ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพี่มาร์คครับ ผมได้เข้าไปดูสุนัขพี่เล่นเลยมาลองทำครับ ก่อนเเละหลัง
  • สุนัข ชื่อ Rambo ครับ เอามาลง ให้ดูนะครับ ขอบคุณพี่ๆๆๆ ที่เเวะมาดู พลัง ของ น้อง สุนัข เเละขอบคุณ พี่ๆๆ ที่ให้คำปรึกษา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0540.JPG 47K
    IMG_0539.jpg 63K
    IMG_0535.JPG 46K
    IMG_0533.JPG 30K
    IMG_0293.JPG 47K
  • เยี่ยมครับ
  • เชื่อมเหล็กผิดนะครับ

แบบนี้เดี๋ยวก็หัก มันไม่มีตัวค้ำรับแรง
  • ขอบคุณครับพี่ผี ผมได้ ทำใหม่เเล้ว ไม่รู้จะเปนยังงัย เดี๋ยวจะเอารูปมาลงนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0516.jpg 54K
  • คุณ Rambo59 เสื้อ สวย คัฟ.

T.F.O.A...the front of amament..

ชอบๆๆ......เหมือน การ์ตูน ที่ ผม อ่าน เลย คัฟ..
  • คุณ Rambo59 เสื้อ สวย คัฟ.

T.F.O.A...the front of amament..

ชอบๆๆ......เหมือน การ์ตูน ที่ ผม อ่าน เลย คัฟ.

พอดีผม สกรีนเอง ออก เเบบ เอง ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0521.jpg 56K
  • อ่าน เรื่อง เรียก เขา ว่า อี กา ดิ พี่..

เหมือน เลย คัฟ...

snake head หัว หน้า แก็ง ชื่อ จินไนย์ โคเฮย์
  • อ่าน เรื่อง เรียก เขา ว่า อี กา ดิ พี่..

เหมือน เลย คัฟ...

snake head หัว หน้า แก็ง ชื่อ จินไนย์ โคเฮย์

ครับ ผม อ่านเเล้ว ก็ เก็บ สะสม ของเลายต่างขอบคุรมากครับน้องๆๆๆ ที่มาเเวะชม
  • รองเท้าก้อด้วย ของเล่นก็เก็บ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0531.JPG 43K
    Copy (2) of IMG_0467.jpg 77K
  • มี โมเดล ขาย มั้ย พี่..

ชอบๆๆ
  • http://www.pantown.com/board.php?id=12476&area=&name=board1&topic=9397&action=view ตามลิงค์ครับ