ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดจรูปเด็กๆอีกครั้ง ชิวาวาสาวน้อย ทั้งสอง หัวเบิ่มๆใหญ่เกินตัว
  • ชิวาวาเพศเมีย สีครีม กับ แฟนซีขาว-ดำ เพศเมีย ฟอร์มยังไม่เต็มที่นะค่ะ
    สำหรับผู้ที่สนใจแต่อยู่ไกลเรามีบริการจัดส่งนะค่ะ และ ส่งขึ้นเครื่องได้นะค่ะ
    สนใจติต่อได้นะค่ะ 084-8700084
    อีเมล์ terry-beam@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    ขาวดำ111.jpg 31K
    ขาวดำ11.jpg 26K
    ครีม21.jpg 25K
    ครีม13.jpg 41K
    ครีม12.jpg 23K
  • ชอบไอ้ตัวเเรกจัง ลาย เท่ ดีครับ เเต่ น่ารัก ทั้ง 2 ตัว เลย ครับ ผม :063:
  • ขอบคุณค่ะ ที่เข้ามาชม อิ อิ :030:
  • เอารูปเจ้าเบิ้มมาฝากครับ หน้าแหลมไปหน่อย แต่ชอบสีมันครับ ช๊อคออกเทาๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4896_resize.jpg 119K
    11118.jpg 108K
  • เข้าคู่กันเลยอ่ะกะเจ้าเบิ่มหนะ
    ถ้าเจ้าของเจ้าเบิ่มอนุญาติให้น้องครีมไปอยู่บ้านเดียวกัน
    สงสัยอนาคตหลานๆได้สีนี้หลายตัวแน่ๆ
    เจ้าเบิ่มเค้าต้องเข้าคู่กับหมาสีอ่อนหนะเพราะเค้าสีเข้ม
    ลูกถึงจะได้สีสวย
    อธิบายซะยาวเลย
    ขอบคุณพี่ elephantjoe มากค่ะที่เอารูปลูกชายมาโชว์ใหดู
  • รีบเอาไอ้หมาประหลาดออกไปเดี๋ยวนี้เลยนะทำไมถึงมัวจริงๆอะไปๆเดี๋ยวจับให้พิทบูลที่บ้านกินสะนิ
  • เวปนี้เสรีคับ พิทบลูก็หมาที่พี่เขาลงก็หมานิดหนอยคับอย่าไปซีเรียสคับ คิดว่าเป็นภาพสวยๆๆดูสบายตาคับ สบายดีนะคับพี่โจ ถ้ามีโอกาศจะไปเที่ยวหาเนอ ไม่ว่ากันนะคับพี่ ผี
  • ghost มีปัญหาอะไรรึป่าวไม่ทราบ พี่มาร์คเค้ายังไม่ได้ว่าอะไรซักคำ
    ghostเป็นเจ้าของเวปไง
    อย่ามามึนให้มากนัก
    ลองกันซักตั้งมัยอ่ะที่บ้านก็มีพิทบูลเหมือนกาน
    ไฟล์แนบ
    Briant.jpg 95K