ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • หาเหล้าทานดิท่านประธาน
  • เงียบๆนะบ้านนี้

เวลาคุยกันก็คุย ซะจนอ่านไม่ทัน แต่พอเวลาไม่คุยก็ไม่มีใครเข้ามาคุยเลย

:o053::o053::o053::o054::o054:
  • ส่ง สาร ผิดบ้านคับ ว่าจะพิมที่ บ้าน พิดโลกคับ แต่ดัน ส่งผิดมา พานหินคับ

กราบขอโทด มานะที่นี้คับ
  • หวัดดีคับพี่ๆๆๆๆๆๆๆทุกคน
    ทักทายนะคับพี่บูม...b00m...
    ผมต้องเรียกพี่บูมเป็นพี่เพราะพี่แก่กว่าผมอีก 55+++++
    ผมพึ่งอายุ 19 เองครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

ตอนอยู่กับพี่เรดมูลมันเป็นยังไงหรอคับกินเยอะปะคับ
    เหมือนช่วงนี้มันกินไม่ค่อยเยอะเลยครับหรือเกี่ยวกับ..ที่มันเป็นฮิต..คับ
  • ฮะๆๆผีเกือบตาย ฮ่าๆๆๆๆ
  • เลียนแบบเค้าทำไม อ่ะตัวเองงงงง... 2-2 ฮิ้วววววววววว:o037::o028::o023::o022:
  • ฮ่าๆๆๆ ผี มันตายยากคับ พี่แมท

ผี แดง มันเครื่อง ดีเชล คับ ร้อนช้า แต่ตอนปลายแรงๆ ขอบอกคับ

:o051::o052:
  • บอล โทมาหา บูมได้เลยคับ

ไม่ต้องเกรงใจ มีอะไร ที่ไม่เข้าใจ ถาม พี่เติ้ลได้เลยคับ หรือไม่เข้าใจเรื่อง เรตมูล ก็โทมาหาได้เลยคับ

คุยกันมันจะสะดวกกว่าคับ เรตมูล อยู่กับผม มันไม่เคยได้กินข้าวหรอกคับ กินแต่ เอฟวัน กับ อกไก่ รวนหอมๆคับ

โทมานะคับ 085-5325390 boom
  • อีกนานคับ บอล เรื่องวัคซีน เพราะ พึ่ง ฉีด หนอนหัวใจกับหมาบ้าไปเมื่อเดือน กรกฎา นี้เองคับ

ถ้าบอลจะฉีดก็ฉีด หนอนหัวใจได้เลยคับ (คอนเฟิม)
  • ขอบคุณนะคับพี่บูมที่ให้คำปรึกษา

เดี๋ยวผมจะโทรไปนะคับ......
    แล้วถ้านับถึงตอนนี้เรตมูล...กี่เดือนแล้วคับ
  • เฮ้ย..!!!แล้ววัคซีนรวมล่ะ ฉีดให้มันรึยัง...???

แค่พิษสุนัขบ้ากับไอเวอร์แมคมันไม่พอหรอกนะน้อง...

เดี๋ยวจะมาเสียใจภายหลัง...

Little bulls...คอมเสียเลยมาเล่นอยู่บ้านพี่บาส...
  • หมาผม วัควีน ไม่เคย ขาดฉีดคับ และอีกอย่าง เรตมูล จะแปดเดือนแล้วคับ

หมอเขาบอกผมว่า ฉีดหนอนหัวใจกับหมาบ้าคับ วัคซีนรวมมันครบแล้วคับ

บอลมั่นใจได้คับ หมาผม ฉีดวัควีนไม่มีขาดคับ อาจจฉีดเกินอีกคับ

ถ้าบอลจะฉีดบอลก็ฉีด หนอนหัวใจกับหมาบ้าคับ เพราะวัควีนรวม ครบตามกำหนดคับ
  • ตื่นกันรึยัง...
  • ตื่นละคร้าบบบบบบบ.............
  • >>>>>ตื่นแล้วเหมือนกันคราบ พี่ศักคิดฮอดหลายๆ
    ไฟล์แนบ
    1424.jpg 83K
  • สวยจังเลย..ไดน่า โลไลเดอร์ อ่ะ รถนะไม่ใช่คน..555
  • จิงดิ
    ไฟล์แนบ
    200920100444.jpg 71K
  • จ่ะ..
    ไฟล์แนบ
    1218[1]5.jpg 67K
  • พี่บาส MARTIME จะท้องไหม พี่บาสว่าไง จากประสบการณ์ ใหม่ๆสดๆ:032:

มีให้ดู2รูป 10 กว่าวัน กับ 35 วัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_09582.jpg 60K
    DSC_08902.jpg 68K
  • ท้องชัวร์...
  • ถ้าบอกว่าท้องต้องแบ่งลูกให้ผมเลี้ยงตัวนะเป้......

แล้ววันนั้นบอกจะมาดูลูก FAT BOY ก้อไม่มาเราก้อรอ......5555
  • :o003:พี่อยากได้มั้งอะคับ เป้ แต่ไม่มีตัง ผ่อนเดือนระ 300 ได้ปะ:o003:
  • พี่บาส.เมื่อกี้ไอ้หมีมันมา แมร่งโครตงาม
    ถ้าไม่เชื่อเดี๋ยวพี่เติ้ลมันจะลงรูปให้ดู
  • พี่บาส ได้ยินมาว่า เสียตัวเล็กไปอีกตัวแล้วหรอครับ:014: เสียดายจังครับ ยังเหลือไว้ให้สักตัวบ้างนะครับ:015:
  • อ้าว..ไอ้แฟตน้อย เสร็จไปอีกตัวแล้วหรอ..???
  • เดี๋ยวๆ..พี่ศักดิ์ของดีต้องใจเย็นๆ...

ใบ้ให้นิดๆก็ได้ เนื้อตัวทรงเดียวกับลูกบิซ หน้ามึนๆ ย่น ยับ ย้วย ยาน...

กระดูกXXL ( ขาหน้าเท่าC9 ) แถมได้กระบอกปากหนาๆของทางแม่อีก...

จองที่นั่งไปนครปฐมให้ไอ้หมี 1ที่ด่วน ถ้าครบขวบสงสัยไอ้C9มีหนาวแน่ๆ...

อยากเห็นเดี๋ยว6โมงเย็นมาชม ไอ้หมีจะมาโชว์อีกรอบ..5555555
  • รอชมของแรงคับ พี่เติ้ล

ลงเร็วๆนะคับพี่
  • เฮ้ย..เอาอย่างงี้.ใครอยากดูวันนี้ต้องมาดูเอง ดีมั้ยพี่เติ้ล

ถ้าวันนี้ไม่มาอีก2วันถึงจะลงรูปให้ดูOKปะ
  • ไม่ ok คัฟ พี่ ศักดิ์!!

อยาก เห็น อ่ะ....

พี่ เติ้ล ลง หั้ย ดู น่อย นะ คัฟ..
  • เฮ้ยมันมาทำไมไม่บอกมั่งอ่ะ อยากเห็น
  • เอ้า..วันนี้5โมงเย็น เจ้าของจะเอาไอ้หมีมาเทรนที่บ้านอีกรอบ...

ใครอยากรู้ว่าหมาเพิ่ง 5 เดือน จะอลังการได้ขนาดไหน ต้องมาชมเองจร้าาา...
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • เสี่ยแมท..เค้าคงยังไม่ได้เข้าไปดูลูกหมาที่บ้านมรึงแล้วล่ะ...

เค้าว่าเอามันไปทั้งนังบอมส์ทั้งไอ้ตัวเล็กนั่นแหละ มันลงคนละรุ่นกันอยู่แล้ว...

ไอ้ตัวเล็กคงได้เจอกะไอ้หมี(ถ้าเทรนทัน) รุ่น3-6เดือน...

แต่ก็ขนไปลงมันให้หมดทุกรุ่นนั่นแหละ จะได้เชียร์ทุกรอบ55555...
    :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • เอองั้นเดี๋ยว5โมงครึ่งจะไปกินเหล้า ที่บ้านมรึง OK..
  • ตอนนี้ปัญหาอยู่ที่ว่ารถตู้ใส่ได้แค่ 4บล๊อค แล้วจะขนมันไปยังงัยหมดวะ....

ไม่งั้นต้องถอดเบาะเพิ่มอีกซักชุด แล้วคนจะนั่งหมดมั้ย เอางัยดีหว่า...
  • ชวนมาดูหมาโว้ย..ไม่ได้ชวนมากินเหล้า...

แมร่งมาชวนซะกรูอยากเลย....
  • เออน่า ดูไปกินไปมีความสุขดีออก ว่ามั้ย..
  • ขอบใจนะคับพี่boom และพี่ๆทุกคน
    วันหลังถ้ามีอะไรผมจะมาขอคำปรึกษาอีกนะคับ
  • ว่างๆก็แวะมานั่งคุยที่ร้านได้นะครับ...

ยินดีต้อนรับครับ อยากรู้อะไรถามได้ ปรึกษาได้ทุกเรื่อง

ยกเว้นเรื่องหญิง กับเรื่องตังค์ สองเรื่องนี้พี่ไม่ค่อยถนัด...
    :065::065::065::065::065::065::065::065::065::065::065:
  • ขอเป็น 6 โมงได้ป่ะเติ้ล 5 โมงยังทำงานบ้านไม่เสร็จ.............

(เดี๋ยวบ่าย 2 เจอกันนะ)
  • แวะมาเที่ยวเล่น คร้าบบบบบบบบบ............:m024:
  • :006::063::065::062::006:
    ไฟล์แนบ
    DSC00055.JPG 121K
  • ขอบคุณคับ ร้านพี่ใช่ร้านที่พี่บาสกับลุงเจียบมานั่งกันทุกวันใช่ปะคับ
  • พี่บาสคับเป็นไงบ้างคับ ยังไม่ได้เข้าไปเที่ยวหาอีกเลย
    พวกน้องๆๆๆๆตัวเล็กเป็นไงบ้างคับ คงดื้อกันน่าดู อิอิ

หนังสือ..ผมนั่งอ่าน ด้านในมีพิทบลูสวยๆๆๆเต้มเลย ช๊อบชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้าอ่านเสร็จแล้วเอามาเปลี่ยนเล่มใหม่ไป

ร้านพี่เติ้ลก้อร้านที่ป๋าเจี๊ยบแกชอบไปนั่งแหละ ว่าง ๆ ก้อไปนั่งคุยกันได้
  • พี่เติ้ล ไม่เห็นเอารูป ไอ้หมี ลงให้ดูมั่งละคับ

หนูอยากเห็นคับ ชอบๆคับ
  • มันนี่ 10 เดือน แล้ว คัฟ..พี่ๆ พานหิน!!
    ไฟล์แนบ
    011020101014-small.jpg 24K
    011020101015-small.jpg 49K
  • อัปเดช
    ไฟล์แนบ
    IMG_8225.jpg 86K
    IMG_82882.jpg 81K
    IMG_82742.jpg 84K
  • คับพี่บาส ต้องดูก่อนว่าวันใหนจะออกไปเดี๋ยวผมเข้าไปเที่ยวหาอีกคับ

ช่วงนี้ไม่รู้จะทำอะไรนั่งเล่นกับ เรตมูลทั้งวันเลย
  • ให้มันเล่น สปิงโพ ก็ได้นะคับ บอล

เรตมูล มันเป็นหมา กิจกรรม อยู่แล้วคับ ดีใจนะที่ เรตมูล มันได้เจ้าของอย่างบอล

มีพิท มีเพื่อนคับ