรื่องเป็นราวแล้วครับ แต่เนื้อเรื่องยังสับสนอยู่ ยังงงงงครับ จากผู้ชมนะครับ
  • คิดต่างได้ แต่อย่าแตกแยกกันเกินไปเลยดีกว่ามั้ง
    ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ เลยไม่กล้าแสดงความคิดเห็น
    มีอะไรก้อพูดกันให้มันตรง ตรงน่าจะเข้าใจกันได้ง่ายกว่านะ
    :062:
    ....

fc พี่่มาร์ค แน่นอน คอนเฟิร์ม