ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• BABYLON

ลูก บิซ กับ ดีว่า

BIZ MARKIE x DIVA

(T.I. x BANSHEE) x (BINGO x BANSHEE)

อายุ 10 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    babylon_10months1.11.jpg 123K
  • :015::063::063::063:
  • 2 x BANSHEE เยี่ยมเลยหว่ะ..!!
    ส่งมา BULLROCK ไม๊หล่ะ......
  • หน้าตาได้ใจจริง ๆ
  • สุดยอดเลยตรับ
  • สวยมากครับถูกใจจริงงตัวนี้
  • :021::017::017::021:
  • สวยมากเลยคับแต่หูจาตั้งมั้ยคีบเนี้ย.....
  • บลูด๊อก เหลอครับ สวยจังเลยครับ
  • หมาพิการ
    เกิดมาน่าสงสารว่ะ
  • SQUIRES_EMPIRE ~!! do you want sell this dog???? can you send my e mail? sizzle7909@hotmail.com
  • :030:ค่าผสมเท่าไหร่น้าๆๆๆๆ:o046:
  • เอาจนได้ DOUBLE BANSHEE สุโค่ยยยย :o061:
  • ตัวนี้แหละโดนจริงๆพี่โอ 5 5 5

อยากได้อะ :o040:
  • ใช้ทำอะไรได้ นอกจากเลี้ยงไว้เก็บขี้และให้อาหาร
  • He is a straight beast bro.
  • ใช้ด่าน้าผีตัวข้างบนเนี่ยแหละ เลี้ยงหมาดีกว่าเลี้ยงผีโว้ย
  • น่ารักดูตลกดี ดูเศร้าๆน่าสงสาร
  • โธ่....น่าสงสารผีขี้อิจฉราจริง

ไม่มีปัญญาหาเงินมาซื้อหมาดีๆมาเลี้ยง

คอยกัดชาวบ้านเขา

สงสัยผีตัวมันคงเกิดมา คงไม่มีใครสั่งสอน

หรือไม่ก็เป็นที่สันดานของมัน

ถุย...!!!!!!!
  • สวยก็บอกว่าสวยไม่สวยก็บอกไม่สวย อิจฉาเขาหมาเราก็ไม่ได้สวยขึ้นมาหลอกคับ (สวย โค..ตา..ระ..)จากใจคนเลี้ยงหมาถึงเราจะไม่รู้จักกันก็ตาม
  • ท่าเอาไว้ใช้งานหมดสิท เรื่องเฝ้าบ้านไม่ต้องพูดถึง มันช้วยไรไม่ใด้อยู่แล้ว นี้พูดถึงตามหักความจรืงนะ อย่ามัวแตเลียซ้ายเลียขวา เดียวมาตราฐาน พิทบูล มันไม่มีแล้ว หมดยุคหมดสมัยไปแล้ว ตามคลื่นไปวันๆ สร้างเอกลักษ์ มาตราฐาน กันใหม่หมด ตัวนี้ก็พิทบูลนิดๆ เดี๋ยวนี้มันพสมมั่วไปหมด แทนที่จะพัฒนาให้พิทบูลพัฒนาตัวใหญ่ๆ เอาไว้สู้กับหมาที่ใหญ่กว่ามัน แต่กลับพัฒนาให้มันด้อยไปกว่าเก่าอีก ผมไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ ทางใครทางมัน แนวใครแนวมัน หรือผมอาจจะชอบ แดงๆใหญ่ๆไปแล้วก็ไม่รู้ โทษที ( เออลืมไปท่าใครชอบแนวนี้แนะนำเลยครับ Bulldog เหมือนกันเลยครับ ) อย่างนี้ไม่น่าเลียกบลูลี่ น่าเปลียนมาเลียกว่า pitbulldog มันจะใด้จำแนกถูกต้องไปเลย
  • พอใด้และ ทุกกระทู้จริงๆนะเราเนี้ย BADBOY " ลิ้นกระดาษซาย น้ำลายแช็ค " เข้าตำราจริงๆ มึงนี้เป็นพระเอกตลอดเลยนะ แสดงเป็นคนดีเหมือนจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ ขออีกที ทุกกระทู้จีงจี๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 3:48 pm
    โธ่....น่าสงสารผีขี้อิจฉราจริง

ไม่มีปัญญาหาเงินมาซื้อหมาดีๆมาเลี้ยง

คอยกัดชาวบ้านเขา

สงสัยผีตัวมันคงเกิดมา คงไม่มีใครสั่งสอน

หรือไม่ก็เป็นที่สันดานของมัน

ถุย...!!!!!!!
    .......................................................................

เนี้ยเจ้าของกระทู้แน่นอนถึงใด้โมโหออกหน้าออกตาขนาดเนี้ย ใจล่มๆเขาแซวเล่นเฉยๆพี่ เหอะๆ

แต่ badboy นี้ขอสักเรื่องนะที่ไม่มีเราอะ มีเราทุกเรื่องจริงๆ เบื่อแล้วอะคนอื่นมั่งก็ใด้

รู้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องจริง อย่าออกความเป็นเลยอยู่เฉยๆมั่งเราอะ ????????
  • พี่โอ บอกแล้วให้ส่งมาบ้านกอล์ฟเลยไม่ต้องมาลง ให้เค้ามาดูตัวเป็นๆบ้านกอล์ฟเลย อุอุ

จุ๊บๆ สุดอะ อย่างแรง บีลอน อยากได้ๆ
  • 100% AMERICAN BULLY

ABKC REGISTERED

ไปหาซื้อมาอ่านนะครับ วางแผงต้นเดือนนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    covernew22.jpg 124K
  • ติของเขาว่าพิการว่าพัฒนาด้อยลงมีใว้เก็บขี้ถ้าเขาให้ฟรีถามว่าพวกคุณเอาม้ัยคิดกันเอง
  • ส่วนตัวชอบBIZMARKIEอยู่แล้ว
  • ให้ลูกดีจัง อยากเห็นตัวที่ไม่สวยอะ เอามาให้ดูมั้งดิ ต้องมี
    หรือว่ามันจ่ายมา10 สวย10 แค่อยากดูอะคับ ไม่ได้กวน
  • CommentAuthorGhost CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 4:43 pm
    ท่าเอาไว้ใช้งานหมดสิท เรื่องเฝ้าบ้านไม่ต้องพูดถึง มันช้วยไรไม่ใด้อยู่แล้ว นี้พูดถึงตามหักความจรืงนะ อย่ามัวแตเลียซ้ายเลียขวา เดียวมาตราฐาน พิทบูล มันไม่มีแล้ว หมดยุคหมดสมัยไปแล้ว ตามคลื่นไปวันๆ สร้างเอกลักษ์ มาตราฐาน กันใหม่หมด ตัวนี้ก็พิทบูลนิดๆ เดี๋ยวนี้มันพสมมั่วไปหมด แทนที่จะพัฒนาให้พิทบูลพัฒนาตัวใหญ่ๆ เอาไว้สู้กับหมาที่ใหญ่กว่ามัน แต่กลับพัฒนาให้มันด้อยไปกว่าเก่าอีก ผมไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ ทางใครทางมัน แนวใครแนวมัน หรือผมอาจจะชอบ แดงๆใหญ่ๆไปแล้วก็ไม่รู้ โทษที ( เออลืมไปท่าใครชอบแนวนี้แนะนำเลยครับ Bulldog เหมือนกันเลยครับ ) อย่างนี้ไม่น่าเลียกบลูลี่ น่าเปลียนมาเลียกว่า pitbulldog มันจะใด้จำแนกถูกต้องไปเลย

แล้วไงจะบ่นไปทำไม เมิงก็พัฒนาสายใช่งานหรือไม่ก็สายไหนก็ได้ที่เมิงต้องการ
    อย่าไปยุ่งกับเค้าเลย...เค้าชอบแบบนี้ผิดหรอคับ...
  • สายไหนก็มีความสวยงามในตัวครับ คนเราชอบคนละแบบ ต่างสไตล์กัน อย่าขัดขากันเลยครับในเมื่อเราก็รักหมาของเราเหมือนกัน ถึงจะเป็นแบบไหนสายไหนก็เถอะ:m041:
  • พี่ ผี CommentAuthorGhost CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 4:50 pm
    พอใด้และ ทุกกระทู้จริงๆนะเราเนี้ย BADBOY " ลิ้นกระดาษซาย น้ำลายแช็ค " เข้าตำราจริงๆ มึงนี้เป็นพระเอกตลอดเลยนะ แสดงเป็นคนดีเหมือนจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ ขออีกที ทุกกระทู้จีงจี๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็
    ...........................................................................................................................................

พี ผี ก็ชมผมเกินไปคับ แล้วจะให้ผมไปด่าเขาทุกกระทู้เลยใหม่คับ ถึงจะพอใจพี่ ผีตุด ผมไม่ได้ว่างแบบพี่นิคับ วันๆๆเอาแต่แอบด่าชาวบ้านเขาไปทั้วหลอกขายหมาเขาบ้างระแล้วก็ไม่กล้าที่จะออกมาแบบมีตัวตน ผมวิจาณทุกกระทู้ผมก็ต้องรับผิดชอบในการตัดสินใจของตัวเอง ไม่ได้ไม่ดีก็ชม (หรือที่พี่ ผีดี ใช่คำว่าเลีย) ซะทุกกระทู้นิคับ ดีก็บอกว่าดีไม่ดีก็บอกไม่ดี ไม่ใช่เอาหมาชิวาว่ามาทับกับพิทบลู แล้วผมออกไปบอกว่าสวยดีสุดยอด นั้นนะเขาเลียกว่า เลีย จะสอนให้และไอ้คำว่า เลีย กับ อิจฉา-ท่วง นะแยกแยะออกปะพี่ ผีดี ก็ดูกันไปนะคับพี่ ผีดี บอกผม เลีย ผมก็ไม่เห็นได้ตังหรือทำให้หมาผมสวยเลยนิ ไอ้ตุด วันๆๆทำได้แต่ท่วงกับอิจฉาเขาไปวันๆๆ จิงปะ เวลาจะเป็นเครื่องพิสูดทุกอย่าง ระยะทางพิสูจม้า การเวลาพิสูจคน (ขี้อิจฉา) คับ อีตุด
  • มันสวยสุดยอดแล้วกรุณาอย่าวิจารณ์ ไม่พอใจก็ไปหาฃื้อเองขอให้สวยกว่านะ(ยาก)
  • ของโดนๆๆๆๆ.....:008:
  • สวยครับผมได้มาตัวของพี่เขาลงขาย ใครเล่นบอร์ดนี้คงจำได้ที่ลงว่าลูกเจ้า sutep หรือ"สฟิ้ง "และพี่มาร์คการันตีครับไม่ต้องลุ้นหน้ามาเด็กเห็นร้องไห้จนฉี่ราดอกออกตอน2.5 เดือนหัวโตมากของพี่เขาต้องเจอเองครับไม่ต้องโฆษณาครับ
  • ไอ้BadBoyหน้าลาว ขนติดขอบปากมึงแล้วเอาออกบ้างนะ
  • อีตุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอโทษเจ้าขอกระทู้ด้วยนะคับ
  • เสือกเค้าทุกเรื่องเลยไอ้ BADBOY สมน้ำหน้าไม่รู้เรื่องแล้วชอบไปด่าคนอื่น

เค้า เดี๋ยวเค้าดีกันแล้วมึงจะแหย มึงอะตุ๊ด อย่าไปเสือกเรื่องของเค้า

มึงโดนด่าบ้างแล้วรู้สึกยังไง เวลาด่าคนอื่นเค้าก้อรู้สึกแบบเดียวกันแหละ สาดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ทำผิดสังคมควรประนาม แต่กับตัวกับใจสังคมให้อภัยเสมอ ผมทำไร ผมรู้ไม่เสือกมาสอน ผมพูดไรผมรับผิดชอบเองได้ไม่ต้องเสือก แล้วที่บอกว่าเขาดีกันนะก็เรื่องของเขาผมพูดไปตามเนื้อผ้าและเท่าที่ผมเข้าใจ แล้วก็ไม่ได้เลียใคร คุณเดือดร้อนทำไม่ในเมื่อคนเป็นคนดี แล้วที่คุณเขาไปด่าในกระทู้ พิด,โลกนะ มันไม่ได้ทำให้ผมมีความรู้สึก อยากจะเป็นคนเลวแบบคุณหลอกนะ และมันก็ไม่ได้ทำให้ใครเขาเกลียดผมหรือผมเกลียดใครเลย เท่าที่ผมรู้จักคนในวงการ พิทบลู มาก็ไม่นานอาจจะน้อยกว่าคุณ คนในวงการที่เขายืนอยู่ได้นานต้องจิงใจเท่านั้นคิดอะไรก็พูดไปแบบนั้น แล้วที่คุณบอกว่า ผมไปด่าคนอืนนะแล้วเขาดีกันแล้วมึงจะแหย ผมก็รับผิดชอบในคำพูดเสมอ ไม่ใช่ไอ้น้าตัว....เที่ยวแอบด่าชาวบ้าน ท่วงความเจริญ ยุให้เขาทะเลาะกันไปวันๆๆ แล้วที่บอกผมหัวล้านนะคุณคงจะมีปมด้อยนะคับ ผมยอมรับว่าผมหัวล้าน แต่คนอย่างคุณคงมีปมด้อยในต้อนเด็กๆๆสินะ พ่อคุณคงจะหัวล้านแบบผมแล้วก็ชอบตีคุณ แล้วก็ขังคุณไวในห้องบ่อยๆๆสินะถึงได้ไม่ชอบคนหัวล้านนะคับ เกิดมาพ่อแม่ให้มาเท่านี้ผมก็พูมใจคับ ไม่พิการก็พอแล้ว แต่ดูถ้าคุณก็ไม่น้าพิการนะ แต่ต้องไปบำบัดจิตหน่อยนะ บอกหมอไปว่าผมเป็นไรไม่รู้หมอเห็นคน ทำดี ได้ดี หล่อกว่า สวยกว่า รวยกว่า หมาสวยกว่า ไม่ได้เลยคับหมอพอเห็นที่ไร แล้วผมอยากตายคับหมอ ปล.ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้นี้ด้วยนะคับที่เสียมารยาท:o030:
  • เยสสสสสส double banshee
  • ขอบอกได้คำเดียวคับพี่ หล่อ มากๆๆๆๆ ไม่ทราบราคาประมาณเท่าไหร่คับพี่ ขอดูตัวอื่นๆๆหน่อยคับพี่

เอามาขายหรือโชว์คับ
  • แบดบอยครับ ภาษาไทยไม่ค่อยแข็งแรงเลย รบกวนแก้ไขหน่อยครับ นะ จุ๊บ ๆ
  • คุณบอยเขาบอกเสมอครับว่าเขาเรียนมาน้อย แต่ก็พยายามสื่อสารกับเพื่อน พวกเราก็เข้าใจครับ
    แต่คนที่น่าตำหนิมากกว่าก็คือพวกเรียนสูงแต่เขียนภาษาไทยไม่ถูกมากกว่าครับ
  • ป๋า อย่าข้างสิครับพวกผมก็น้อง ป๋า เหมือนกันครับ ก็ badboy นี้เขาทุกๆกระทู้จริงๆครับ ป๋า จนเขาหมันไส้ กัน ทั้งบอร์ด
  • งั้นผมก็ไม่มีสิทธิ์ ออกความคิดเห็นใช่ใหม่คับ ผมคิดว่าบอร์ดนี้เสรีเสียอีก เอาเป็นว่าผมจะพยามไม่ออกความคิดเห็นแล้วกัน ถ้าการออกความคิดเห็นของผมเป้นการทำให้คนอื่นหมั่นไส้ แล้วผู้ใหญ่ออกมาอธิบายเพื่อให้เข้าใจทั้งสองฝ่าย และจะพยามผิมให้ทุกๆๆแล้วกัน ต้อนพ่อแม่ส่งเรียนเสือกไม่เรียน ปล.น้องๆๆหนูๆๆดูพี่ไว้เป็นเยี่ยงย่างนะคับต้องตั้งใจเรียนนะคับ โตขึ้นจะได้ไม่โดน ผี หลอก
  • ขอโทษครับ ไม่ได้เข้าข้างครับ จะด่าเรื่องอื่นก็ตามสบาย ใครจะเลีย จะดูดก็ไปพิจารณากันเอาเอง อันนั้นไม่ยุ่งแน่ครับ

แต่ที่ขอคืออย่าเอาปมด้อยเขาเรื่องเรียนน้อยและการศึกษาของเขามาเป็นประเด็นเท่านั้นเองครับ
    ผมชอบการให้โอกาสคนมากกว่าซ้ำเติมครับ

ขอโทษนะคุณบอย ที่พูดถึงเรื่องการเรียนน้อยเป็นปมด้อย คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นได้
    ผมชื่นชมคุณบอยอยู่สองสามเรื่องคือ ความมานะ ใจนักเลง และการรักพวกพ้องครับ
    ถึงจะเรียนมาน้อยแต่ก็เป็นเจ้าของกิจการได้ แต่คนบางคนจบถึงปริญญาโท กลับนอนอยู่บ้านเฉยๆ :002:
  • อยากได้หมาซักตัวครับ อยู่ เชียงใหม่ 085-8672954 มีน ครับพี่น้อง
  • สวยมากๆ