ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพี่ๆๆที่สนใจ...ตอนนี้มีคนรับไปเลี้ยงแล้ว
  • ขอบคุณพื้นที่กับพี่ๆๆๆๆๆๆๆที่ให้นู๋ได้ประกาศหา
    นู๋เคยประกาศไปแล้วแต่ยังหาคนดูแลน้องหมาไม่ได้เลยอย่าเพิ่งรำคาญนู๋น่ะคะ

นาซี เกิด 19 oct 09 เป็นฮีทแรกแล้ว
    คิลเลอร์ เกิด 4 sep 09 เพิ่งเป็นอีทที่สองเมื่อเดือนก่อน
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17856
    ไฟล์แนบ
    นาซี53.jpg 96K
    ชิลเลอร์34.jpg 22K
    10211.jpg 93K
    10112.jpg 103K
  • พ่อของคิลเลอร์
    ไฟล์แนบ
    พ่อชิลเลอร์2.jpg 74K
  • คิลเลอร์ตอนเล็กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    F332.jpg 50K
  • ขอบคุณพี่ๆๆๆที่ได้เข้ามาดูและสนใจ
  • ไม่ทราบว่าสายกัดที่มาที่ไปมาจากสายไหนครับ...ตัวไหนครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    1577592.jpg 93K
  • สายกัดลายเสื้อค่ะ ต้องขอโทษด้วยน่ะคะที่ถ่ายรูปไม่เก่ง ****ชื่อ คิลเลอร์
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์35.jpg 22K
  • หมาอยู่ไหนอ่ะครับ

บอกด้วย

ราคาเท่าไรครับ
  • เชียงใหม่ค่ะ.....4000.....คิลเลอร์
    นาซี 5500 มีกรงให้ด้วย
  • ขอบคุณพี่ๆๆๆที่สนใจ...น่ะค่ะตอนนี้คิลเลอร์มีผู้อุปการะคุณไปแล้ว
    เหลือแต่เรสโนสค่ะ
  • คือที่บ้านไม่ให้ขาย....น้องกับครอบครัวจะดูแลแทนให้