ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>>เป็นอยางไงบ้างคราบพี่น้องคลองขอนแก่น อยากมาเมืองเลยปล่าวคราบ มาแล้วจะติดใจใช่ไหมคี ฮา.........ๆ
  • >>>โต้งคี ที่นี้ห้วยกระทิง ที่พี่จะชวนมาเที่ยวเป็นอย่างไง.........................
  • บรรยากาศ ดี มากๆๆ พี่.....

ชอบๆๆๆ...
  • คึกคักกันจังบ้านนี้......อิจฉาจังเลย.....

เราต้องมานั่งเลี้ยงลูกหมาคนเดียว.....เฮ้อ
  • >>>>พี่บาส ส่งลูกสุนัขมาให้ผมช่วยเลี้ยงไหมคราบ คิดฮอดหลายๆ..................
  • มาเอาไปเลี้ยงเลยดีกว่าเต้.......ให้ไวเลย......
  • แน่นอนพี่ตั้มคัฟ.......ผมคี(แช่แก้ว)

จะไปแน่ๆๆพี่จะไปหล้มทับพี่เต้ เห้ย ไปหาพี่เต้ (คอยจะหลุดปากเรื่อย)

ยังไงเจอกัลแน่ๆๆเร็วๆๆนี้ชาวเลยที่น่าร๊ากทุกคน.......ห้าๆๆๆ
  • ถ้าคน คลองขอนแก่นไป มารับคน คลองโคกช้างบ้างนะคับ อยากไปเมืองเลย

พี่เต้ ไม่วันนี้ก็พรุ้งนี้แล้วคับ จะไปรับไอ้ ขงเบ้งมาคับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC_07382.jpg 91K
  • พี่เต้ คันนี้ผมโทคุยกันแล้วเกือบ ห้าหมื่นคับ พี่เต้ว่าพอวิ่งคู่กับพี่เต้ได้เปล่าคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5564.jpg 80K
    IMG_5561.jpg 95K
    IMG_5560.jpg 93K
  • คุณตั้มครับลูก FAT BOY ยังว่างทุกตัวครับ แต่ต้องรอให้พี่บังมาเลือกตัวเมียไปหนึ่งตัวก่อนเพราะมีสัญญาใจกันอยู่ครับ
  • โอ๊วๆๆๆๆๆ......

เพิ้ลบูมจริงรึ.....สงสัยต้องไปชมตัวเป็นๆๆของเจ้าขงเบ้งซะแล้ว

ผมชอบมันมากๆๆ.......งามส้ายพิดโลกจงเจริญ
  • พี่น้องเมือง เลย อย่าทานมากนะคับเหล้านะ จะเป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    16886_134324.jpg 43K
    16886_134322.jpg 28K
  • มาให้เร็วๆเลย เพื่อนคี

เอาเพื่อนโต้งมาด้วยนะคับ
  • ทริปนี้ดูท่าหน้าจะมัน ครับพี่น้อง ถ้าพิทบูลคลองขอนแก่นมาคงจะมันๆๆๆๆๆจนบอกไม่ถูกแน่

เอาไงคุณคี ครับ สนป่ะครับ คุณโต้งด้วย มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนั้งรถมามันแน่ๆๆๆๆๆ
  • พี่เต้ไปห้วยกระทิงมารับน้องนำเด้อพี่:o036:
  • เอาจัดไปคัฟอู๋......

ยาวๆๆไปๆๆ........ห้าๆๆๆ

ราตรีสวัสดิ์.....ชาวเลยและพี่ชายสุดเลิฟ(พี่เต้)
  • >>>>ได้คราบเบ้น แต่ต้องมีสาวๆไปด้วยนะ 55.............................ๆ
  • >>>>คีน้องรัก ถ้ามาเมืองเลยแจ้งล่วงหน้าก่อนนะเดี๊ยวไม่เจอพี่อะ คิ....................ๆ
  • >>>>>ยินดีด้วยคราบบูม พิโลกมีของดีๆอีกแล้ว ต้องหาเวลาว่างเข้าไปดูแล้ว..........................

>>>>บูมรถสวยมากๆ จัดมาซักทีพี่คอยนานแล้วจะได้ออกทริปด้วยกัน สนปล่าวเมืองเลยขับมันแน่ๆ ฮา...................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1179.jpg 93K
    2122.jpg 92K
    479.jpg 93K
    560.jpg 88K
    650.jpg 91K
  • >>>>พระใหญ่ งามมากๆ อยู่บนยอดเขาติดชายแดน..............................
    ไฟล์แนบ
    3101.jpg 88K
  • รออีกนิดคับ พี่เต้

ต้องเครียเงิน อีกหลายอย่างคับ พี่ ถ้าเครียเสร็จเจอกันแน่นอนคับ
  • ไปเมื่อไหร่โทรหาพี่แน่.....

แต่ครั้งนี้พี่ต้องพาไปห้วยกระทิงนะ.......ชอบๆๆๆ

ว่าแต่ไปแบบมีเด็กนั่งตักด้วยด้ายปะพี่........ห้าๆๆๆ
  • ไป เที่ยว ระ วัง เมีย กัล ด้วย นะ คัฟ..

http://www.youtube.com/watch?v=J5nq4YHllpc&feature=related
  • >>>>>คีพี่ว่าไม่ต้องมานั่งตักแล้ว จูบปากเลยดีกว่าเดี๊ยวให้อู๋จัดให้..............

>>>>โต้ง พี่โกหกแฟนเป็นประจำ รอดตลอด ฮา...................ๆ
  • คึกคักกันจริงๆ ชาวเลย เรา กิจกรรมเพียบ(สำหรับคนเลี้ยง หมาไม่เกี่ยว)
    พี่บาสสนใจอยู่เด้อครับ
    โอ้ว...จะไม่ได้อ้อน ผบทบ.หางบมาซื้อแมงกะไซค์ ไว้ออกทริปกับเค้าบ้างหรอเนี๊ยะ รถ บูม ก็สวยครับ
    ว่างก็มาเที่ยวกันนะครับคาดว่ากลางเดือน-ปลายเดือนนี้น่าจะมี ลมหนาวมาเยือนแล้วล่ะ
    :063::063::063:
  • พี่ตั้ม เรื่องที่ก็คุยกับลงเค้าไปเลยก็ได้ไงก็ขอให้ถูกใจนะครับ เห็นมีคนสนใจเรื่องที่ก็เลยเอามาแนะนำอ่ะครับ อิอิอิ
  • พี่เต้รถอู๋มันวิ่งเต่ามากถ้าไปคงต้องออกก่อนเป็นชัวโมงแน่เลย อิอิอิ
  • เอาหน่อย
    ไฟล์แนบ
    3102.jpg 3K
  • >>>> ซื้อรถใหม่อีกคันครับอู๊ ตามทันแน่ๆ ฮา....................ๆ
    ไฟล์แนบ
    2124.jpg 69K
  • >>>>>พี่ตั้ม จัดรถแมงกะไซค์ซักคันจะได้เป็นกิจกรรมอีกหนึ่งรูปแบบ ของเมืองเลยพิทบลู มันแน่ๆ อิ.......................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1425.jpg 83K
  • อะไรกันเนี้ยบ้านนี้สนุกกันใหญ่เลยอย่าลืมพิษณุโลกบ้านพี่น่ะนายเต้
  • >>>>>ลืมไม่ได้คราบพี่บอย บ้านเกิดผมเลย [ โรงพยาลบาลพุทธ ] คราบพี่ ฮา....................ๆ
  • >>>>พี่บอย ถ้าว่างๆพาครอบครัวมาเที่ยวเมืองเลยนะคราบพี่ เปลี่ยนบรรยากาศเย็นสบายๆ ........................
  • เอางั้นเลยหรอพี่เต้ งั้นขายรถออกให้ผมก่อนดิพี่จะได้มีตังไปซื้อคันใหม่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ไปแน่นอนอยู่แล้ว..คิดว่าจะเป็นช่วงปีใหม่น่ะเพราะช่วงนี้พี่มีคิวที่จะต้องไปดูงานหลายที่ล่ะ..ช่วงนี้รู้สึกพี่ออกต่างจังหวัดบ่อยตั้งแต่พี่เลี้ยงพิบูลมา..แต่ก็รู้สึกดีน่ะ.เพราะได้เข้าหาสังคมมากขึ้นล่ะ..และได้รู้จักพี่ๆน้องทุกคนที่ให้คำปรึกษาได้อย่างดีล่ะ..สิ่งคัญพี่อยากจะบอกน้องๆทุกคนว่าพี่ดีใจที่ได้เข้ามาชมรมพิบูลนี้..และเป็นเกียติมากที่เลือกพี่เป็นประธานพิดโลก.พี่จะสัญญาทุกคนว่าจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดที่ทุกคนมอบหมายให้พี่ล่ะ..
  • เยี่ยมครับประธานบอย ว่างๆมาดิ้งกันหน่อยนะครับ ปีใหม่ถ้าจะมาก็แจ้งไว้ล่วงหน้านะครับ เจ้าบ้านเค้าจะได้ หาที่พัก จัดโปรแกรมให้:015:
    ว่าแต่มาหลายวันระวัง ลูกๆที่บ้านจะผอมนะครับ เอามาฝาก เมืองเลย เลี้ยงก็ได้นะครับ:013:
  • อู๋ ลุงแก ก็เป็นนายหน้านี่หว่า แต่ไม่ว่างพาไปดูเลย บอก ตั้งวันจันทร์-อังคารโน่น เต้ มันเป็น ที่ ทบ.5 กับ นส.3 แต่ก็น่าสนใจ ไว้ไปดุด้วยกัน :013::013::013:
  • ตกลงวัน เสาร์นี้ใช่มั้ยครับ พี่น้องพิทบลู ผีตาโขน เราจะไปเที่ยวแพ กัน งานนี้ไปคนเดียวครับ หาคนมาชงเหล้า น่ารักๆด้วยนะ อู๋ :018:
    อาทิตย์นี้ งดกิจกรรม น้องหมา เน้นกิจกรรม เจ้าของ:015:
  • โอ๊ยๆๆๆ.....

อิจฉาชาวเลยวุ๊ยๆๆๆๆ....
  • มาเลย คี ให้ไวๆ ไม่งั้นไว้รอ วันที่ 23 ต.ค. มาดิเด่วจะพาไปเที่ยว ภูเรือ - เกษตรที่สูงภูเรือ ถ่ายรูปสวยๆงามๆ อากาศดีๆเย็นๆ-หนาวๆ
    เหมาะแก่การ ร่ำสุรา นักแล:015:
  • ห้าๆๆๆ......

ผมตัวยุพิดโลก....แต่ใจผมไปยุเลยตั้งนานแล้วพี่ตั้ม....

ห้าๆๆๆ.....
  • ตกลง วันเสาร์นี้ จะดื่มไรกันดีครับ สำหรับ การซ่อมเด่ว จัดให้ LEO สัก 1ลัง (แต่ส่วนตัวดื่มได้หมดล่ะ ว่าแต่มีคนชงน่ารักๆ)
  • อยากได้ มอไซค์ เหมือนกัน สงสัยคงต้องได้ปล่อย เสือไปสักคันแล้ว:014:
    ไฟล์แนบ
    Copy of anthem 1_resize.JPG 106K
  • :014:คันไหนดีน้อรักหมดเลย:014:
    ไฟล์แนบ
    092u[1].jpg 111K
  • :013:ปล.ที่บ้านไม่ได้ทำเล็บนะครับ พอดีไปบ้านเพื่อน :013::013::013:
  • พี่ต้มจะขายจักรยานเท่าไรพี่สวยดีคับ
  • สรุปเสาร์นี้มีเมาจริงปล่าวคับ
  • สงสัยคงต้องได้ ปล่อยออกบ้างไม่งั้นหูยานแน่:013:
    ไฟล์แนบ
    dale3.jpg 6K
  • :013:เมาจริงดิครับ แบบว่าฉายเดี่ยว:013:
    เต็มที่
    ไฟล์แนบ
    ritchey2.jpg 10K