ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้คุณต้นบางนาครับ
  • เวลาที่ไปไหนมาไหนด้วยกันและเวลาอยู่ที่บ้านพร้อมทั้งหมาแดงที่บ้าน
    ไฟล์แนบ
    212.JPG 24K
    202.JPG 21K
    193.JPG 22K
    152.JPG 20K
    122.JPG 16K
  • น่ารักดีจริงๆครับ.... ความสัมพันธ์แนบแน่น :m001:
  • กอดกันน่ารักเชียว ทั้งคนและหมา นอนหลับฝันดีนะคะ
  • น่ารักดีนะครับ อบอุ่นดี เป็นครอบครัวเดียวกัน :013::013::013:
  • น่ารักมาก จริงๆ ครับคุณช้าง ผมเปิดให้แฟนดูรูป แฟนผมบอกว่า เจ้าตัวเมียตัวนี้โชคดีมาก ที่ได้อยู่กับครอบครัวแบบนี้

ลูกคุณช้างก็น่ารักมากครับ วันที่คุณช้างมา แฟนผมเขาไม่ได้เห็นเด็ก ๆๆ ผมเล่าให้แฟนผมฟังว่าลูกๆ คุณช้างน่ารักมาก หน้าตาอย่างกับแฝด 3 แฟนผมเขาอยากเห็นมาก พอวันนี้เขาเห็นเขาก็ชอบใหญ่ครับ

รูปที่ 3-4 ดูแล้วอยากจะกลับไปเป็นเด็ก อีก ดูแล้วมีความสุขมากครับ

ขอบคุณมากครับที่ ลงรูปให้ดู แล้วถ้าว่างๆ ลงใหม่เรื่อยๆๆนะครับ ขอเป็นภาพ กับเด็กๆ ก็น่ารักไปอีกแบบ
    555555
  • น้ารักมากกกกกกกกกกก เลยคับ
  • แฟนผมกับลูกสาว2และลูกชายครับ
  • แฟนผมเขายินดีที่ได้รู้จักกับแฟนคุณต้นครับ
    ไฟล์แนบ
    114.JPG 19K
  • แฟนผมชื่อ มด ลูกชายแมมมอส ลูกสาว B1 B2ครับ
    ไฟล์แนบ
    133.JPG 4K
  • สวัสดีค่ะ
    ไฟล์แนบ
    172.JPG 16K
    182.JPG 5K
  • โชคดีของน้องหมาที่ได้เจ้ารักและดูแลอย่างดีครับ
  • เยื่อมเลย