ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกรอบนิดนึง....ครับ
  • ขอขายไก่ชน อายุ 14เดือน นน3.6กก สำหรับคนชอบไก่สวยงาม หรือ นำไปตีก้อไม่หน้าเกลียด ทำเนื้อตัวดีๆซ้อมได้ครับ พอดีไม่มีที่เลี้ยงครับ เลี้ยง พิทบูลสายกัดไว้ กลัวมันจะตายครับ ขอขาย 1500บ ครับ ไก่แข็งแรงครับ อยู่นนทบุรี สนใจ :
  • รูปเพิ่ม
    ไฟล์แนบ
    K4.jpg 85K
  • ลีลา เชิงชนเป็นไงครับ เคยชนะมาบ้างรึป่าว ครับ
  • น้าผมทำฟาร์มไก่ชน เลี้ยงเหมือนกันพิทบลูเหมือนกัน เหนื่อยหน่อยครับ
  • ลีลา เชิงชน ผมไม่ทราบครับ เป็นไก่บ่อนแถวบ้าน ผมซื้อมาตอนเป็นไก่รุ่นๆ กะจะเลี้ยงสวยงาม แต่ตอนนี้มีปัญหากับหมาในบ้านเลยอยากขายครับ ถ้าสนใจจริงๆโทรมาคุยกันครับ ถ้ารักไก่จริงเดี๋ยวจะลดราคาให้ครับ....:o001::o003::o003::o015::o006::o001: