ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หวัดดีคับเพ้น้องใหม่งับแอบศึกษามาหลายวันวันนี้ไปชื้อหมามาดูไห้ทีเพ้ว่าไงบ้าง
  • :005:เพิ่งชื้อมาเนี้ยครับ ยังร้อนอยู่เลย อิอิอิ ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำ
    ไฟล์แนบ
    matao01.jpg 125K
  • เอาใหม่รูป
    ไฟล์แนบ
    matao02.jpg 105K
  • :063:พอดีงบน้อยอะครับ แนะนำทีนะเพ้:064:
    ไฟล์แนบ
    p68903360945.jpg 85K
  • เอาอาหารดีๆให้กินเดี๋ยวก็สวย
  • สวยครับ.ขอให้คุณรักมันอย่างที่ตั้งใจ
  • ผมว่าศึกษาวิธีลงรูปไปด้วยก็ดีนะ แบบว่าย่อขยายน่ะ....
  • เลี้ยงให้ได้อย่างที่ตั้งใจไว้ แล้วทุกอย่างก็จะดีเอง ขอเป็นกำลังใจให้
  • อย่าเบื่อหน่ายมันน๊ะ
    เพราะมันต้องอยู่กับคุณเป็น 10 ปี
    :031:
  • :062:ขอบคณสำหรับทุกคำถาม:065:
    ไฟล์แนบ
    mataooo.jpg 122K
    mataoo.jpg 116K
  • ยินดีด้วยค๊า ~

อยากมีมั่งงง แต่ยังหาไม่ได้ ^^
  • มันไม่ได้อยู่ที่ว่าสวยไม่สวย มันอยู่ที่ว่าคุณชอบมันหรือเปล่า ถ้าคุณชอบหมาตัวนี้ก็สวยที่สุดในโลกสำหรับคุณ

ปล.ผมขอให้มีความสุขกับสุนัขคู้ใจนะครับ
  • ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ครับ อย่างทีพี่ sorajin41 บอกครับสวยไม่สวยต่อจากนี้ขึ้นอยู่ที่คุณแล้ว ขอให้มีความสุขกับพิทบลูครับผม...
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^

จริงเลยครับท่าน ทุกวันนี้เรื่องหัวจะใหญ่ไหม ลำตัวจะยาวหรือเปล่า
    หางจะคดไหม จะหลุดสูงหรือเปล่า

แทบจะไม่เป็นประเด็นในการพูดคุยในครอบครัวเลยหละครับ

กลายเป็นว่า วันนี้ไอ้เจ้านี่ จะทำเรื่องอะไรกวนๆหรือไม่ วันนี้ไอ้อีกตัว
    จะทำอะไรตลกๆให้ดูหรือเปล่า

เท่านี้ก็สุขใจเกินพอครับ...... :o060:
  • ดูรูปที่ 2 มันพิทบูลสีสวยดี แต่พอรูปที่ 3 อ้าวววว นี่มันเก้งลายเสือนี่หว่า แต่ยังไง ก็ต้องบอกว่าสีสวยมากๆ
    อัดอาหารด่วน เลยน้อง มันผอมเหลือเกิน
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำ
  • รอฟังอีกนะคับ
  • ต้องศึกษาให้หนักเลยครับแบบนี้ ผมซื้อมา3ตัวไม่เคยสวยสักตัว ทั้งๆที่เราคิดว่า
    ศึกษามาเป็นอย่างดีแล้ว แต่คุณคงใจเดี๋ยวกับผม ที่เอามันมาก็เพราะว่ามันถูกชตากับเรา เพราะฉนั้น มันน่ารักมันกวนตีนเราทุกเช้าอย่าไปทิ้งมันเลยครับ มันรักเราไปแล้วสงสารมัน สู้ๆ รอมีเงินซื้อแม้งอีกตัวไปเลยครับ สู้ๆ
  • :o001:สีสวยครับ ลองอัดอาหารดีๆน่าจะขึ้นกว่านี้ครับ
    เลี้ยงพิทผมรับลองว่าคุณจะหลงมันแน่นอน
    ผมเลี้ยงมาประมานสิบปี ไม่เคยคิดจะหาหมาพันธุ์อืนมาเลี้ยงเลย
    และที่สำคัญได้เพื่อนด้วย
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
    แล้วจะนำไปปติบัติครับ