ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่ต้นเล่นกันจังนะพี่ผมรับไม่ได้คับประธานพุดเดิ้นพูดไปได้ ผมขอเป็นมือซ้ายของมือซ้ายท่านประธานดีกว่า555555:o039::o003:
  • พี่เต้วันนี้พาหมาไปหาหมอหรือพี่ผมขี่รถผ่านเห็นอยู่จะเวะหาพี่ของก็เยอะ

อย่าเลยไปบ้านล่างซะล่ะพี่55555555555
  • สวัสดีคับพี่ประธานต้นอ้อ .............. ยินดีด้วยนะคับ และฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับท่านประธาน :062::062::062:

สวัสดีพี่น้องจังหวัดเลยคับ ...............:019::019::019:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064.jpg 51K
  • >>>>>บูม อย่ามามั่วนิ่ม ชอบมาหลอกกันได้ แต่ถ้าได้ตัวนี้นะพิโลกสะเทือน ฮา................ๆ
  • >>>คราบเบ้น พี่พาสุนัขไปหาหมอมาอะ เบ้นเห็นพี่แล้วไม่มาทักนะ เดี๊ยวครั้งต่อไปพี่เห็นเบ้น พี่จะขับรถชนเลย ดูซิจะทักไหม ฮา..ๆ
  • >>>>อู๋ คิดถึงอาทเดี๊ยวพี่จัดให้ นัดวันมาเลยใจหน่อยๆ จิ.............ๆ
  • >>>>ต้นมาระ งานนี้มันแน่ๆ จะด่าได้สะดวกๆหน่อย งานเเรกของประธานรีบจัดมาหนึ่งมาวก่อน จริงไหมพี่น้อง 55.......ๆ
  • >>>>คีน้องรัก ไม่ต้องน้อยใจ ยังมีพี่คนนี้ที่รักน้องเสมอ จัดมาหนึ่งมาวน้องรัก คิ..............ๆ
  • วันไหนดีล่ะพี่เต้ ท่านประธานพร้อมวันไหน พี่ตั้ม พี่ต้น พร้อมวันไหนจะได้ไป ซ่อมพี่ตั้มกันหน่อย ห้าๆๆๆๆๆๆ
  • สำหรับพี่เอาไป 10 เมาเลย พี่เต้

มาพิดโลกเมื่อไหร่ โทรหาน้องด้วยนะ........

อย่ามาแบบแอบๆ ซ่อนๆ อย่างคราวที่แล้วอีกนะพี่.......ห้าๆๆๆๆ
  • พี่คีสงสัยพี่เต้กลัวพี่คีจัดหนักให้มังพี่ เลยไปแบบแอบๆ ซ่อนๆ555555:o003:
  • พี่เต้จะชนน้องคนนี้ได้ลงคอหรือพี่55555555
    ไฟล์แนบ
    119752215436153.jpg 36K
  • โอ๊วๆๆๆ......

คุนเบ๊นช์คุนกล่าวหาผมว่าจัดหนักรึ........อย่างนั้นคุณเบ๊นช์ต้องมา

ไห้ผมจัดที่พิดโลกซะดีๆๆ...........จะได้รู้ว่าหนักไม่หนัก......ห้าๆๆๆ
  • ดริฟเทพๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=u7KBcerkYds&feature=related
  • ต้องอันนี้เบ้น Fixed Gear แค่ดริฟของหมูๆๆๆนี้ก็ดริฟได้

http://www.youtube.com/watch?v=sajonqDgEmE
  • >>>>คี ครั้งที่แล้วพี่รีบไปรีบกลับ ไอ้เต้ยก็จะจัดหนักอย่างเดี๊ยวเลยพี่ต้องหนีกลับมาตั้งหลักก่อนอะ ฮา.............ๆ
  • >>>>>อู๋กับเบ้นสอบเสร็จยัง จะได้ไม่มีข้ออ้างอีก มิ........................ๆ
  • :015:พิทบลูเลย เราจะฉลองประธานวันไหนดีครับ เอาแบบยาวๆแต่หัววันหน่อยก็ดี ไปลุยแพห้วยกระทิง เป็นไงไปกินข้าวเที่ยงกันแล้วก็ยาวไปๆ:015::015:
    ปล.ไม่ลืมครับซ่อมให้แน่นอน:001:
  • เต้ อย่าลืมชวน น้องคี (แช่แก้ว)มาเที่ยว เลย ช่วงวันที่ 23 ต.ค. นี่นะครับกลับจาก นครปฐม ก็มา ต่อเลย จะพาไปเที่ยว
    ภูเรือ เกษตรที่สูง อากาศดีๆวิวสวยๆ น้ำตกงามๆ กลับบรรยากาศ ชวนนั่งดิ้ง อาจจะหนาวเย็นบ้าง แต่อย่าลืม ชวน น้อง ญ มาล่ะ เด่วนอนหนาว :019:
  • ไปๆๆๆๆๆพี่ตั้มห้วยกระทิง พี่เต้ว่าไงไปน่าจะดีนะ
  • พี่เต้สอบยังไม่เสร็จ ถ้าไปวันเสาร์นี้ดีเลย อิอิอิ

รายการกินมาเต็มเลย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>>>> ok....... โปรแกรมต่อไป ห้วยกระทิงคราบพี่น้อง จะได้มาวต่อเลย ฮา.............ๆ
  • อู๋ จัดไปเลยนะ เอาน่ารักๆสัก2-3คน มานั่งตัก ด้วยนะ(จริงมั้ยเต้ เอามานั่งตักเลย):018::018::018:
  • :015:แนะนำไม่ต้องนำสุนัขมาด้วยนะครับ ไม่งั้นคงต้องได้เช่าอีกแพให้หมาอยุ่ เด่วลงเล่นน้ำเเล้วขึ้นมาสลัดเละทั้งวงแน่
    แนะนำว่าควรเป็น สาวสวยๆน่ารักมาแทน น้องหมาสักทริป:015::015::015:
  • >>>>ผมว่าไม่ต้องเอาแฟนไปดีกว่า ถ้ามีสาวๆอะ ฮา..............ๆ
  • สำหรับพี่เต้อู๋ว่าไม่ต้องเอาแฟนไปหรอก เอาลูกกะเมียไปดีกว่า 5555
  • :013:ทริปนี้ใครไหว้น้ำไม่เป็นยกมือขึ้น

:002:ท่านประธานต้นอ้อมารายงานตัวด้วย
  • >>>>อู๋คราบ เเซวพี่นะเดี๊ยวพี่จัดรูปเด็จๆอีกซักรูปหลอก อยาลืมนะพี่มีรูปรับๆอีกมาก อิ...................ๆ
  • คนที่พี่พาไปด้วยนั้น (ผบทบ.)ถ้าไม่เค้าไปด้วย งานต่อๆไปคงออกตัวลำบากครับ ต้องล่อหลอกให้เค้าไปด้วยเผื่อเค้าไปแล้วไม่ชอบ คราวหน้าก็ ฉลุยแล้วครับ:015:
  • จัดไปเต้ จัดไป:013::013::013:
  • นอกจาก อู๋ จะชวนเพื่อนๆน้องเค้าไปด้วย ชวนไปเล่นน้ำ ยังงี้:018:
  • >>>>อู๋พา สาวพยาบาลมาด้วยนะพี่ไม่ค่อยสบาย ฮา.......................ๆ จริงไหมพี่ตั้ม........................
  • ประธาน ต้น เอาแบบเสื้อ มาพิจรณาด้วยนะครับ จะได้ช่วยๆกันออกความคิดเห็น หรือเพื่อนๆ พี่ๆ น้อง เท่าไหนมี เสนอมาได้เลยครับ แล้วค่อยมาตัดสินใจ ด้วยกันแล้วค่อยไปทำทีเดียว เอาแบบเน้นสัญลักษ์ ให้กลุ่ม ดูแล้วสื่อถึง เมืองเลย อย่าลืมรูปพิท เท่ห์ๆด้วย จัดไปๆ:063::063::063:
  • ยังไงก็ได้ครับ เต้ ว่าแต่เอาแบบมีมานั่งตัก ด้วยนะ อู๋:015:
    จะได้ ยั่ว คี ให้อยากมาเที่ยว เลย เพราะเห็น เอะอะไรก็จะไปแต่ โรงพยาบาล:015:
  • บรรยากาศห้วยกระทิงครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 103K
  • นั้นไง บรรยากาศน่านั่ง ร่ำสุรา
  • ถ้าเอาพยาบาลไป ผมต้องเสียนักศึกษาแน่ๆครับพี่
  • ก็เอาไปทั้งหมดนั้นละ มีคนช่วยดูแลตั้งเยอะ:015:
  • เบนซ์สู้ได้มั้ย 555
    ไฟล์แนบ
    2108.jpg 76K
  • อะไรเนี่ยบ้านนี้ มีแต่เหล้า เบียร์ หญิง
    ขอไปเป็นสมาชิกด้วยคนได้มั้ยอะ
  • >>>>>พี่แมท บ้านนี้มีโปรแกรมทุกอาทิตย์ สนุกเฮฮาดีพี่ ว่างๆพาครอบครัวมาเที่ยวนะคราบ.......................................
  • >>>>อย่าบอกนะอู๋จะเช่าแพให้สุนัขอีกแพ เป็นความคิดที่ดีมากๆจัดไป จิ............................
  • พี่เต้ มีใครสนใจที่ดินมั้ยพี่ มีอยู่ประมาณ70ไร่ พร้อมยางพารา 7 ปี ราคา 2,200,000 บาท

แต่รายละเอียดค่อยคุยกันอีกที
  • จัดไปคับพี่น้องนัดวันเวลาด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    e0b980e0b881e0b8b2e0b8abe0b8a5e0b8b5e0b888e0b8b1e0b8872-113-200x300.jpg 17K
  • พี่ เต้ อยาก ปัย ห้วย กระทิง อ่ะ พี่..
  • อู๋กูสนใจแต่ต่อเหลือชัก 200000 ได้ไหม55555555:o003:
  • มาเลยคับพี่โต้ง ไปห้วยกระทิง มันแน่ๆคับบรรยากาศคลาสสิคมากๆพี่โต้ง
    ไฟล์แนบ
    ka11.jpg 72K
    ka.jpg 48K
    ka12.jpg 64K
  • ว่างๆๆ ผม ปัย แน่ คัฟ เบนต์...

แร็ว เจอ กัล คัฟ..