ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • โอว...ยังไม่นอนๆ นี่นั่งเล่นnet รอเพื่อนมาสมทบอยู่หน้าสถานอโคจร เลยอดเข้าดูไม่ได้เด่วขอตัวก่อนนะครับ เต้ เด่วมีเผื่อๆ
    หมาแดงชลบุรี ที่ลงขายเหมาะเอาไปเฝ้าปั้ม มั้ย ไปล่ะนะ
  • ฝัล ดี คัฟ พี่ เต้..........และ ชาวเลย!!
    ไฟล์แนบ
    ufdlo[1].gif 51K
  • >>>>นอนฝันดีเหมือนกันคราบโต้ง และพี่น้องทุกท่าน .........................................
  • พี่เต้ยังไงวันอาทิตย์แวะรับผมไปด้วยนะพี่:o005::o008:

เพื่อนอู๋รถมันคงเต็มแล้วพี่เด็กมันเยอ
    ไฟล์แนบ
    e0b980e0b881e0b8b2e0b8abe0b8a5e0b8b5e0b888e0b8b1e0b8872-55-200x300.jpg 16K
  • หวัดดียามเช้า
    ไอ้ อู๋ มาช้าได้ไม่ต้องโดนปรับถ้าพา สาวๆและเพื่อนๆน้องเค้ามาด้วย (ถ้าไม่โดนปรับX2)
    แบบนี้ดีมั้ย เบ้นทื เต้
    :013::013::013:
  • คับพี่ตั้มเป็นความคิดที่ดีคับ

ไอ้อู๋มึงตายแน่555555
  • ฮาๆพี่เต้อยากได้ปืนไว้ใช่ซักกระบอกไหมพี่

http://play.kapook.com/vdo/show-40161
  • อะไรกันเนี้ยเล่นผมคนเด่วเลย น้อยใจนะเนี้ยเบ้นได้ทีเลยนะนาย เอาเปนว่าวันอาทิตย์ตามนั้นใครไปก่อนก็หิวเบียร์ไปนั้งชดกันก่อน แต่ต้องตามเวลาที่นัดครับไปช้าถือว่าอ่อน ตกลงเราจะไปกินเหล้ารึไรกันเนี้ย 555555555555555555555555555
  • เรื่องสาวๆๆหรอพี่อันนี้คงไม่มีหรอกพี่ หาเอาแถวๆๆนั้นแระเพราะตอนนี้ผมรู้สึกรักครอบครัวจังเลย อิอิอิอิ
  • แล้วถ้าเกิด ฟ้าฝนไม่เป็นใจละ ครับพี่น้อง เรามีแผนสำลองมั้ย เพราะว่าวันนี้มาถึงทีแรกก็แดดเปรี้ยง ค่ำหน่อยมาล่ะ น้องฝน:001:
  • พี่เต้หาคนปักตะไคร่ด่วนนะพี่............555
    http://www.youtube.com/watch?v=H_6yC-8UMKA
  • หาดีๆนะ
    เด่วผิดสูตรฟ้าจะผ่าแทนจะไปเชื่อน้องๆเค้าไม่ได้ ของแบบนี้ต้องพิสูจน์ด้วยตัวเอง:013:
  • :015::015::015:วันนี้กินเหล้าที่ชิดลมเด้อ ครับเด้อ:015::015::015:
  • ไปละ พรุ่งนี้ค่อยว่ากันเด้อ พี่ๆน้องๆ ชาวเลย อู๋ อย่าลืมเด้อ:019:
  • โว่วววววววว............บ้านนี้เค้าคุยกันมันดีเนอะ..
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ตามอ่านตาลายเรยยยยยยยยยย.........:o024:
  • เงียบจังเลย หายไปไหนกันหมดครับ
  • ตอนเย็นเจอกันนะครับพี่น้อง ทองน้อยร้องแล้ว
  • เป็นไงมิตติ้งจูงหมาเดิน...........

รายงานความมึนเมาด้วยคร๊าฟพี่น้องชาวเลย......
  • เหอๆ :001::001:รอซ่อมอยู่ ไว้เสาร์นี้แล้วกัน โดนมัดมือชกยากที่จะปฏิเสธ ออกตัวไม่ได้เลย กลับมาดึกมากมากครับ ไว้เด่วค่อยซ่อมเเล้วกัน
  • เมื่อคืนกลับดึกเมาเลยไม่ได้อ่านหนังสือสอบ สอบไม่ได้เลยคับได้แค่สอบ:o002:
  • >>>>>>>สวัสดีคราบ ฟื้นแล้วแต่ยังมึนไม่หาย เมื่อคืนมันมากๆดื่มกันไม่มีไครถอย ฝนก็ตกหนักอีก แต่เราก็สนุกดี ฮา........ๆ
  • >>>>>เบ้นคราบ ไม่ต้องเครียดนะสอบไม่ได้ ก็ไม่ต้องสอบ ยังมีโอกาสให้ลงเรียนใหม่อีกหลายๆรอบ ฮา..............ๆ
  • >>>>พี่ตั้มคราบ แก้ตัวรอบหน้าแล้วกันนะ รอบนี้ไม่เป็นไร อิ................ๆ
  • อาบน้ำเช้ายังพี่เต้หรือพี่ไม่อาบแต่เมือคืนนี้แล้ว555555555 เมื่อคืนสนุกมากเลยพี่เต้ ฝนตกยังนุก

หาโอกาสไปบ้านพี่เต้อีกดีกว่าบ้านพี่เหมาะสุด มาเมืองเลยฝนตกทุกที่สงสารพี่แนนกับหลานนะพี่

ที่นี้สอบเสร็จแล้วถึงไหนถึงกันคับ:o016::o003:
  • แต่ผมว่าพี่ตั้มต้องแก้ตัว เจอจัดหนักคับ 555555555
  • พี่คีรูปน้องหมาตัวใหม่ที่น้องขอจะได้ดูตอนไหนคับ.....จัดด่วนๆ
  • >>>>ขอบคุณคีมากๆนะ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ จัดหนักไปเลย ฮา..................ๆ

>>>>คุณโต้งคราบ นี่คุณน้องจะแต่งเมียใหม่ แจ้งพี่ก่อน 7 วันนะ คีงานนี้ ไม่รู้ไคร ได้ไครระ งานเข้าทั้งคู่ ฮา..............ๆ
  • >>>>เบ้นคราบ คุณอู๋หายไปไหน เห็นบอกว่าจะไม่ไปสอบ จะไปสอบรอบหน้า อิ................ๆ
  • วะๆๆๆๆ......อ้ายโต้ง

ริจะมีเมียไหม่......แสสเอ๊ย

ไอเด็กเพิ่งโตเมื่อมะนาวแพง........ห้าๆๆๆ
  • คร๊าฟพี่เต้สำหรับพี่น้องคนนี้เต็มใจเสมอคัฟ........

ยอแล้วจัดเบียมา 3 ขวด.........ห้าๆๆๆ
  • >>>> 3 ขวดจะพอไหมคี พี่ว่าเรามาจัดฉลองให้โต้งก่อนดีกว่า ได้เมียใหม่คนนี้นะ แรงวะ.................................
  • เมีย ใหม่ คน เก่า คัฟ พี่.....ฮาๆๆ
  • ......สงสัยตั้งใจอ่านหนังสือกันแน่เลย น้องๆขยันจริงๆ:015::015::015:
  • สวัสดีครับพี่น้อง มาแล้วครับพี่น้องมาช้าดีกว่าไม่มา ยอมรับว่าสนุกมากครับมะคืน

แต่ยอมรับเบ้นเลยว่าอ่อนมากๆๆๆๆเท่าที่เคยเหนมา อิอิอิ
  • แต่ที่ขาดไม่ได้เลยก็ขอตอนรับท่านประธานพิทบูลเลย พี่ต้นครับ
  • เลยมีประธานแล้วหราเบ๊นช์.......

หุๆๆ......อยากรู้ว่าเปงใครหว่า.......

พี่เต้ผมนอนละ ไม่ค่อยจะดีนอนพักผ่อนรอไปนครปฐมดีก่าพี่

..55+...
  • อู๋ไหนว่าพี่ต้นเค้าไม่ยอมป็นไงว่ะ หรือเปลี่ยนใจแล้ว:o034:
  • เออ เบ้นสายอ่อน แก่โทมาบอกแล้ว
  • .......สวัสดีตอนเช้าคับ.......

อู๋สรุปพี่ต้นจะเป็นประธานไมว่ะ
  • >>>>>คี รีบเก็บแรงเอาไว้นะเพราะเจอพี่อีก ก็โดดอีกเลื่อยๆ งิ.................ๆ
  • >>>>>พี่น้องคราบ ต้นโทรมาคุยกับพี่แล้ว ต้องฉลองใหญ่ๆเลย ครั้งนี้สายอ่อนพาสาวๆมาด้วยดีกว่า ถ้าไม่พามา เขาเรียกว่าอ่อนทุก

ด้าน ฮา...............................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1330.jpg 82K
  • เจ้าตัวนี้ใช้ได้มั้ยครับ เต้ ที่ว่าจะเอามาให้ พี่เค้าเอาไปเฝ้าปั้ม:015::015::015:
    แถมราคาพอฟังน่าจะพอไปวัดไปวาได้บ่
    ไฟล์แนบ
    p14.jpg 36K
  • พี่เต้ ไอ้ขงเบ้ง ตัดหูมาแล้วคับ สวยปะคับ
    ไฟล์แนบ
    20090616095944_Roson12.jpg 120K
  • (((((( ก็ขอยินดีกับท่านประธาน พี่ต้นอ้อ ที่จะเข้ามาพาพิทบูลเลยพบแต่ความฮาๆๆเเละสนุกสนานเมื่อเราได้ชนแก้วกัน ฮ่าๆๆๆๆ

(((((( แต่ตอนนี้เราต้องรอท่านประธานอีกหน่อยคอมน่าจะเน่าเข้าบอร์ดยังไม่ได้รออีกหน่อยเราคงได้พูดคุยกันอีกครั้งที่จะไปชนแก้วกันที่ไหนต่อ
  • คิดถึงพี่อาร์ทจังเลยพี่เต้ ชน ชน ชน ชน ชน ชนอย่างเด่วไม่สนใจใคร ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบนซ์ สายอ่อนแสดงออกทุกงานเลย เลี้ยงพิทใจต้องพิทนี้ไรอย่างกะเลี้ยงพุทเดิ้น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขำนะเพื่อนแซวกันเล่นๆๆๆๆอย่าโกรธเรานะ เรียนก็จะจบแระให้รู้จักแยกแยะ นี้บอกไว้ก่อนกลัวง่อนงะ อิอิอิอิ :002::002:
  • ชาวเลยดีใจกันใหญ่.......

ด้ายประธานแล้ว.....คงลืมคนพิดโลกอย่างเรา

เห้อๆๆๆ........น่าน้อยใจเนอะพี่เต้.......ห้าๆๆๆ

ยังไงอฟากคลองขอนแก่นไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยเน้อ.........ชาวเลย.......ห้าๆๆๆ
  • สวัสดีคับทุกท่านทุกจังหวัด คอมที่ทามงานไมเข้าเวปได้หว่า
    แสดงความยินดีก่ะเบ้นซ์ด้วยก่ะต่ำแหน่งประธานกลุ่มพุดเดิ้ล
    5555+
    นัดวันไหนบอกกันด้วยนะโทรคุยได้คับ
    แต่วันอาทิดที่ผ่านมาอิจฉาคนมีคู่จิงๆ
    ปล่อยให้เรานั่งเหงาคนเดียว ชิชิ:022:
    อู๋จะมาสถานีวิดยุพี่วันไหนเอามากันเยอะๆนะ
    โปรโมทกันหน่อย
  • คุณคี ครับเราจะลืมกันได้ไงน่าหนาวมาใหม่นะคุณคีมาชนแก้วกันตอนอากาศหนาวๆๆอ่ะกินเหล้าอร่อยดี
  • ครับท่านประธานต้น แล้วที่ทำงานยุที่ไหนครับ
  • อยู่เอสมอเตอร์ สาขาพืชไร่ ชวนเต้มาด้วยเด้อ มาพูดหน่อย อิอิ