ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นหมาตัวเมียที่ชื่อ ICE BERT SEXY กับตัวผู้ชื่อว่าแดงไบเล่
  • มีลูกของคู่นี้หรือครับอยากเห็นจังผมมีตัวผู้ครอกเดียวกันกับice bert sexyชื่อลักกี้ส่วนไบเล่เป็นไทยแชมป์ตอนนี้อยู่กับน้องกล้าที่อ.ฝาง เชียงใหม่ รู้สึกว่าน้องกล้าก็มีลูกของคู่นี้อยู่เหมือนกัน
  • พอดีว่ามีตัวเมียพึ่งชื่อจากคนรชื้อมาจากคนรู้จักนะเลยอยากเห็น พ่อแม่เขานะคราบ
  • อยากเห็นลูกชุดนี้อยู่เหมือนกันครับ ผมมีตัวผู้ชุดนี้ กับ พ่อหมาชุดนี้ครับ ไบเล่
  • ยังไงช่วย รบกวนลงรูปหมาให้ดูหน่อยครับ (ตัวมันหนาป่ะ)
  • ตัวเมียคราบตอนนี้ผสมไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    mike.jpg 58K
  • หนามากคราบแล้วมันก็สั้นดีด้วย
  • พ่อครับ ไบเล่
    ไฟล์แนบ
    p2.JPG 21K