ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล 3 สีรึเปล่าครับ
  • ลายมันเหมือนนะครับ ขับผ่านหลายวันแล้ว พึ่งถ่ายได้เมื่อกี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0795.jpg 119K
    Picture 081.jpg 122K
  • ถ้าถ่ายได้กลางวันชัดๆจะให้ดูอีกที่ครับ
  • รอดูชัดๆอยู่ แต่ดูตอนนี้ เหมือนไม่ใช่เลยครับ อกเล็กไปเพราะถ้าปล่อยนอกบ้าน ต้องแข็งแรง กำยำกว่านี้ เพราะ พิท มันมีพลังงานในการขับเคลื่อนเยอะ

หู ดูแหลมและตั้ง แต่ยังสรุปไม่ได้ ขอดู ชัดๆ ดีกว่าครับ
  • ผมว่าหมาไทยคับ ฟันธง โชะๆ
  • :024: อิท' อะ หมาไทยแน่ๆ
  • จะพยายามถ่ายให้ชัดๆครับ แต่ตอนเห็นหมามันวิ่งใส่เลยครับ
  • ผมก็ว่าเป็นหมาไทยครับ
  • :055::027::005::005:ไทย1000000%
  • น่าจ่ะ หมา ไทยใจกล้าครับ
  • มองดูแนวไทย ๆ ตามซอยเลยนะคุณ Ken อิ อิ