ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการลูกหมาแดงสายโชวเพศเมียครับ งบ4000 ที่จัดส่งได้ ผมอยุขอนแก่นครับ ด่วนๆ
  • ผมอยากได้ลูกสุนัขเรดโนส เพศเมีย ไม่เกิน4000 ที่พอจะจัดส่งมาที่ขอนแก่นได้ หรืออยุเขตไกลเคียง จะไปเอาเอง

ทิ้งเบอพร้อมรายละเอียดรุปพ่อแม่ด้วยนะครับ ^^

ขอบคุณPItbullzoneครับ
  • ขออนุญาติเปงพ่อสื่อ >>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17949&page=1#Item_35
  • ถึงเจ้าของกระทู้น่ะครับ อยากถามเรื่องแม่หมา ร็อตไวเลอร์แชมป์ 3สนาม ที่เคยลงขายลูกไว้ ไม่ทราบว่าได้ แชมป์ ที่ไหนมาหรอ
    ครับ

เห็นถ้วยแม่หมากับ ลูกหมาคุณมันเหมือนกันเลย สรุปแล้วมันคือถ้วยตัวไหนกันครับ หรือว่าแค่เอาถ้วยมาแอบอ้างหลอกขายลูกหมากัน

หรือครับ ยังงัยช่วยชี้แจงด้วยนะครับ จะค้าจะขายยังไงก็อย่าเที่ยวหลอกลวงลูกค้านะครับ อ่อถ้าคิดว่าไม่ได้หลอกนะแน่จิงลองเอาถ้วย

ทั้ง 5 ใบมาลงดิครับ
    ไฟล์แนบ
    39968_4[1].jpg 20K
    39968_3[1].jpg 21K
    39160_1[1].jpg 107K
  • ในความเห็นของผมนะ ผมว่าไม่ใช่ถ้วยของทั้ง2นั้นแหละตัวเล็กคงจะไปขอยืมถ้วยเพื่อนมาถ่ายอะแหละนี้ผมไม่ว่าพูดตลกนะครับ หมามันไม่สวยเอาจริงๆทั้ง2ตัวเลย บอกตรงๆว่าผมไม่เชื่อว่าใด้รางวัลจริงๆ ไม่สวยจริงๆทั้งคู่เลย ขนาดเรื่องเอาถ้วยใครไม่รู้มาแอบอ้างถ่ายยังกล้าเลยเพราะฉนั้นเชื่อผมสิครอบครัวนี้เล่นปาหี่แล้วแหละ นี้คือความคิดของผมเฉยๆนะครับ
  • ผมมีอยู่ 1 ตัว..เพศเมียตัวเเดงจมูกดำ....สนใจโทรมาคุยกันคับไม่เเพง...3,000 บาท..081-777-2711..
  • พี่ผีครับ

เเล้วฝากถึงคุณ mojo 199

หมาผมได้มาเพราะความสามารถครับ

ไม่ได้มีสมองเลวๆอย่าที่พี่ผีคิดหรอนะครับ ไปยืนถ้วยเขามาถ่าย เเบบนี้มันกานเกินครับ

คนเขาอยู่ในวงการหมามา ไม่จำเป้นหรอที่จะไปยืนถ้วยใครเขามาถ่ายๆ เเบบนี้ หมาสวยไม่สวยวัดกันที่มาตรฐาน

ผมทำแบบนี้เสียศักดิ์ศรี พยานก็มีครับ ที่ยืนยันได้ครับ ไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้

ฝากถึงคุณ mojo 199

คุณจะเป็นใครก็ช่างครับ

เเต่บอกไว้เลยหมาผมอ่ะ ได้รางวัล เพราะความสามารถ ไม่ใช่เอาของใครมาถ่าย

หมาผมไม่จำเป็นรอที่ต้องเอาของใครมาถ่าย ทำแบบนี้ไปไม่รุ่งหรอครับ(มันกานเกินครับ)เสียศักดิ์ศรีวงการหมาเปล่าๆ

ถ้าหมาพี่ผี ที่คิดว่าสวยก็เอามาลงดู บ้างสิครับ

จะได้รู้ว่าสวย มีมาตรฐาน เป็นเเบบไหน ผมจะได้เอาไปพัฒนาแบบพี่ผี บ้างนะครับ

(อ่อ อย่าไปยืมถ้วยรางวัลใครเขามาถ่ายนะครับ ^_^ รออยู่นะครับ เอามาให้ชมหน่อยนะครับ อย่าไปถ่ายรูปหมาเอามาคนอื่นมานะครับ เพราะ มันจะเป็นนิสัยกาน)
  • ขอแจมนิดนึงครับ^^

เจ้าพิทบูลน้อยนั่นได้สองถ้วยจิงครับ

เปนงานประกวดสุนัขที่มหาวิทยาลัยขอนแก่นครับ

รุ้สึกจะรุ่น 3-6เดือนมั้งครับ เจ้าตัวนี้อายุไม่ถึงด้วยซ้ำ

วันนั้นผมได้คุยกับเจ้าของหมาอยุ่ครับ ก็กวาดสองถ้วยจิงๆ

แต่สำหรับร๊อตไวเลอร์ ข้างบน ก็เห็นลงสนามนะครับ

แต่ไม่ทราบเเหมือนกันว่าได้รางวัลอะไร

ใจเยนๆกันนะครับ^^
  • ขอคำตอบที่ตรง ประเด็นนะครับ ที่ผมถามนะ ว่า แม่หมาได้ แชมป์ ที่ไหนมาหรอ แล้วทำไมถ้วยแม่หมากับ ลูกหมาคุณมันเหมือนกัน

เลย แค่นี้คุณชี้แจงไม่ได้หรอครับ ว่ามันได้แชมป์มายังไง ไม่ใช่บายเบียงไปเรื่องอื่น ถ้าคุณไม่ได้ เอาของใครมาถ่ายจิง ก็ลงถ้วยทั้ง 5ใบ

มาสิครับ เรื่องแค่แสดงความบริสุทธิ์แค่นี้คุณทำไม่ได้หรอครับ
  • ผมขอตอบไห้หายข้องใจแล้วกันนะครับ คือ รางวัลที่พวกนี้ได้มานี้มันเป็นงานประกวดที่ ม.ข ครับแล้วมันก็ไม่ค่อยมีหมาลงประกวดคือถ้าคัยลงนี้100ตัวก็ได้เกือบทุกตัวแหละครับถ้าไม่พิการหางคตหรืออ่ะไรจนดูออก รายการนี้เหมือนซื้อถ้วยไห้หมาแหล่ะครับพวกหมาเด็ก ถ้ารุ่นที่เค้าเริ่มมีลงประกวดกันจิงๆนี้ก็ 1 ปีขึ้นไปนี้แหล่ะครับถึงจ่ะเริ่มวัทกันที่ความสาวงามหน่อย
  • อื้อก็ว่าอยู่หมาแค่นั้นจะกวาดมา2ถ้วยง่ายขนาดนั้นเลยหรือดูจากสาพทั้งล๊อต ทั้งพิท ไม่น่าจะได้ถ้วยมาง่ายกระจ่างเลยนะ