ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพิ่มรูปใหม่แล้วนะครับ25 ก.ย.53 11.51น. ขายสุนัข UKC ราคาเบาๆ 2ตัวครับ
  • ตัวแรกเป็นตัวผู้ 7เดือนกว่า ราคาพิเศษจริงโทรมาครับ ลงรูปแล้วนะครับ รูปเพิ่มก็ตามลิ้งค์ไปดูนะครับ

ตัวที่สองเป็นตัวเมียกัมลังเป็นสาวเลย ประมาน15เดือน ฮีด2กัมลังมา ผสมพ่อพันในคอกได้ ราคาพิเศษครับ

http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=17 088-648-1010

ลงรูปเพิ่มให้แล้วนะครับ เดียวถ่ายด้านหลังให้อีกพรุ่งนี้

แล้วก็ลืมไปอย่าง ขออณุญาติอ่างอินอีกเวบนะครับพอดีมันมีรูปอยู่แล้วครับ ขอบคุณพี่ Mark ด้วยครับ ด้วยความเค้ารบ

www.pitofgod.com
    ไฟล์แนบ
    three pointC.jpg 114K
    three pointD.jpg 107K
    three pointB.jpg 120K
    three pointA.jpg 120K
    knownpicA.jpg 106K
  • หมาขี้โม้แบบขายไม่ได้มาขายแล้วฟามนี้ขี้โม้เหมือนคุนจ๊อบป่าวแบบว่ารวยและโง่
  • ไม่ขี้โม้ครับโทรมาคุยกันครับ ฮาครับ ฟามนี้ไม่โม้ ไม่โอเวอร์ เพราะไม่มีอะไรจะโม้ครับ เงินก็ไม่มี อิอิ ยังไงสนใจ ไม่สนใจ โทรมาคุยกันได้หมด

ครับกันเองๆ แบบโน๊ตอุดมบอกอะครับ "กรูเล็กกรูยอม " อิอิ
  • เจ๋งครับ กรูเล็กกรูยอม

อยากให้มีคนนิสัยแบบนี้ในสังคมเยอะๆ

ประเทศไทยจะน่าอยูครับ
  • พี่กอฟแกนิสัยดีจริงๆครับ ไม่ขี้โม้หรอกคุยง่ายครับ

เคยโทรไปหาพี่เค้ามาทีและครับ คุยเล่นสบายเลย

ออกนิสัยเลี้ยงเล่นเหมือนผมมากกว่าน่ะ ยังไงก็ขอให้ขายได้เร็วๆนะครับพี่ :o046:
    ไฟล์แนบ
    3212.jpg 92K
  • มายืนยันคุณภาพด้วยอีกคนครับ สุดยอด STUD แห่งปี มีผลงานการันตรี
    ไฟล์แนบ
    casso12.jpg 74K
  • โหยีน!เดียววันงานนครปฐมมาเอาค่าจ้างด้วยนะจ้าง20 ชมมา100เลย เดียวให้อีก80 แฮๆ

ส่วนเบิร์ดโอเคและ20บาทพอดีครบ
  • อยากเห็น cash flow ตัวจริงมากๆครับ งานนครปฐมต้องไปดูให้ได้

ดูอย่า่งเดียวไม่มีตังค์เลี้ยง 555
  • จับด้วยได้เลยครับ จะจูงประกวดเลยก็ได้ครับไม่หวงหาคนจูงอยู่พอดี อิอิ จูงไม่เป็น แฮๆ
    ไฟล์แนบ
    CASH PICF2.jpg 104K
    cash24.jpg 23K
  • :013:สวัสดีครับกอฟ อะไรเล็กครับ 555555 แต่เล็กๆ ยังไงก็สู้ไม่ถอยนะครับ 555 ( กับผู้หญิงนะ 5555 ) เหลือให้ผมขอจูงด้วยคนนะครับ
  • จัดไปครับ แต่ถ้ากับผู้หญิงมันจะ พอง มาแป๊บนึงเดียวก็เล็กอีกอยู่ดีครับ55555555