ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1 ขวบแล้ววว ยิ้มหน่อยย
  • แพนด้าขวบกับอีกเกือบเดือนแล้ว มายิ้มทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    หมายิ้ม.JPG 116K
  • ยิ้มอีกสักที
    ไฟล์แนบ
    หมายิ้ม1.JPG 117K
  • กลับบ้านละคร๊าบบ
    ไฟล์แนบ
    หมายืน.JPG 115K
  • ตัวใหญ่ดีทุ่นสวย ชอบ..........
  • บอดี้งามมากครับ ฟิตอีกนิดสวยแน่ๆเลยครับ หุ่นโหดมาก ชอบ ตรงที่ไม่ตัดหูด้วยครับ
  • หุ่น ตามแบบมาตราฐานอเมริกันิทบูล จริงๆ อิอิ ต้องอย่างนี้สิพิทบูล ถึงจะสู้กับหมาด้วยกันใด้ อิอิ สวยครับ
  • ตามันตี่ ดีจริงๆครับฮ่าๆๆ ตอนนอนน่ารักดี

แต่พอยืนแล้ว หุ่นดูสมส่วนดีครับ......... :m001:
  • สูงเท่าไรได้ครับ
  • ตัวไม่ถึงกับใหญ่ครับ ผมว่าขนาดมันกลาง ๆ

เพียงแต่รูปร่างค่อนข้างดี แข็งแรง วิ่งออกกำลัง(กับหมาอื่น)ทุกวัน

สุงถึงไหล่ตอนนี้ 20.5 นิ้ว

ไม่รู้จะขึ้นได้อีกสักครึ่งนิ้วไม๊

ขอบคุณทุกท่านที่ติชม และแนะนำครับ
  • สวยครับ

แบบนี้ล่ะครับที่ชอบ
  • อยากลงรูปลูกสาวที่บ้านให้ดู ลงรูปไม่เป็นจริงๆ ผู้รู้ช่วยสอนหน่อยครับ
  • น้าผีที่อยากลงรูปครับ

ก่อนอื่น เอาไฟล์รูปมาย่อ อย่าให้เกินขนาดที่เค้ากำหนดไว้ สัก 600 x 400 รับรองไม่เกิน

เสร็จแล้วก็โพสท์ข้อความตามปกติ แล้วคลิกที่ "แนบไฟล์"

แล้วหาไฟล์ที่เราเซฟไว้เลือกเอามาใส่ แล้วค่อยกด "แสดงความคิดเห็นก็

แค่นี้ก็เรียบร้อยครับ
  • สวยใช่ย่อยเลยนะครับ