ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รู้ใครแอบอ้างใช่รหัสผม
  • อิอิ รอบที่แล้ว มีนักดนตรีคนนึง โดนซะยาวเลย

รอบนี้ ใกล้ตัวละ

คุณเจ้าของกระทู้โทรหาคุณเอกเถอะครับ คุยๆกัน (หากคุยกันแล้วต้องขออภัย)

แต่ความคิดผมเองนะ ผมว่าคุณเลิกเลี้ยงพิตบูลดีกว่า บอกว่า "หมดกำลังใจฟิตหมา".....

แสดงว่า ฟิตมาหาพื้นที่โชว์เหรอ? หรือฟิตมาให้คนอื่นยอมรับ ....?

หมาก็ของคุณ ความสุขก็ของคุณ ฟิตหมาเพื่อตัวคุณและเพื่อหมาคุณเองเถอะครับ....

ไม่เล่นเวปนี้ก็ฟิตหมาได้นะครับ เค้าไม่ได้ห้าม

ของแบบนี้อยู่ที่คุณกับหมาคุณครับ ... ไม่ได้อยู่ที่เวป

พูดมาได้ หมดกำลังใจ ....
  • เหย ถ้าเรายังอยากอยู่ในสังคมนี้ต่อไปเราต้องขอโทษ เชื่อพี่เหอ เรื่องมันก็หลายวันแล้ว พวกพี่ๆๆเขาก็อารมเย็นบ้างแล้วระพี่เชื่อพวกๆๆพี่เขาต้องเขาใจ แต่ที่สำคัน ต้องโทรไปคุญกับพวกพี่ๆๆที่เสียหายเพื่อแสดงความบริสุทใจด้วยตัวเอง ไม่ต้องพ่านใคร กล้าทำกล้ารับเรื่องมันไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้น เฮียเหลียงและพี่ๆๆทั้งหลายนักเลงพอ แต่ที่สำคันเองกล้าที่จะรับรึปล่าว ต้อนนี้มีอยู่คำเดียว กล้าพอไหม
  • ผมยังไม่เข้าใจศัพท์ที่เป็นประเด็นอยู่ สองคำนี้มีความหมายว่ายังไง งงๆ รู้แต่เพียงมันต้องเป็นคำที่ "หยาบคายแน่" เพราะเจ้าของกระทู้โดนเละ แต่ผมรู้ว่ามันมีความหมายว่ายังไง มีใครช่วยอธิบายให้หน่อยได้มั้ย ขอบคุณครับ
  • งง ในความของผมเพราะผมเป็นคนตอบถูกปะ ความหมายของผมแปลว่า อธิบายแบบไม่เข้าใจจับใจความไม่ได้ สับสนอธิบายวกไปวนมาไง ไม่ได้หยาบคายอย่าที่คุณคิด บางที่ไม่จำเป็นต้องคิดให้มันสับส้อนมากก็ได้คับ
  • จะให้ผมทำอย่างไร ผมบอกผมอธิบายยังไงพวกท่านก็ไม่เชื่อ ว่าผมคือ แพะ
  • เอางี้ พวกท่านลองคิดตามผมดูนะ สมมุติว่า มีใครคนหนึ่งไม่ได้ทำในสิ่งที่สังคมไม่ยอมรับแล้วใครคนนั้นก็โดนขึ้นศาลและศาลตัดสิน ว่าเค้าผิดโดนติดคุกแต่ในความเป็นจริงเค้าคนนั้นไม่ได้ทำอะไรผิดเลยแค่เค้าโดนสาดขี้ใส่ เค้าติดคุกเอาแค่คืนเดียว พวกท่านว่าเค้าจะเครียดไหมกับความผิดที่เค้าไม่ได้ก่อขึ้น ผมว่าแค่คืนเดียวก็เสียวแล้ว
  • ผมก็เหมือนพวกท่านนั้นแล่ะที่มีทั้งคนชอบและคนเกลียด เอาเป็นว่าผมขอโทษแทนไอ้คนที่มันสาดขี้ใส่ผมแล้วกัน ขอโทษด้วยความจริงใจครับ
  • มรึงโทรไปขอโทษเฮีย ๆทั้งหลาย เค้าก็อภัยให้มรึงแล้ว
    แต่มรึงยังโอมานไม่เลิก เกรียนแตรกกแน่ ๆ มรึงเอ้ยยยยย ..
  • ที่นี้ก็ขึ้นอยู่กับพวกท่านแล้วว่าจะยอมรับความจริงใจจากคำ ขอโทษ ของตัวผมเองหรือเปล่า
  • คำขอโทษของมรึงไม่ได้ออกมาจากใจ
    เพราะมรึงบอกขอโทษแทนไอ้คนที่มันสาดขี้ใส่มรึง
    ไอ้หงส์ โอมาน
  • เอางี้เพื่อความสะบายใจกันทุกฝ่าย ท่านมาร์คและท่านสมาชิกทุกท่าน(ไม่เกี่ยวกับพวกผีทั้งหลายนะ) พวกท่านต้องการให้ผมออกจากบอร์ดนี้หรืออย่างไรบอกมา
  • หุหุไปด่าเค้าซะขนาดนั้นท่านอื่นมาหาทางออกให้ก็ไม่ทำอย่างงี้อยู่ลำบากด้วยความจริงใจใครๆก็พิมได้เพราะไม่เห็นหน้าไม่ได้ฟัง
  • เอาไอ้ผีเปรตก็กูไม่ได้ทำ นิไอ้สาด สัปเวสีแท้เลยพวกเหี้ยนี่

กูก็มีอารมณ์เป็นนะไอ้ผีนรกเปรต

แต่ไม่เป็นไรเดียวกูจะส่งพวกมึงกลับกันแล้วเสาร์นี้

จงเป็นสุขๆนะกูขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้
  • ครับเอาที่คุณสบายใจครับ

สมมุติว่าสิ่งที่คุณเล่ามาเป็นเรื่องจริง แต่คุณก็ปฏิเสธความรับผิดชอบไม่ได้อยู่ดี

เพราะคนที่เป็นเจ้าของชื่อ ต้องรับผิดชอบในทุกการกระทำของชื่อนั้นทุกประการ จริงไหมครับ
    เหตุผลที่เขา ต้องมีพาสเวิร์ด ก็เพื่อให้เฉพาะเจ้าตัวเท่านั้นที่มีสิทธิ์โพ๊สข้อความในชื่อนี้

แต่คุณไปเลินเล่อ ปล่อยให้คนอื่น เอาชื่อคุณมาเล่น แถมยังทำให้คุณเดือดร้อน
    เป็นผม หากจับได้ผมกระทืบมันเละไปแล้ว ถึงจะเพื่อนก็เหอะ และผมก็ไม่แนะนำให้คบกับมันต่อไปด้วย

เพราะเพื่อนดีๆ เขาไม่ทำกันแบบนี้

ผมคงแนะนำหรือตัดสินใทนคุณไม่ได้ เรื่องมันก็บานปลายมาขนาดนี้แล้ว
    หากมันเป็นคดีอาญา งานนี้คุณยังงัยก็ผิด เพราะหลักฐานมันมัดตัว ถึงแม้ว่าคุณจะไม่ได้ทำก็ตาม

เอาเป็นว่า เลือกทางเดินที่คุณสบายใจเถอะครับ
  • เหย ถ้าเรายังอยากอยู่ในสังคมนี้ต่อไปเราต้องขอโทษ เชื่อพี่เหอ เรื่องมันก็หลายวันแล้ว พวกพี่ๆๆเขาก็อารมเย็นบ้างแล้วระพี่เชื่อพวกๆๆพี่เขาต้องเขาใจ แต่ที่สำคัน ต้องโทรไปคุญกับพวกพี่ๆๆที่เสียหายเพื่อแสดงความบริสุทใจด้วยตัวเอง ไม่ต้องพ่านใคร กล้าทำกล้ารับเรื่องมันไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้น เฮียเหลียงและพี่ๆๆทั้งหลายนักเลงพอ แต่ที่สำคันเองกล้าที่จะรับรึปล่าว ต้อนนี้มีอยู่คำเดียว กล้าพอไหม
    ............................................................................................................................................

ไอ้น้องพี่อุส่า เอาบรรไดมาให้เอ็งแล้ว ปูทางออกให้ เพราะสงสาร และหวังว่าพี่ๆๆทั้งหลายจะให้อภัยเอ็งแต่เอ็งไม่มีจิตสำนึกเลยนี่หว่า ก็แล้วแต่เอ็งก็แล้วกัน งานนี้ตัวใครตัวมันนะไอ้น้องขอให้โชคดีใน สิ่งที่เอ็งไม่ได้ทำแต่เอ็งต้องรับผิดชอบในความเลินเล่อของตัวเองขอให้โชคดี
  • 5555555 ปลาหมอ ตายเพราะปาก
    ไฟล์แนบ
    34398_5.jpg 50K
  • บอกไปเลยว่ากูเมา จำอะไรไม่ได้ ทะเลาะกับคีย์บอร์ด ใส่กระหน่ำไม่ทันได้ยั้งคิด..
    ถึงแม้จะออกมาสารภาพแบบทะแม่ง ทะแม่ง แต่ก็ยังดี ดีกว่าหนีหายไม่รับผิดชอบ เคสนี้ผมถือว่า คุณยังมีความเป็นแมนอยู่ ไม่มากก็น้อย..!!
  • :o039::o039::o039:
  • ::m106::m106::m106::m106::m106:
  • ไห้มีไรรึเปล่า กุทำเองพวกมีงนี่หน้าโง่ แท้ๆ ทำให้เพื่อนกุไม่มีเวลาให้กุ เมื่อก่อนตอนเย็นแดกเหล้ากันแต่ตอนนี้แมงมัยกับบอกกุว่ามันจะต้องไปดูหมาเหี้ยๆ ของมัน เป็นเพราะพวกมีงไอพวกสัดดานสาด มาร์ไอส้นตีน มีงกับพวกมีงต้องรับผิดชอบ
  • แล้วถ้าพวกมีง อยากจะเจอกะกุไปเจอกุได้ทุกเมื่อนะไอเหี้ย ที่คอหอยโข่งติดผาดำ อย่าไปด่าเพื่อนเคยรักกุ เป็นเพราะไอพิทบูลบ้าๆนั้นแท้ไอสาดเปรด
  • ระยำได้อีก...

อ่านมาตลอดเลยขอเสือกคำเดียวครับ "เหี้ย!"
  • อ้าวๆๆๆ ออกลูกนักเลงอีก

กรูแนะนำดีๆ เสือกสร้างละครต่ออีกนะมรึง
    เพื่อนส้นตรีนอะไรของมรึงบอกมาเลยบ้านอยู่ตรงไหน กรูจะส่งคนไปหา
    อยากรู้ว่าแมร่งมีตัวตนจริงหรือเปล่า และเพื่อนฟายๆอย่างมรึง หากมีจริงคงไม่มีใครคบหรอก

แอบขโมยเอาชื่อเพื่อนไปด่าคนอื่น เพื่อนแบบนี้ควรคบต่อไหม ไอ้ฟายยยยยยยยยย
  • ลูกผู้ชาย ทำผิดพลาด เอ่ยปากขอโทษ มันเป็นเรื่องน่าละอายหรือเสียศักดิ์ศรี มากหรือไงครับ เฮ้อ...
  • เหี้ยได้ใจ สันดานหมา ปัญญาควาย

ไม่น่าเกิดมาเป็นคนเลยเมิง

กูไม่มีคำจะด่าเมิงจิง

เกิดคำบรรยาย...ไอ้สัด
  • ท่าทางมันน่าจะเป็นเด็กมีปัญหานะ.... อย่าไปต่อล้อต่อเถียงกะมันเลย
  • ออมึงเอง ไอศักดิ์ มึงทำให้กูเดือนร้อนแล้วมีงยังมีหน้ามาด่าเค้าอีก ไอเปรต ผมขอโทษแทนเพื่อนด้วยครับท่านมาร์ค เดียวพรุ่งนี้เจอมันผมจะจัดการกับเอง วันนี้เห็นมันนั้งอยู่ที่โต๊ะเมื่อตอนเที่ยงมันบอกว่ามันของใช้ทำงานที่ค้างไว้
  • ตัดต่อไม่เนียน เนื้อเรื่องผูกไม่ดี อ่านดูแล้วแปลกๆนะ เพิ่งหัดเขียนนิยายขายละสิ
    ลงภาพประกอบด้วยสิ อาจจะทำให้เนื้อเรื่องดูดีขึ้นนะครับ
  • หยุดเหอะ...ไอ้ทุเรศ มันไม่เนียนว่ะ กูไม่รู้จะพูดว่าไง กูอายแทนมึงว่ะ
  • แทนที่มรึงจะเงียบไอ้เกรียน
    มรึงเสรือกสร้างตัวละครเพื่อมรึงจะไม่ผิด
    ไอ้ปลวก เกิดมาหนักแผ่นดินฉิบหายเลยมรึง
    ศักดิ์บ้านป้ามรึงดิ ไอ้สถุน ..
  • hong2248 ออกจากบอร์ดไปเถอะ มันน่าเวทนาแท้ๆ หยุดสร้างเรื่องเสียที
  • อ่านแล้วจะเป็นลมฮาว่ะทำไปได้55
  • CommentAuthorGhost CommentTime17 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 1:25 pm IP: 110.164.67.194
    ไห้มีไรรึเปล่า กุทำเองพวกมีงนี่หน้าโง่ แท้ๆ ทำให้เพื่อนกุไม่มีเวลาให้กุ เมื่อก่อนตอนเย็นแดกเหล้ากันแต่ตอนนี้แมงมัยกับบอกกุว่ามันจะต้องไปดูหมาเหี้ยๆ ของมัน เป็นเพราะพวกมีงไอพวกสัดดานสาด มาร์ไอส้นตีน มีงกับพวกมีงต้องรับผิดชอบ

CommentAuthorGhost CommentTime17 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 1:31 pm IP: 110.164.67.194
    แล้วถ้าพวกมีง อยากจะเจอกะกุไปเจอกุได้ทุกเมื่อนะไอเหี้ย ที่คอหอยโข่งติดผาดำ อย่าไปด่าเพื่อนเคยรักกุ เป็นเพราะไอพิทบูลบ้าๆนั้นแท้ไอสาดเปรด

CommentAuthorhong2248 CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 4:20 pm IP: 110.164.67.194
    ออมึงเอง ไอศักดิ์ มึงทำให้กูเดือนร้อนแล้วมีงยังมีหน้ามาด่าเค้าอีก ไอเปรต ผมขอโทษแทนเพื่อนด้วยครับท่านมาร์ค เดียวพรุ่งนี้เจอมันผมจะจัดการกับเอง วันนี้เห็นมันนั้งอยู่ที่โต๊ะเมื่อตอนเที่ยงมันบอกว่ามันของใช้ทำงานที่ค้างไว้

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

แทนที่จะพยายามทำให้มันจบๆ กลับสร้างเรื่องให้มันยาวต่อไปอีก ชักเริ่มรำคาญว่ะ
    แค่คำขอโทษและสารภาพอย่างลูกผู้ชาย มันเสียฟอร์มมากนักหรือ คุณไปลามปามครอบครัวเขา เมียเขาแบบนั้น
    เป็นใครก็ไม่พอใจ หากคุณมาด่าเมียผมแบบนั้น ผมส่งคนไปหาคุณแล้ว ด่ากรูไม่โกรธแต่อย่าลามถึงครอบครัวกรูเท่านั้น เตือนไว้ก่อน
    และไม่ต้องขู่ด้วยนะ ใครขู่กรู กรูเล่นก่อนเลย และกรูชอบเชือดลิงให้ไก่ดูด้วย บอกก่อนนะผมไม่ใช่เพื่อนเล่นของคุณ โปรดอย่าลองของ

เอ้า จัดให้ตามคำขอ พอใจหรือยัง ไปหามานะไอ้คนชื่อศักด์หน้าตามันเป็นอย่างไร
    วันนี้หงุดหงิดแต่เช้า สงสัยอารมณ์เสียทั้งวันแน่
  • ต้องมีวันนึงที่คุณพาหมาเดิน แล้วฟลุกได้เจอกับ ผมกับ โหม พี่น้องที่หาดใหญ่ มีโอกาสเราคงได้เเหลงกัน.
  • :045::045::045::045::045::045:..................................................................เอาแดกให้อิ่ม จะได้หยุดกุเรื่อง
  • ขุดหลุมรอเลยไอ้หงส์ ไอ้ศักดิ์ ไอ้เด็กเปรตต ...*
  • ซวยแน่มึงเล่นกับมาเฟียยุค 2010 ไอ่เปรตนิยายมึงปัญญาอ่อนมาก ควย.......
  • * CommentAuthorGhost
    * CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 1:31 pm

แล้ว ถ้าพวกมีง อยากจะเจอกะกุไปเจอกุได้ทุกเมื่อนะไอเหี้ย ที่คอหอยโข่งติดผาดำ อย่าไปด่าเพื่อนเคยรักกุ เป็นเพราะไอพิทบูลบ้าๆนั้นแท้ไอสาดเปรด

* hong2248
    * CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | September 30, 2010, 4:20 pm

ออ มึงเอง ไอศักดิ์ มึงทำให้กูเดือนร้อนแล้วมีงยังมีหน้ามาด่าเค้าอีก ไอเปรต ผมขอโทษแทนเพื่อนด้วยครับท่านมาร์ค เดียวพรุ่งนี้เจอมันผมจะจัดการกับเอง วันนี้เห็นมันนั้งอยู่ที่โต๊ะเมื่อตอนเที่ยงมันบอกว่ามันของใช้ทำงานที่ค้าง ไว้ .........................................

ให้สังเกตุข้อความที่ผีที่อ้างตัวว่าเป็นเพื่อนคุณ hong2248คำว่า ถ้าพวกมีง กับ ที่ล๊อคอินโดยคุณhong2248 คำว่า มีงยังมีหน้ามาด่าเค้าอีก
    ช่างเหมือนกันโดยบังเอิญ หรือความเคยชิน กับไอ้การสะกดผิดจากคำว่า มึงกลายเป็นมีง
  • กรรมแล้วมรึง
  • ไร้สามัญสำนึกแบบนี้ จัดให้หนักครับป๋า ขอจองริงไซน์
  • อย่าพูดแบบนั้น ผมคงไม่มีปัญญาไปทำอะไรเขาหรอกครับ เดินยังไม่ไหวเลย
    หากพูดกันแบบนี้ เกิดเขาเป็นอะไรขึ้นมา ผมจะงานเข้าครับ

แค่ออกมาเตือนให้เขาหยุดพฤติกรรม เอาหลักฐานมาให้ดูว่าไม่ได้กล่าวหากันลอยๆ
    เดี๋ยวกลายเป็นผู้ใหญ่รังแกเด็ก หลักฐานชัดเจนแบบนี้ยังกะล่อนต่อก็ไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้ว
  • เท่ห์มากค่ะพี่มาเฟียนี่ล่ะพระเอกตัวจริงในใจ ครีมกรี๊ดดดแมนมากก
  • ขอโทษนะครับ มีตัวอย่าง ดูไว้เป็นแบบอย่าง เผื่อเกิดมีเหตุการณ์ แบบนี้บน pitbullzone ของชาวพิทบลู

อาจจะยาวสักหน่อยแต่ก็ลองดูแล้วกันครับ
    http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=245081

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=244821

นี่ขนาดเป็นถึงนักศึกษาแพทย์:001:

ปล.ไม่เกี่ยวกับกะทู้นี้นะครับ เอามาให้ดูเฉย (ขอโทษที่โพสท์ในกะทู้นี้)
  • หาดใหญ่ไปไหนหมดคุณตี๋ทำงานหน่อย คุณเอกด้วยทำเหมือนจะได้เรื่องขี้โม้นิทั้งแก๊งค์เลย
  • เอาเข้าไป เจ็บนี้ อีก นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • อยู่ครับ แต่ผมก็ได้เขียนบอกให้เค้าโทรไปขอโทษพี่ๆเค้าแล้ว แต่เค้าไม่โทรมันก็เป็นเรื่องของเค้าแล้วครับ ไม่ได้เกี่ยวกะผม

และผมไปโม้อะไรครับน้าผี ก็เค้าไม่โทรมา แล้วจะให้ผมทำยังไง ครับ
  • เอาน่าน้าผี อย่ากดดันกันมากนักเลย ทางกลุ่มคุณเอกเขาก็ไม่ได้นิ่งนอนใจ
    พยายามออกตามจนสุดความสามารถแล้ว แต่มันตามไม่เจอจะให้เขาทำอย่างไร

นึกถึงอกเขาอกเรา หาดใหญ่มันไม่ใช่เล็กๆนะเว๊ย
  • เขาอุตส่าห์ออกมาเป็นเดือดเป็นร้อนแทนน้องๆผม แค่นี้ผมก็ดีใจแล้วครับ
    ถ้าเขานิ่งเฉยก็ไปอย่าง แบบนั้นแล้วคุณค่อยมาต่อว่า มีเพื่อนดีๆแบบนี้ ผมภูมิใจครับ
  • ตาCommentAuthortee_mustang CommentTime13 ชั่วโมงก่อน | October 1, 2010, 7:59 am
    ต้องมีวันนึงที่คุณพาหมาเดิน แล้วฟลุกได้เจอกับ ผมกับ โหม พี่น้องที่หาดใหญ่ มีโอกาสเราคงได้เเหลงกัน.

ตามแบบนี้อยู่เฉยๆดีกว่ามั้งเหมือนขู่เด็กเด็กกลัวก็หล่อไม่กลัวก็นิ่งเอาเวลาไปแดกเหล้าดีกว่ารุ่นใหญ่ใช้คีย์บอร์ด