ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update เจ้า Hacker 4 months พิตบูลนครศรีฯ
  • รูปพ่อ เจ้า Brown ของคุณต้อม TNT
    ไฟล์แนบ
    BROWN_0082.jpg 31K
  • ติชมหน่อยครับ โตขึ้นจะเหมือนพ่อมันเปล่า 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0364h.jpg 114K
    DSC_0363h.jpg 107K
  • ผม กับ เจ้า Hacker คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0356h.jpg 92K
    DSC_0360hhhhh.jpg 113K
  • สวยดี หน้าแก่ตั้งแต่เด็กเลย อิอิ
  • พรุ้งนี้ไม่ทราบว่าเพื่อนชาวนครยังมีนัดรวมกันแถวเรือนจำเก่าเปล่าคับ
  • ขนาดไม่รู้แต่ สีสัน นี่ พ่อแปะๆ เลยครับผม . . .
  • :o020:สวยครับกระดูกใหญ่ดีครับ สีกับมาร์กกิ้งเหมือนพ่อ ช่วงนี่ลูกหมากำลังยยืดตัวครับ ต้องดูกันยาวๆ ครับ ได้พ่อมันมาเต็ม ๆ:o036:
  • ช่ายคับกำลังยืดตัว เหมือนที่ว่าอะคับสีได้แล้ว อิอิ
  • อยากเห็นพี่น้องคอกนี้จังคับ ตัวสีบลู กับ สีน้ำตาลเข้ม
  • พี่กิ๊ฟ # nirvana13 ผ่านมาแถว อ.ห้วยยอด แวะเข้ามาโม้กันที่ร้านบ้างนะครับ พี่ golf12 เลี้ยงอยู่แถวไหนของนครศรี ครับพี่
  • แล้วแต่ครับ นครศรี / ราชบุรีครับ ช่วงนี้กลับมาบ้านที่ร่อนพิบลูย์
    ผมเป็นพี่ชายกิฟท์ ครับ
  • ..สวัสดีครับ ..ผมเดินทางไปนครศรี วัน เสาร์ ที่ 2 ต.ค. 53 ( การเดือนสิบแข่งตะกร้อเป็นผู้ตัดสินกับ วันที่ 11มีโอกาสอาจจะได้พูดคุยกันครับ ) สมาชิกทางนครฯก็มี จอย ไหม พี่อุ่น น้องวุธ โก้เชาว์ ไม่เจอกันนานแล้ว

match.ae@hotmail.com
    083-5290010
    ไฟล์แนบ
    DSCF0958.JPG 71K
  • ... ไปดูตัวจริงดีกว่าครับท่าน...
  • ยินดีที่รู้จักครับ แล้วคงได้เจอกันนะครับ พี่อยู่ที่สุราษ ใช่ปะครับ
  • ใช่ครับอยู่ที่สุราษฎร์ธานีครับ..
    ขอบคุณครับ..
    ไฟล์แนบ
    conform12.gif 6K
  • :o001:ชาวพิตนครศรีช่วยแนะนำตัวหน่อยครับ
  • ผมเริ่มสนใจสายกัดแล้วเหมือนกัน ราคาแรงมะครับ
  • เหมือนพ่อมากๆ เป็นอะไรกับกิฟครับท่าน ตัวนี้เคยเห็นกิฟเอามาลง
  • พี่ชายครับ ตัวนี้ผมเลี้ยงที่ราชบุรีครับ
    พอดีช่วงนี้กลับมาบ้านครับ เลยเอามาด้วย
  • คุณเจ้าของรู้สึกว่าถ้าดูตามรูป ที่กลางหลังเริ่มเป็นโรคผิวหนังแล้วนะครับท่าน รักษาด่วนเดี๋ยวมันจะลามไปทั่วตัว คนไทยเรียกโรคนี้ว่าเกลือเป็นหนอน ถ้าเป็นแล้วรักษาโครตยากครับ
  • ผมก็เห็นเหมือนพี่ผีตัวบนงะ ถ้าทิ้งไว้ อนาคตเป็นกะทิสดแน่นอน ( ถ้าเจอแบบรักษาไม่หายหมาตัวนี้อาจเป็นปัญหาสังคมอีกตัวที่เพิ่มขึ้น )หมายถึงโดนทิ้งแน่ๆถ้าหมดความสวย
  • ขอบคุณครับ
  • สวยคับตัวนี้ ผมเชียร์ กิฟ ให้เอาเลยคับสวยดี
  • หล่อจริงๆครับ โตเร็วมากๆ
  • พาไปรักษามาแล้วครับ ตามที่แนะนำโดนไปสองเข็มสบายตัวไป 5555555
    ขอบคุณมากครับที่แนะนำ
  • TNT CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | September 28, 2010, 11:47 am
    อั่นแน่ เห็นแล้ววววว
    เจ้า Click ไม่ค่อยซนเท่าไหร่เหรอ? แล้วเขาหายกลัวๆ หรือยังครับ?

ส่วนของคุณ nirvana13 ถ่ายรูปนี้ได้สวยมากเลย
    ส่วนเรื่องหูล้มนั้น ต้องหาอะไรมาดามไว้ด่วนเลยนะครับ

จัดการซะด้วยน่ะคับ
  • น้อง..แดง หัวไทรมาคับ
  • ดีครับ แถวใหนของหัวไทรครับ
  • ต่อไปหน้าเจ้า hacker คงไม่ต่างจากพ่อมัน:m071::015::015::015::015: