ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** UP DATE สาวน้อย B@LLITA ลูกสาว JABO VS ZAMBA ***
  • หายจากอาการป่วยแล้ว วัย 4 เดือน รายงานตัวค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ004.jpg 18K
    ภาพ005.jpg 90K
  • กิจกรรมยามเช้า กับพี่ BOOTH ที่ไม่มีใครยอมใคร
    ไฟล์แนบ
    ภาพ001.jpg 94K
    ภาพ006.jpg 85K
  • แต่ถึงอย่างไร เราก็รักกัน เพราะมีพ่อโหน่ง

กับแม่ตุ้ยคนเดียวกันและก็พี่คิมอีก 1 คน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ013.jpg 55K
  • เจ้าของขอรายงานตัวด้วย พ่อโหน่ง แม่ตุ้ย และน้องคิม

ตามลำดับ อิ อิ ขออนุญาติโชว์ตัวเองบ้าง โชว์แต่หมา

ไม่เคยเห็นหน้าเจ้าของเลย

:008: :008: :008:สวัสดีปีใหม่ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมด้วยจ้า :039: :039: :039:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0022.jpg 18K
    Picture0009.jpg 27K
    คิม.gif 12K
  • อุ่ยตกใจหมดเลย รูปแม่ตุ้ยใหญ่เกินไป รูปลูกชายก็เล็กเกินไป

:013::013::013:เห็นแล้ว ขำ ขำ ตัวเองจัง:013::013::013:
  • :038::038:เห็นหมาติชิมได้ เห็นคนกรุณาอย่าตกใจ ฮ่า ๆๆๆๆ:038::038:
  • เป็นตัวเมีย ที่สวยครับผม
  • หายป่วยแล้ว ดูดี จิงๆ คับ
  • ทำถูกแล้วเมียต้องใหญ่สุด 5 5 5 5 5
  • น้อง B@LLITA น่ารักดีครับ ดีใจด้วยนะครับที่น้องหายดีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    13-12-08_14044.jpg 17K
  • ROONEY อย่าพึ่งทำน้ำหนักหนีไปไหนนะ B@LLITA ทำน้ำหนักตามไม่ทันเลย

คอย ๆ กันบ้างนะจ๊ะพี่ ROONEY เดี๋ยวน้อง B@LLITA จะตามไป แต่คงตาม

ไม่ทันแน่ ๆ เลย เพราะพี่ ROONEY กินดีเหลือเกิน พ่อกับแม่ของ B@LLITA

ขุนแบบพี่ ROONEY ไม่ไหว เดี่ยวพี่คิมไม่มีนมกิน อิ อิ

มีนมกิน อิ อิ
  • ขอบคุณทุกคำติชม มันเป็นกำลัง:033:ให้แก่คนเลี้ยงเป็นอย่างดี

เวลามีคนชมลูกสาว ก็นั่ง:038:แก้มปริกันทั้งพ่อและแม่ ยกเว้น

พี่คิม ที่บอกว่าพ่อกับแม่บ้าไปแล้ว ดูแต่พิทบูลทั้งวัน อิ อิ
  • น้องB@LLITAน้ำหนักกี่กิโลแล้วครับ ดูอ้วนขึ้นเยอะ
  • WOOO!!! B@LLITA สาวน้อยมหัศจรรย์ กลับมาแว้ววววววว

สวสัดีคะพี่โหน่งพี่ตุ้ย และน้องคิม ^^ B@LLITA หายป่วยและเล่นกับพี่บูทได้แว้วววว เห็นแล้วเป็นภาพที่ปลื้ม มากๆเรยคะ

ช่วงนี้ 4 เดือนแล้วร่างกายกำลังพัฒนาด้วย อัดอีกหน่อย สวยทัน รูย์นี่ จู๊ดๆๆ แน่ๆคะ เพราะนี่ ก้อกำลังอ้วนแว้ววว^^ ซนน่าดู

ได้เห็นพี่โหน่งแล้วเจอกัลลจะได้ทักถูกคน อิอิ พี่ตุ้ย สวยน่ารักมากๆเรยคะ
    ส่วนน้องคิมน่ารักไจแอ้นท์ สุดๆคะ อิอิ

(** ภาพประกอบ ลีออง พี่น้องคอกเดียวกับโจอี้พ่อจาโบ้ว ^^) โอเวอร์ไซด์ สุดๆคะ
    ไฟล์แนบ
    1213213.jpg 40K
  • น้อง HOG หายไปไหนเอ่ยยยย พี่แตง ถ้าผ่านเข้ามา Up! หน่อยนะคะ ^^

พ่อน้อง รูนีย์ โชว์ตัวบ้างนะค้าบบบ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    555555555555.jpg 95K
  • สวยครับ+
  • :m008: :m008:

Chopper รายงานตัวครับ ตอนนี้ตัดแต่งหูจะครบ 7 วันแล้ว

ไว้หล่อล่ำจะมาโชว์ใหม่ครับ

:m070: :m070:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4634_R42.jpg 90K
  • สวยมากครับไม่ทราบว่าตัวสีน้ำตาลได้ขายหรือเปล่าว ครับ สวยดีครับ
  • ตัวขาวหรือตัวน้ำตาล ตัวไหนๆ ก็ขายไม่ได้ทั้งนั้นค่ะ เพราะเลี้ยงพวก

เขาแล้วหลงรักหมดใจ เป็นส่วนหนึ่งของชีวิต มีความสุขมาก ๆ ที่ได้

เลี้ยงและรักพวกเขามาก ๆๆๆ ด้วยค่ะ
  • เป็นตัวเมีย ที่สวยเลยทีเดียว WOW.....................
  • CHOPPER ตัดหูแล้วว รอชมอยู่นะคะ พี่สมศักดิ์ ^^
    ไฟล์แนบ
    Hl97MX469913-02.jpg 48K
  • *** รอชม CHOPPER อยู่เช่นกันนะค่ะ ***

ฮั่นแน่ น้องวาก็สวยและน่ารักใช่เล่นนา หนุ่ม ๆ ในบอร์ดพิทบูลคนไหนนะ

ที่พิชิตหัวใจน้องวาได้ ขอพี่จองไว้ให้ลูกชาย (น้องคิม)ได้ป่าว อิ อิ

ใครเป็นเจ้าของหัวใจน้องวา รายงานตัวด่วน ไม่งั้นจะขอตีตราจองให้น้องคิมแล้วนะ อิ อิ

ลูกสาว JABO ของน้องวาก็แจ่มตลอดกาลอยู่แล้ว อนาคต B@LLITA ไม่หนีแม่แน่นอน
  • 5555 พี่ตุ้ย ก้อ ว่าปายยยย คะ ตอนนี้ วา กลายเป็นโบราณวัตถุ ของ วงการ พิทบลู แว้ววว คะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

โห๋ววว กว่าน้องคิม จะโต ทัน.... วา ไม่กลาย เป็น ป้าๆๆย่าๆๆ ไปแว้ววเหรอคะพี่ตุ้ย เอิ๊กๆๆๆ

ตอนนี้ โซโบอันจาโบ้ว อาการคงตัวแล้ว คะ แต่ตอนที่ ลูกน้อย ของ โบอ้วน หายไปหมดบ้าน นี่ปลอบใจกัน น่าดู

ซึม เศร้า เหงา ข้าว ไม่กิน เรยคะ 555 ตอนนี้ ผิวก้อดีแล้ว ขนก้อไม่ร่วงแล้ว พร้อมเที่ยวปีใหม่แล้วคะ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20081120101115_bull.jpg 67K
  • ปีใหม่นี้ก็ขอให้น้องวาเที่ยวให้สนุกก็แล้วกันนะจ๊ะ ครอบครัวพี่คงไม่ได้ไปไหน

เป็นห่วงลูก ๆ ทั้งหลาย ไม่มีปัญญาขนไปไหนเลยตั้ง 5 ตัว จะฝากเขาเลี้ยง

ก็ไม่มีใครเลี้ยงให้ เขาบอกพี่ BOOTH มันน่ากลัว เลยต้องเฝ้าบ้าน ฉลองปี

ใหม่ กัน 3 คน กับอีก 5 ตัว ที่บ้านนี่แหละ ไม่ต้องไปเที่ยวไหน ไม่ต้องไป

เบียดกับใคร ฉลองปีใหม่กันพร้อมหน้า แค่นี้ก็มีความสุขแล้วจะ อย่าลืม

เที่ยวเพื่อด้วยนะ