ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการนายแบบปฎิทินทั้งหมด 12 ตัวครับ
  • ขอประชันด้วยคนครับ สุนัขผมเป็นตัวที่ไม่มีส่วนเด่นของพิตบลูเลย โดยเฉพาะก้นและสะโพกที่ลีบ แต่สักวันอาจจะได้ลงปฏิทินของพี่มาร์คครับ จาก UD PITBULL CLUB
    ไฟล์แนบ
    DSCF9014.jpg 93K
  • 1ใน 12
    ไฟล์แนบ
    IMG_0449 (Custom).JPG 27K
  • ด้วยคนสิพี่

http://www.youtube.com/watch?v=LsXHthp8CD8
    ไฟล์แนบ
    RAMBO19.jpg 85K
    RAMBO OF PIT OF GOD95.jpg 94K
  • กล้ามสวยๆ คิดว่ายังไม่มากพอเอารูปหน้าตรงไปก่อนได้เปล่า 555
    ไฟล์แนบ
    vencent_1.jpg 83K
  • มาเลย เอาชนะคำสบประมาทกันให้ได้ ตามไจแอนท์กับแทงค์ให้ทันนะครับ

หมวด สงสัยต้องพึ่งบริการทหารลูกน้องหมวดบ้างแล้ว แต่ไม่ได้ฝึกหมานะ เอาไว้ตืบขาป่วน ฮ่าๆๆๆ
  • ผมด้วยคับบบบ
    ไฟล์แนบ
    311.jpg 76K
  • แวะมาย้ำ หมาทุกตัวที่จะเป็นนายแบบปฎิทินของปี 2555 ฉลองครบรอบ 12 ปี พิตบูลโซน

ต้องมีกล้ามเนื้อ เส้นเลือด เส้นเอ็น สวยงามชัดเจนนะครับ ผิวหนังต้องบาง ไม่ใช่อ้วนฉุเป็นหมูตอน
    ผมไม่ต้องการหมาที่เลี้ยงด้วยการอัดอาหารนะครับ โปรดอย่าเข้าใจผิด จะพิตบูล หรือ บูลลี่ก็ได้ทั้งนั้น

อยากส่งเสริมให้คนพาหมาออกกำลังกาย และอยากให้ปฎิทินนี้มีคุณค่าแก่การสะสม เพราะคงไม่ได้ทำบ่อยๆ
    จึงอยากได้หมาที่ สุดยอดจริงๆ หมาสวย แค่มีเงินนำเข้าก็ได้แล้ว และรูปหมาเหล่านั้น แต่เปิดหนังสือก็ได้เห็นแล้ว

แต่หมาที่ต้องออกแรงสร้างมันยากกว่า เพราะเจ้าของต้อง ทุ่มเทแรงใจแรงกายมากกว่าปกติ
    และหมาเหล่านี้ไม่ค่อยมีโอกาสลงหนังสือ การจะได้รูปพวกมันมา ต้องค้นหา มันยากกว่า มันจึงจะมีคุณค่าควรแก่การสะสมครับ

และทุกๆเดือน หากมีคนส่งรูปมาอับเดทอย่างต่อเนื่อง จะหารางวัลประจำเดือน มามอบให้เพื่อเป็นกำลังใจ
    เดือนละสามรางวัล
  • และขอเตือนน้าผี อย่าลองของ หากจะป่วนไปป่วนกระทู้อื่น กระทู้นี้ผมขอ
    ผมเอาจริงนะครับ เพราะถือว่าได้เตือนแล้ว ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นของคุณ ดังนั้นอย่าลามปาม
  • ดีคับให้มันเป็นงานเป็นการมั้ง ไม่ใช่เอะอะไรก็มาทำบรรยากาศเสียหมด คนเขาจะได้ไมเสียความตั้งใจ และก็จะได้แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ แล้วก็กล้าที่จะเอารูปมาลงกันเยาะๆๆ ไม่ใช่กลัวแต่จะโดน....0.0.......ด่าเยี่ยมคับเด็จขาดดี
  • เออผมรู้ว่าคุณเอาจริง ถ้าคุณไม่เอาจริง ผมไม่เสียของรักไปหรอก เก่งให้ตลอดนะครับ
  • อีกสอง เดือน จะ มา อัพให้ อีก ทีครับป๋า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    44601_119255834791168_100001202555425_117288_3867264_n.jpg 86K
  • ถ้าคุณเก่งจริงก็อวดเก่งมาเลยครับ ผมยังมีเรื่องของคุณอีกเยอะ ที่จะทำให้คุณตายโดยไม่ต้องฆ่าคุณ
  • พี่เค้าก็ขอดีๆแล้วนะครับ ปกติผมไม่เคยยุ่งกับผีตัวไหนเลยนะครับ อย่าเลยนะครับผมขอ หยุดนะครับ
  • จิวยี่ได้เปล่า คับ พี่มาร์ค 55+ งามๆ ทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    DSCN3107[1].jpg 89K
  • สวัสดีพี่มาร์ค ขอลงฟิตหมาด้วยครับ แต่ไม่ประกวด อยากเห็นมันแข็งแรงก็พอใจละ

ตี้ผมสบายดี แค่งานเยอะมากเลย 55555
    ไฟล์แนบ
    mu6.jpg 74K
    mu1.jpg 91K
  • คับพี่นพ ผมก็สบายดี ไม่ได้ อัพ ภาพจิวยี่เลยโตขึ้นเยอะแล้วคับ

มูหลานก็โตขึ้นเลยนะคับ :015:
  • อะไรๆพี่

ตอนนี้มันต้องไอ้ขี้เธอร์ตัวเดียวเท่านั้น 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 99K
    71.jpg 100K
    73.jpg 98K
    16.jpg 99K
    17.jpg 100K
  • ยีน ไอ้อาเธอร์นี่มันเหมือนปีศาจจริงๆ ดูน่ากลัว โดยเฉพาะรูปที่ 3 กับ 5 เหมือนจรเข้ ล่าเหยื่อ

ตี้ ไอ้มู่มันไม่ใช่โตเฉยๆนะ มันเป็นหมานักเลงไปเรียบร้อย สตาร์ทตอน ๖ เดือน แต่ยังกลัวจ่าฝูงแบบพี่ มันเลยเหลือระดับแค่ลูกสมุน
    ไม่งั้นปวดหัวแน่

ตอนนี้พี่ให้มันฝึกลากจักรยานไปก่อน เดี๋ยวโตพอค่อยลากสิบล้อ สิบล้อพ่วง และ เทรลเลอร์ ตามลำดับถ้ามันไหว 5555555
  • อย่างลูกชายตัวนี้จะได้บ้างไหมคะเนี่ย !
    >>แบบขำ ๆ ละกันนะคะ
    ไฟล์แนบ
    bram22.jpg 75K
    bram5.jpg 80K
    bram32.jpg 75K
  • ยีนพี่ว่าน่ากลัวจริงๆ แหละ เหมือนพี่นพว่าเลย แต่กล้ามขึ้นเยอะเลย
    --------------------------------------
    พี่นพ ซูเปปปปปปปปปอร์หมาอ่ะเปล่า 55+
  • เอวคอดกับหลังเป็นร่องต้องออกกำลังกายประเภทไหนครับ
  • สปริงโพลครับ แขวนแค่ขาพอยืนถึง หมาจะดึงด้วยกล้าม คอ สีข้าง และท้อง เอวจะคอด
    ถ้าลำตัวมีกล้ามมากพอและหมาไม่อ้วนเกิน หลังจะเป็นร่องเองครับ

หากแขวนขาลอย หมาจะใช้น้ำหนักตัวดึง ได้กล้ามคออย่างเดียว

และการออกกำลังกาย ควรสังเกตุอาการหมาด้วย หากเขาเกิดอาการโอเวอร์ฮีต ต้องรีบหยุด
    หากฝืนออกกำลังหนักเกินแล้วหมาตาย จะมาโทษผมไม่ได้นะครับ
  • ช่วงนี้ไอ้เธอร์กำลังฟิตครับ

สปริงโพลแนะนำเลย มาเร็วมากๆ แต่ร้อนๆแบบนี้ก็ระวังด้วยนะครับ

ขนาดไอ้ครูสยีนว่าถึกแล้วนะมันยังหอบจนตาแดงเลยเดี๋ยวนี้อะ

ร้อนมากกกกกกก :o008:
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 99K
  • สปริงโพล์ นี่เหนื่อยสุดแล้ว ยิ่งเท้าติดพื้น เย่อแปบเดียวลิ้นห้อยครับ
  • :o070:
    :o056:

ด้วย...ตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_2033-2.jpg 81K
  • ลูกชายจะ 4เดือนแล้ว วันนี้ซื้อเอฟวันให้กิน โห อย่างอร่อยเลยค่ะ ดีใจจัง
    ตอนแรกซื้อยี่ห้ออื่นให้กิน ต้องผสมเนื้อ ไก่ ลูกชิ้น นม ถึงจะกินค่ะ
    ไว้โตอีกหน่อยค่อยสั่งบูลลี่แมกซ์นะคะ
    เผื่อลายเสือจะได้เป็นนายแบบกับเขาบ้าง
  • 55+
    หมาของคุณ kim น่ารักดี
    ทำไหมหูมันเป็นอย่างนั้นละ
  • ขอมันส์ด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0031_resize.JPG 124K
  • พยามถ่ายรูปเก็บไว้เรื่อยๆนะครับ คัดเอารูปที่ท่านคิดว่าเจ๋งที่สุดเก็บไว้เลย
    คนรับปฏิทินไปคงภูมิใจ
  • นางแบบได้มั๊ยครับพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    j11.jpg 71K
    jky.jpg 86K
  • ได้หมดละครับ หากโดนใจ
  • ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    jik2.jpg 104K
  • จัดไป จัดไป Hammer กำลังรีดอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0104re2.jpg 119K
  • 12 ปีพิตบูลโซน 12 สุดยอดพิตบูล ในเมืองไทย

โอกาสดีๆแบบนี้ อย่าปล่อยผ่านไปเฉยๆนะครับ เรามาสร้างซูเปอร์สตาร์ประดับเมืองไทย เก็บไว้เป็นเกียรติประวัติของตัวเอง
    ผมจะจัดงานใหญ่ด้วยครับ หมาตัวที่ไม่ได้ลงปฏิทินก็จะได้ลงในหนังสือ และผมเชื่อว่า นิตยสารต้องมาเก็บภาพหมาของพวกท่านแน่ๆ

เริ่มฟิตซ้อมกันตั้งแต่วันนี้นะครับ เวลามีไม่มากแล้ว หน่งปีแปบเดียวเองนะครับ
  • งานนี้พี่มาร์คปวดหัวแน่นอน 555
  • ถ้ามันมีหมาสวย ร้อยตัว พี่ก็จะเปลี่ยนใหม่ เป็น
    ออกหนังสือที่ระลึกรวมเล่ม 100 สุดยอดพิบูลกล้ามสวยในเมืองไทยแทน ฮ่าๆๆ

มาเลยครับ งานนี้งานใหญ่แน่นอน ของแจกของแถม มากมายแน่นอน
  • ฝากเนื่อฝากตัว ในอ้อมใจ ป๋า นะคับ ซันนี่ คับ
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 76K
    77.jpg 68K
  • อย่าลืมให้ผมด้วยก็แล้วกันนะพี่ 55+:030:
  • เอาด้วยครับ เผื่อจะติด1ใน12 รีบฟิตก่อน
    ไฟล์แนบ
    DSCN3073_resize[1].jpg 44K
  • ตัวนี้พิตทันปล่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    039.jpg 83K
  • ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้กี่ตัวแล้วล่ะคับป๋ามาร์ค

แล้วเจ้า บีเจ ล่ะคับป๋า

ไม่สนใจส่งประกวดกับเค้ามั้งหรอคับ

เปงถึงหมาของเจ้าของเว็ปน่าจะลงนะคับ

ขอคุณคับ
  • ป๋ามาร์คคับขอถามอะไรหน่อยนะคับ

คือว่าหมาของผมอ่ะคับ

ตอนนี้มันอายุหนึ่งปีครึ่งแล้วคับ

ผมให้อาหารวันละมื้อเอง

จริง ๆ ผมให้วันละสองมื้อ

แต่ช่วงประมาณแปดเดือนมันก้อหยุดกินช่วงเช้าเฉยเรย

ตอนนี้ผมให้มันแค่ช่วงเย็นเวลาเดียวเอง

ไม่ทราบว่ามันจะพอกับความต้องการของตัวเค้ามั๊ยคับ

แล้วจะมีผลข้างเคียงอะไรมั้ยคับป๋า

ขอคำแนะนำหน่อยคับป๋ามาร์ค

ขอบคุณมากคับ
  • ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ พี่มาคร์ 6เดือนกว่าๆ ปิดเทอมนี้ผมจะเริ่มให้ลากยางละครับ ตอนพาว่ายน้ำอยู่บ่อยๆครับ
    แล้วกินบลูลี่แม๊ก หมดไป1กะปุกละครับ อยู่ในตู้อีก1กระปุก กะรอเริ่มลากยางค่อยให้อีกที
    ไฟล์แนบ
    172.jpg 85K
    163.jpg 106K
    382.jpg 106K
  • เจ้าบีเจ มันแก่แล้ว ปล่อยให้คนอื่นๆเขาโชว์กันบ้างครับ
    ที่ทำโปรเจคนี้ออกมาก็เพื่ออยากกระตุ้นให้ทุกท่านตื่นตัว เจียรนัยเพชรที่มีอยู่แล้วกับตัว
    ผมเชือว่าหากเอากันจริงๆ ผมอาจจะต้องเปลี่ยนจากปฏิทิน เป็นหนังสือ แน่ๆครับ

หมาอายุเกินแปดเดือน ผมว่ามื้อเดียวก็พอนะครับ หากให้สองมื้อมันไม่กิน
    ลองนึกถึงในธรรมชาติสิครับ หมามันไม่ได้กินวันละสองมื้อสักหน่อย และแถมก็ไม่ได้กินทุกวันด้วย
    ล่าได้ก็กิน ล่าไม่ได้ก็อด มีแค่ไหนก็กินแค่นั้น ตู้เย็นเก็บอาหารสำรองก็ไม่มี

ช่วงนี้อยากให้ฟิตไป ถ่ายรูปเก็บไว้ด้วย หากหมาท่านได้รับโอกาสเป็นนายแบบของเรา
    ก็เลือกเอารูปที่ท่านคิดว่าสวยที่สุดส่งมาเลยครับ
  • ทำเองคับ ป๋า ว่างจัด แต่ผมว่าก็น่าจะได้ผลนะคับ บึกชัว วันนี้ใส่ให้มันวิ่งกับมาปกติมันจะเล่นอีกพักใหญ่ๆๆ แต่วันนี้หลับเป็นตายเลย อิๆๆ
    เลยเอารูปมาลงให้ ป๋ามาคดูเล่นๆๆเพื่อน้องๆๆจะได้เอาไปทำได้คับประยัดดีคับ รูปปัจจุบัน แล้วมาดูกันคับ ผมขอแค่ 6 เดือนพอแล้วจะอัปเดทรูปมาให้ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    012.jpg 100K
    148.jpg 97K
    27.jpg 95K
    32.jpg 87K
    L%201.jpg 96K
  • ไอที่เอามามัดกับหังเหียนรัดอก มันคืออะไรหรอครับพี่แบดบอย
  • ดินน้ำมันคับ โทษที่ลืมลงรูปไอ้ แอล แล้วมาดูความแตกต่างคับ 6 เดือนเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    l2.jpg 120K
  • เออ มันต้องแบบนี้ มาช่วยกันสร้างหมาแนวใช้งานสู้กับบูลลี่ ทำให้เขาเห็นว่าพิตบูลก็มีดี
    เราแข่งกับเขาด้วยการลงมือ ไม่ใช่เป็นผีไปด่าว่าบูลลี่เป็นแบบนั้นแบบนี้ นิสัยแบบนั้นบอกตรงๆโคตรเกลียดเลย

ทำสู้เขาไม่ได้ ก็แอบเป็นผีมาด่า คนเราหากเจ๋งจริงให้ผลงานเป็นเครื่องพิสูจน์
    บรีดหมาออกมาสวยสู้เขาไม่ได้ก็ แอบเป็นผีไปด่า ใส่ร้าย บิดเบือนข้อมูล
    ไอ้พวกเป็นผี แล้วคอยโจมตีชาวบ้าน เตะตัดขาชาวบ้าน จับได้ต้องกระทืบให้เข็ด

หากพิตบูลมันตกต่ำ มันไม่ฮิต อย่าไปด่าหมาบูลลี่ ให้ด่าตัวเอง มันตกต่ำเพราะคนรักพิตบูลดีแต่พูดไม่ยอมลงมือ
    หากพิตบูลมันเหนือกว่าบูลลี่จริง ก็ทำมันออกมาให้เขาเห็น ไม่ใช่สู้เขาไม่ได้แล้วเป็นผีไปด่าเขา เห็นเป็นประจำ รู้สึกสะอิดสะเอียน
    ตัวเองตกต่ำ ต้องโทษตัวเองที่ทำตัวตกต่ำ ไม่ใช่โทษคนอื่น คนเลี้ยงพิตบูล นิสัยมันต้องแมนๆ หน่อย ไม่ใช่ชอบใส่ร้ายป้ายสี

คนเราบางครั้งต้องหัดโทษตัวเองกันบ้าง อย่าโทษแต่คนอื่น
    เราไม่สามารถบังคับคนอื่นให้คิดเหมือนเราได้ เราไม่สามารถบังคับคนอื่นให้ชอบเหมือนเราได้
    เราไม่สามารถบังคับใจคน ให้เขาทำตามที่เราต้องการได้ แต่เราบังคับตัวเราเองได้
    อยากได้อะไรให้ไขว่คว้ามา ไม่ใช่นอนรอโชค วาสนา หรือโทษโชคชะตา

ดังนั้น สร้างผลงานให้คนเขาชื่นชม ไม่ใช่โจมตีคนอื่นที่เขาทำได้ดีกว่า

จงทำตัวมีความสุขให้คนอื่นเขาอิจฉา เรามีคนอิจฉาแสดงว่า เรามีดีกว่าเขา ดังนั้นจงภูมิใจ
    แต่อย่าอิจฉาใครเพราะเห็นว่าเขามีความสุข เราอิจฉาเขา ก็แสดงว่าเรากำลังแย่กว่าเขา
  • จงเปลี่ยนวิธีคิด แล้วชีวิตคุณจะมีความสุข ผมพูดไปหลายรอบแล้ว ผมอยากให้คนเล่นเว็บนี้ เป็นคนจริง
    คนที่มาหว่านล้อมให้ผม เลิกระบบผี โดนผมด่ากระเจิงไปแล้วหลายคน ผีมันคือเครื่องเตือนใจที่ดี หากมั่นใจก็อย่ากลัว

สมัยเป็นวัยรุ่นผมก็เคยคิดแบบนั้น ยามที่ผมพ่ายแพ้ ผมมักจะโทษคนอื่น คนที่ทำให้ผมพ่ายแพ้ แต่ผมไม่เคยโทษตัวเอง
    ตอนผมไปเรียนต่างประเทศ ผมเคยตกต่ำจนต้องไปล้างส้วม ผมตกต่ำขนาดนั้นเพราะผมทำตัวเอง ผมโทษใครไม่ได้
    ตั้งใจไปเรียนแต่ดันเอาเงินไปเที่ยวเตร่กินเหล้าหมด ไม่มีเงินจนต้องไปรับจ้างล้างส้วม ถามว่าใครทำเรา เราทำตัวเองใช่ไหม

กลับมาจากต่างประเทศ ได้ประสบการณ์และบทเรียนมาเยอะ วันนี้ผมจึงไม่ยอมก้มหัวให้โชคชะตา
    ผมใช้การสร้างผลงานให้คนยอมรับ ส่วนคนที่ใช้การสร้างผลงานด้วยการตามสอยผม ทุกวันนี้ก็ยังมีชีวิตย่ำอยู่กับที่
    บางคนใช้วิธีการ กลืนน้ำลายตัวเอง แล้วเลียนแบบผมเลย น่าภูมิใจจริงๆ

หากอยากประสบความสำเร็จ เลิกนิสัยงอมืองอเท้า ทำงานด้วยปาก เลิกเพ้อเจ้อนอนคอยวาสนา
    แล้วเดินหน้าเปลี่ยนโชคชะตาตัวเองได้แล้ว เรามีสองมือสองเท้าหนึ่งหัวเหมือนกัน ผมทำได้ คุณก็ทำได้
    หากคุณอยากเป็นผี ที่อิจฉาคนอื่น ก็จงเป็นผีต่อไป แต่คุณจะไม่มีวันได้กลับมาเป็นคนที่ยืนอย่างมีศักดิ์ศรีครับ
  • :063::063::063: :o040::o040::o040::o040::o040::063::063::063: