ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

'' AMERICAN BULIES FOR SALE !!! ''
  • ลูกสุนัขปัจจุบันอายุ 50วันครับ มีใบเพ็ดดีกรี ทำประวัติวัคซีนให้ครับ พร้อมถ่ายพยาธิ ( อยู่ บางนา ศรีนครินทร์ สุขุมวิท 107 )

สนใจสอบถามได้ครับ 0831212525

EMAIL ME-phu@hotmail.com

ราคา 8500 - 10000 บาทน (ยกเว้น M2 -15000 ครับ )
    ไฟล์แนบ
    t4.jpg 34K
    t32.jpg 64K
    t1.jpg 51K
    111112.jpg 68K
    t2.jpg 67K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17799

ตอนนี้เหลือ

M2 , M3 ,F2 , F3

ครับ สนใจจริงๆ แวะมาดูตัวจริงได้ครับ ราคาว่ามา 555

รูปแม่หมาครับ
    ไฟล์แนบ
    ppp.jpg 50K
  • ถ่ายรูปแยกกัน แต่ไม่ลงรายละเอียดว่าตัวไหนเป็นตัวไหนบ้าง ขายของทั้งทีลงรายละเอียดให้ครบด้วยสิ ใครเขาจะดูออกเนี้ย
  • พูดจากับคนอื่น..พูดให้มันเข้าหูเขาบ้างซิไอ้เหี้ยผี.......ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด
  • Ghost_line CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | September 26, 2010, 4:32 pm
    พูดจากับคนอื่น..พูดให้มันเข้าหูเขาบ้างซิไอ้เหี้ยผี.......ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด

************* ฮาๆๆ อ่านแล้วฮาดี ขำๆ

////

************************************** ราคาลดได้อีกรึป่าวค๊า
  • ราคาลดได้อยู่แล้วครับ ขอให้ชอบก้พอครับ โทรมาคุยกันก่อนก็ได้ครับผม
  • ถึงคุณ Ghost_line ผมบอกเจ้าของกระทู้อย่างน้อยก็ใช่คำสุภาพไม่แรง แต่คุณนี้แม่งบอกถึงชาติตระกูลว่าสถุลจริงๆ ถ้ามึงชอบของแรงๆเดี๋ยวกูจัดให้ไอ้สัตว์กะหมา ควย
  • ใจเย็นๆครับ ท่านๆ ทั้งหลาย อย่าไปซีเรียสกับเรื่อง หงุมหงิม กันเลยครับ และก็ขอขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ นะครับไว้จะปรับปรุงคร๊าบผม
  • ถึง..คุณต้นครับ พอดีช่วงนี้ผมเดินทางบ่อยไม่ค่อยได้อยู่บ้านเอาไว้เสร็จธุระก่อนแล้วผมจะเข้าไปหายังอยากได้เหมือนเดิมแต่ผมติดเดินทางอยู่ถ้าไงแล้วยังเหลือผมจะรีบเข้าไปเอานะตัวที่บ้านซนมากๆๆๆ555+
  • :013:ผมเอามันติดรถทุกวันเลย:013:
  • ต้นถ่ายรูปไม่แหล่มเลย ตัวจริงดูดีกว่าอีก
  • หยุดผลิต Bully ออกมาได้ไหม ที่ทำๆๆกันอยู่ หยุดเสียเหอะครับ หยุดทำให้ชาติกำเนิดหมาดีๆๆ ต้องมา เสียเพราะพวกคุณกันเลย ดั่งเดิมเขาเพาะสายพันธ์หมาพวกนี้มาเพื่อกิจกรรม การสู้ การล่า การปกป้องเจ้าของ แต่พวกคุณกลับเอา เขามาพัฒนาเป็นหมาสายติ๊งต๋อง เตี้ยล่ำ อุบาท เล่นอะไรก็เหนื่อยง่าย ได้แต่กินแล้วก็นอน หรือไมก็ เปลี่ยนชื่อสายพันธ์ไปเลย อย่ามาเรียกว่า Pitbull ให้เสียชาติกำเนิดหมายอดนักสู้เลยครับ ขอร้องเหอะ ว่าหยุดกันเสียที
  • CommentAuthorwodwhy12 CommentTime18 ชั่วโมงก่อน | September 27, 2010, 1:21 am
    ถึง..คุณต้นครับ พอดีช่วงนี้ผมเดินทางบ่อยไม่ค่อยได้อยู่บ้านเอาไว้เสร็จธุระก่อนแล้วผมจะเข้าไปหายังอยากได้เหมือนเดิมแต่ผมติดเดินทางอยู่ถ้าไงแล้วยังเหลือผมจะรีบเข้าไปเอานะตัวที่บ้านซนมากๆๆๆ

" ยินดีครับคุณช้าง ถ้ามีโอกาศ มาแถวนี้แวะมาเที่ยวก็ได้ครับ แต่อย่าลืมพาเจ้าตัวเล็กไปทำวัคซีนนะครับ พี่น้องเขาที่ยังอยู่ก็ซนไม่ แพ้กันเหมือนกันครับ ''

CommentAuthorwodwhy12 CommentTime18 ชั่วโมงก่อน | September 27, 2010, 1:22 am
    ผมเอามันติดรถทุกวันเลย

" ผมดีใจและรุ้สึกดีมาก ที่หมาผมได้อยู่กับเจ้าของแบบนี้ และผมก็รู้อยู่แล้วครับ ว่าครอบครัวคุณช้าง จะดูแลมันได้อย่างมีความสุข และสนุกกับการเลี้ยงเจ้าตัวเล็ก ขอบคุณมากครับ ''
    ปล. แฟนคุณช้างเป็นยังไงบ้างครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

CommentAuthor/aod./ CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | September 27, 2010, 10:02 am
    ต้นถ่ายรูปไม่แหล่มเลย ตัวจริงดูดีกว่าอีก

'' ขอบคุณครับพี่ aod ช่วงนี้งานยุ่งครับ เลยยังไม่ได้ถ่ายแบบดีๆซักที บวกกับพวกเด็กซนโครตครับ "

CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | September 27, 2010, 3:36 pm
    หยุดผลิต Bully ออกมาได้ไหม ที่ทำๆๆกันอยู่ หยุดเสียเหอะครับ หยุดทำให้ชาติกำเนิดหมาดีๆๆ ต้องมา เสียเพราะพวกคุณกันเลย ดั่งเดิมเขาเพาะสายพันธ์หมาพวกนี้มาเพื่อกิจกรรม การสู้ การล่า การปกป้องเจ้าของ แต่พวกคุณกลับเอา เขามาพัฒนาเป็นหมาสายติ๊งต๋อง เตี้ยล่ำ อุบาท เล่นอะไรก็เหนื่อยง่าย ได้แต่กินแล้วก็นอน หรือไมก็ เปลี่ยนชื่อสายพันธ์ไปเลย อย่ามาเรียกว่า Pitbull ให้เสียชาติกำเนิดหมายอดนักสู้เลยครับ ขอร้องเหอะ ว่าหยุดกันเสียที

'' ผมก็ไม่ได้ โพส ว่าpitbull นี่ครับ ผมตั้งกระทู้ ว่า AMERICAN BULLIES นะครับ พี่ แต่ก็ขอขอบคุณ และขอรับไว้ครับกับข้อเสนอแนะ ครับ "
    ไฟล์แนบ
    r23.jpg 38K