ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกหมาแดง สวย-ถูก จากชลบุรีค่ะ
  • เมีย 2 ผู้ 2 ราคา 4000 บาทค่ะ สนใจ 081-6633115 / 087-0446444 เบียร์
    ไฟล์แนบ
    Female2_resize.JPG 124K
    Female1_resize.JPG 92K
    Mail2_resize.JPG 97K
    Mail1_resize.JPG 125K
  • พ่อเป็นหลานไทเกอร์ ของคุณมาร์คค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Devil_resize.JPG 105K
  • โหน่ารักทุกตัวเลยนะ หน้าย่นด้วย ว่าแต่เป็นลูกเต้าเหล่าใครหล่ะเนี่ย ลงรูปพ่อกะแม่ให้ดูหน่อยนะ ขอบคุณฮะ
  • แม่เป็นลูกบรองโก สมุทรปราการ ลูกหมาเกิด 16 ส.ค.53 ตอนนี้เด็กๆ ทานอาหารเม็ดได้หมดทุกตัวแล้ว ทานเก่งมาก
    ไฟล์แนบ
    Gogo_resize.jpg 104K
  • อายุเท่าไหร่เเล้วครับ ขอดูรูป ตัวผู้หลายมุมหน่อย
    ส่งมานี่ก็ได้napat_smd@hotmail.com
  • อยู่ส่วนไหนของชลครับ
  • ไหน ผู้/เมีย คาบ ขฮณูปเด็ดๆหน่อยครับพ่อแม่ด้วย
    (ราคาลงได้อีกป่าวคาบบ) ส่งให้ด้วยมั้ย
    klissada_s@hotmail.com
  • อยู่แถวบางแสน เส้นเลี่ยงหนองมนค่ะ
    ส่วนรูป 2 ตัวบนตัวเมียค่ะ ตัวแรกสีล้วน ตัวสองมีแต้มขาวค่ะ
    ตัวผู้คือ 2 รูปล่าง ตัวแรกมีแต้ม ตัวสองสีล้วนค่ะ
  • อีกมุมของตัวเมียตัวแรกค่ะ F1
    ไฟล์แนบ
    P1070222_resize.JPG 87K
  • ตัวเมียตัวที่ 2 อีกมุมค่ะ (มีแต้มขาว) F2
    ไฟล์แนบ
    P1070267_resize.JPG 86K
  • ตัวผู้ตัวแรก M1
    ไฟล์แนบ
    P1070255_resize.JPG 107K
  • ตัวผู้ตัวสุดท้าย M2 สีล้วน
    ไฟล์แนบ
    P1070182_resize.JPG 119K
  • ใครพอจะทราบเรื่องการส่ง ลูกสุนัข ทางเครื่องบิน (ในประเทศ)บ้างครับ
    รายละเอียดเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ (ส่งมาที่ อุดร จ.เลยไม่มีการบินครับ)
  • รูปหมู่ซักรูปค่ะ
    หลังสุดตัวเมียค่ะ ส่วนตัวสีล้วนที่อยู่ใกล้หินสีขาวมากที่สุดก็ตัวเมียค่ะ
    ที่เหลือเกาะกลุ่มกัน 3 ตัว คือ ตัวผู้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    P1070151_resize.JPG 115K
  • แถมรูปตัวสีล้วน อีกรูปค่ะ
    ตัวหน้าตัวเมีย(โดนงับหางอยู่) ส่วนตัวหลังตัวผู้ สีล้วนทั้งคู่
    ไฟล์แนบ
    P1070216_resize.JPG 105K
  • เรื่องราคาน่าจะประมาณนี้ค่ะ
    คือจริงๆออก 10 ค่ะ แต่มีเหตุฉุกเฉินจำเป็นต้องไม่อยู่บ้าน วันนึงค่ะ โชคไม่ดีคือ สุนัขคลอดวันนั้นพอดีค่ะ
    เลยเสียเด็กๆไป 5 ค่ะ ส่วนที่เหลือคือ ที่นำมาโพสตามภาพค่ะ ราคาคงขอประมาณนี้ค่ะ

แต่ถ้ายังไงลองเข้ามาดูก่อน หรือโทรมาได้นะคะ

"ขอบคุณนะคะ" ที่้ให้ความสนใจค่ะ
  • พ่อ แม่ ประมาณกี่โลครับ ใหญ่ป่าว(ใจจิงอยากได้ไซด์ใหญ่ครับ) ส่งเครื่องป่าวครับ หาดใหญ่
  • อยากได้ M2 จัง

ลุ้นพรุ่งนี้ อิอิ
  • ส่งภูเก็ตได้ปล่าว ส่งได้รับเลยครับพี่
    mr_big2002_1@hotmail.com
  • สวยๆทั้งนั้นเลย อยากได้F1 มาเปนเจ้าสาวให้ลูกชายจัง

หลงรักหมาแดงมั่กๆ :o040::o040:
  • สวยๆทั้งนั้นเลย แต่ดูเหมือนลูกหมามีอาการเป็นโรคผิวหนังเลยครับ
  • อยู่ชลเหมือนกันค่ะ...แต่พัทยานะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    2101.jpg 38K
  • ลูกหมาสวยมากแต่ทำไมพ่อกับแม่ดูแปลกๆๆขอดูพ่อกับแม่หมาใหม่ได้ไหมคับ
    ชอบลูกหมาสวยมากหน้าย้นด้วยอนาคตใหญ่แน่ๆๆ
  • ตอบ คุณเนส ที่อยุ่พัทยา
    เห็นเสือของน้องแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะที่ให้ความสนใจ
  • ตอบคุณ ghost
    ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะคะ เดี๋ยวจะลงรูปพ่อกับแม่เพิ่มให้ค่ะ
    สุนัขเป็นสุนัขบ้านเลี้ยงเองทั้ง พ่อและแม่ค่ะ ตามที่ว่าคือ พ่อสายไทยเกอร์ (100%ค่ะ) ซื้อมาจากกทม. แถวศรีนครินทร์ค่ะ ราคาตอนนั้น 1x,xxx บาทค่ะ
    ส่วนแม่เป็นลูกบรองโก อยู่พระประแดงค่ะ
    ลักษณะการเลี้ยง เนื่องจากเป็นบ้านนะคะ ไ่ม่ค่อยได้พาเขาออกกำลังกายเลยค่ะ(ยอมรับ) แต่ใช้การควบคุมอาหารเอา เพื่อให้น้ำหนักเขาพอดีๆ
    ยังไงจะลงรูปให้ดู นะคะ
  • ผมอยู่พัทยาสนใจมากครับแต่ผมต้องไปต่างจังหวัดหลายวันจองได้ไหมครับ yo.cc128@hotmail.com
  • ถ้าไม่รบกวนผมขอดูรูปเพิ่มด้วยคนน่ะครับ ประกอบการพิจารณา
  • อยากได้เหมือนกัน สวยมากครับ เอาไว้ถ้าตัดสินใจได้จะโทรไปคุยเรื่องราคา e-mail ผม piyatraiyang@hotmail.com 084-3547723
  • พี่ตั้ม มองตัวไหนไว้ครับ
  • เพิ่มเติมรูปพ่อ มาให้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC00059.JPG 101K
    DSC00060.JPG 105K
    DSC00061.JPG 98K
  • :036:สรุปผลค่ะ
    ตอนนี้ F1 (ตัวเมียสีล้วน) ขายแล้ว ผู้ซื้อจากกทม.ค่ะ
    M2 (ตัวผู้สีล้วน) ได้ถูกจองไว้:009: โดยคุณนัท โคราช กำหนดมารับสุนัขวันศุกร์ที่ 1 ต.ค. 53
  • เนื่องจาก M2 มีผู้สนใจจำนวนมากค่ะ :006: ต้องขอขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจ และติดต่อเข้ามานะคะ
    :008:โดยสรุป ณ.ตอนนี้ คุณนัทคือผู้โทรมาก่อน และขอจอง เลยให้สิทธิคุณนัทก่อนนะคะ
    ส่วนท่านอื่นๆ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงของ M2 จะโพสให้ทราบอีกครั้งนะคะ:029:

ขอบคุณมากค่ะ
  • ตัวที่ยังเหลือ F2 (ตัวเมีย) มีมาร์คขาวค่ะ
    เพิ่มรูปให้ค่ะ *ภาพถ่ายเมื่อวานทั้งหมดค่ะ(ศุกร์ 24 ก.ย. 53)
    ไฟล์แนบ
    P1070231_resize.JPG 118K
    P1070248_resize.JPG 110K
  • M1 *ภาพถ่ายเมื่อวานเช่นกันค่ะ(ศุกร์ 24 ก.ย. 53)
    ไฟล์แนบ
    P1070239_resize.JPG 84K
  • ลูกสวยกว่า พ่อ แม่ :063:
  • :005:update สำหรับวันนี้ค่ะ
    F2 (ตัวเมีย มีแต้มขาว) วันนี้มีผู้ติดต่อขอจองเข้าแล้วมาค่ะ :019:
    ส่วน M1 (ตัวผู้ มีแต้มขาว) มีคนติดต่อนัดเข้ามาดูนะคะ แต่ไม่มีใครมาตามนัดค่ะ :032:โดยสรุป M1 ยังคงว่าง สำหรับผู้สนใจติดต่อเข้ามาได้ตลอดค่ะ :029:

ก่อนไป..อย่างไรต้องขอขอบคุณ:045:ทางเว็ป pitbullZone ที่ให้พื้นที่ในการขายค่ะ
    และขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจอีกเช่นเคยค่ะ :033:ทั้งที่โทรเข้ามาและไม่ได้โทรมาเลยนะคะ "ขอบคุณค่ะ"
  • บางแสนน จะไปเอายังไงดี - -"
  • ปกติจะเข้า-ออก ชลบุรี(บางแสน)-กทม.(ลาดพร้าว) ประจำนะคะ ต้องการรับ หรือให้ส่ง ในกทม.ก็สะดวกค่ะ
  • ถึงคุณแน็ท กทม.(ลาดพร้าว) ค่ะ
    รูป M1 (ตัวผู้ มีแต้มขาว) ตามส่วนที่ขอเพิ่มค่ะ (ภาพถ่ายให้เมื่อสักครู่) 27 ก.ย. 53
    ไฟล์แนบ
    DSC00083.JPG 84K
    DSC00085.JPG 68K
  • สุนัขฉีดวัคซีน และ ถ่ายพยาธิ ยังครับ
  • นัท.. โทรไปไม่เห็นรับเลย
    ส่วนเรื่องที่ถาม วัคซีนยังไม่ฉีดครับ
  • พ่อหมาชื่ออะไรครับ เคยจำได้ว่าเคยไปอยู่กับท่าน ยอดแปดริ้ว แล้วไม่ใช่หรือครับ ลูกคู่นี้ครอกก่อนหน้านี้ประมาณสี่ปีที่แล้ว ผมเคยมีตัวเมีย(ป่วยเป็นโรคตับตายไปแล้ว) ขอบอกว่าสุดยอดครับ เคยเอาไปลากนำ้หนักที่ D1 ลากได้ดีครับ แต่ไซด์จะเป็นขนาดกลาง ใครชอบหมากิจกรรมไม่ผิดหวังครับ
  • โทษทีพี่ ออกไปข้างนอก โทรศัพท์ชาร์ตแบท

เด๋วพรุ่งนี้จะโทรหานะครับ

หมาตอนนี้ 43 วันแล้ว น่าจะฉีดได้แล้วนะครับพี่
  • ตอบคุณ mj1964
    พ่อหมาคลอกนี้ชื่อ Davil ค่ะ (ตามรูปข้างบน เป็น red nose)
    :003:ส่วนที่ถามเรื่องยอด ชี้แจงนะคะ สุนัขเป็นของที่บ้านค่ะ ซื้อมาเมื่อ 4 ปีกว่าๆ ที่แล้ว เคยนำไปฝากยอดเลี้ยงค่ะทั้งหมด 2 ตัว คือ โกโก้ และ XL โกโก้(แม่คลอกนี้ และน่าจะเป็นแม่ของคลอกที่คุณ mj1964 ซื้อไปนั่นแหละค่ะ) ส่วน XL ยังไม่ได้นำกลับมาค่ะ ถ้าคุณซื้อจากยอด น่าจะเป็นลูกของ XL มากกว่าค่ะ :031:ไม่น่าเป็นลูกของ Davil ค่ะ แต่สุนัขทั้ง 3 (Davil,XL,โกโก้)อายุพอๆกัน และซื้อมาไล่เลียกันค่ะ

อย่างไรก็ตามขอบคุณ คุณmj1964 นะคะ ที่ชอบเด็กๆ ของโกโก้ ขอบคุณมากค่ะ:029:
  • ยังเหลืออีกปะคับผมอยากได้คับ0866332311