ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: THAILAND PITBULL MAGAZINE ได้ฤกษ์วางแผงแล้ว :::
  • สวัสดีเพื่อนๆ ทุกท่าน...วันนี้มาในนาม บก. แห่งนิตยสาร "ไทยแลนด์พิทบูล"
    หลังจากที่เราได้ออกนิตยสารฉบับ "น้ำจิ้ม" ไปแล้วนั้น ก็ได้รับกระแสตอบรับจากเพื่อนๆ เป็นอย่างดีมาก
    ต้องขอขอบคุณทุกๆ กำลังที่มีให้เราสามารถผลักดันนิตยสารพิทบูล ฉบับแรกของเมืองไทย
    ออกสู่สายตาประชาชีอย่างเต็มพากภูมิ...ระยะเวลาที่ผ่านมาเราได้ดำเนินการขออนุญาติตีพิมพ์นิตยสารฉบับนี้
    อย่างถูกต้องตามกฎหมายเรียบร้อยแล้ว วันนี้จึงนำข่าวนี้มาประชาสัมพันธ์
    เพื่อให้ทุกท่านได้มีส่วนร่วมกับ "ไทยแลนด์พิทบูล" อย่างเสรีต่อไป...

ฉบับปฐมฤกษ์นี้ พิมพ์ 4 สีทั้งเล่ม วางแผง 1 พฤศจิกายนนี้ พร้อมกันทั่วประเทศ

พิเศษ!!! เราได้จัดโปรโมชั่นสำหรับชาวพิทบูลโดยเฉพาะ

*****ลงโฆษณา 4 สี เต็มหน้า ด้านใน ฟรี!*****
    รับจำนวนจำกัด
    รีบติดต่อจับจองพื้นที่ด่วน

*****หรืออยากเล่าประสบการณ์เกี่ยวกับ "พิทบูล" ตัวโปรด*****
    เพียงส่งภาพ และข้อความ มาให้เรา

ติดต่อโทร. 089-8263563
    ส่งข้อมูล และ AD โฆษณา ก่อนวันที่ 20 กันยายนนี้
    ได้ที่ smilegraphic@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    Logo.jpg 10K
  • ติดตามรายะเอียดได้ที่ http://www.thailandpitbull.com

ขอบคุณคร๊าบบบ :o030:
  • เยี่ยมเลยครับ
  • ดีครับ เนื้อหาล้วนๆเฉพาะทาง

แล้ว มีร้านใดนำไปจัดจำหน่าย
    บ้างครับ เช่น ดอกหญ้า ซีเอ็ด
    นายอินทร์ อะไรประมาณนี้ พอจะ
    หาซื้อได้ใช่ไหมครับท่านต้อม

:m001:
  • วางซีเอ็ด ทั่วประเทศ เป็นหลักครับ
  • ไว้ผม จะรอซื้อเลยครับ ราคาเล่มละเท่าไหร่หรอครับ
  • ใครจะส่งadทันล่ะหว่างานนี้
  • :063:ช่างสรรค์สร้างจริงๆ :057::057::057::057::057:
  • ขออภัย...วางแผง 1 พฤศจิกายน ครับ :o024:
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ต้อม และยินดีกับชาวพิตบลูทุกท่านด้วยที่พวกเราจะมีนิตยสารเกี่ยวกับพิตบลูโดยเฉพาะด้วย
  • :063:เยี่ยมเลย...ครับ ..เป็นกำลังใจให้คุณต้อมครับ..กับหนังสือ THAILAND PITBULL เพื่อคนรักพิทบูลจริงๆ ...:o061:
  • ของคุงๆๆๆ ช่วยอุดหนุนกันด้วยเน้ออออ :o039:
  • ให้ขายดิบ ขายดี เป็นเทน้ำ เทท่า
  • เอาครับ ว่างัยก็ว่ากัน
  • หาซื้อได้ตามแผงทั่วไปหรือป่าวครับพี่ต้อม
  • ยินดีด้วยนะคะพี่ต้อม ^^
  • ต้องติดตาม:063:
  • คุณยุทธ งานนครปฐมอย่าลืมถ่ายภาพสวยๆ นะครับ จะขอเอามาลงหนังสือค๊าบบบ

เพ่มาร์ค...ส่ง AD Bully Max และผลิตภัณฑ์ต่างๆ มาด้วยนะพี่ เว้นที่ไว้ให้แว้ววว

หาซื้อได้ตาม Se-Ed ทั่วประเทศ 300 กว่าสาขา

Varabee ไม่ได้เจอกันเลยนะ งานนครปฐมห้ามพลาดดดด

โปรดติดตามตอนต่อปายยยย :o016:
  • พลาดไม่ได้ พลาดไม่ได้เรยคะ งานดีดี มันส์ๆแบบนี้
    ถ้าไม่ผิดแพลนอะไร ต้องไม่พลาดแน่นอนคะพี่ต้อม ^^
  • ยินดีด้วยแบบเป็นทางการพี่ต้อม โย้ววๆๆ
  • ^จะเตรียมกระเป๋ารอซื้อเลยนะคะ^
    สู้ สู้ :013: :013: