ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว่างจัด...นัดพบปะ...พิด,โลก
  • อ่าว เวณกำ
  • ยินดีต้อนรับครับ ท่านอนาคิน............:o060:
  • โหหหห งงจังคับกลุ่มเลยน่าตาดีทุกคน แต่ไมสาวไม่เยอะเหมือนกลุ่มพิดโลกเนี่ย
    สงสัยในกลุ่มผมต้องมีคนกักแน่ๆเลย (เต้ อู๋) สาวเยอะแบบนี้ว่างๆไปเที่ยวพิดโลกได้มั้ยคับ
    ฝากพี่บอยจัดให้ด้วยนะคร๊าบบบบบบบ
    :m061:
  • ยินดีต้อนรับ พี่อนาคิน

ขอบคุนทุกๆท่านนะคับ (หมาแดงใครวะแม่งสวยโครต) หุหุหุ
  • การที่เราพาหมาไปเดิน มันได้เปลี่ยนความคิดที่คน มีต่อพิทบูล ได้ดีเลยละคับ
    บางคนกลัวและเราบอกว่ามันไม่ดุอย่างที่คิดเขาก็กล้าที่จะเข้ามาถ่ายรูปเข้ามาพูดคุย คับ

มีพิท มีเพื่อนคับ (มีพิท มีสาวคับ)
  • :o008:เหยช่วยวิจานหน่อยดิ พี่ส่งไอ้แมค ลงประกวดประติทิน ป๋ามาค พอได้ปล่าววะ:o008:
    ไฟล์แนบ
    016.jpg 98K
    024.jpg 105K
  • ยาวไปเลยครับท่านประธานมีเวลาฟิตอีกปี น่าจะมีหมาลายเสืออยู่ในปฎิทินบ้างแล้วหละ อิอิ

ดูจากภาพมิตติ้งแล้ว .... มีพิทพี่เพื่อน ความสุขเกิดแล้วท่าน ... อย่าได้แคร์เรื่องใดเลย

ดีใจด้วยครับท่านประธาน ดีใจด้วยนายบูม อิอิ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่โจ พี่ชายที่รักและเคารพคับ
    ไฟล์แนบ
    9922.jpg 71K
  • เสียดายไปไม่ทัน...
  • :006::063::063::006:
  • คราวหน้าถ้ามีอีกขอแนะนำว่า น่าจะมีกิจกรรมให้หมาได้โชว์ศักยภาพเพิ่มเติมอีกซักหน่อย เพราะแถวนั้นคนมาออกกำลังกายกันเยอะ แล้วก็น่าจะมีผู้ที่สนใจและรักหมารวมอยู่ด้วย ถ้าคำว่ามีพิท มีเพื่อนใช้ได้แล้วการที่เรามีเพื่อนเพิ่มขึ้นอีกและรักในสิ่งเดียวกัน มันก็เป็นนิมิตหมายอันดีมิใช่หรือ?
    ไฟล์แนบ
    IMG_0997_resize.jpg 123K
  • เด๋วจัดให้ครับ พี่ออม
  • คึกคักกันดีจังเลยนะครับ:006:กลุ่มนี้:063::005:
  • สวัสดีคับ หมาตัวนี้ของคุณ BADBOY เหรอ ผมเห็นแล้วตกใจเลยคับ เพราะมันคล้ายกับหมาของผมตัวเก่าที่....ลาโลกแล้วคับ
    ผมนั่งมองรูปแล้วทำให้ยิ่งคิดถึงมันมาก :022: หมาสวยทุกตัวเลยนะคับ:030:
    ไฟล์แนบ
    40[1].jpg 90K
    372[1].jpg 111K
  • นี่คับ ไอ้ REDBULL ของผม มันมีร่องรอยลูกผู้ชายเยอะไปนิดคับ:020:
    ยิ่งมองดูยิ่งคิดถึงมันมากๆคับ
    ไฟล์แนบ
    00317_5[1].jpg 115K
    00317_3[1].jpg 58K
    00317_2[1].jpg 57K
  • เหมือนกัน จริงๆแฮะ
  • เหมือน มาก มาย...
  • เสียใจด้วยนะคับ

แต่หมามันเหมือนกันมากเลยคับ (ฝาแฝดเปล่านิ)
  • ขอบคุณพี่ โจ ที่แวะมาหาคับ แล้วท่าน ออม จะเอาหมาไปฟิต ลงประติทินปล่าวคับ
  • ตอนมิทติ้งครั้งก่อนไม่เห็นสาวเยอะงี้เลย.............อิจฉาพิษโลกจัง.....
    ไฟล์แนบ
    IMG-5608-copy3[1].jpg 35K
  • ขอท้าท่านประธานบอย ถ้าแน่จริงพาลูกทีมทำหมากล้ามให้เข้ารอบมาเยอะๆหน่อย
    หากไม่แน่จริง ก็สารภาพมาเลยตอนนี้ ว่าฝีมือไม่ถึง พี่จะได้ไม่เยาะเย้ยถากถางให้ปวดใจ ฮิ้ววๆๆๆๆๆ

แต่ดูจากฟอร์มแล้ว โอกาสเข้ารอบริบหรี่จิงๆ นะ
  • ฮะฮ่า..ป๋ามาร์ค...ดูถูกผิดคนซะแล้ว ครับ..
    พี่บอยตอนแรกเขาว่าจะซุ่ม..สงสัยไม่ซุ่มละครับ...
  • คนจริงไม่กลัว กลัวสมรักษ์ ครับ ฮ่าๆๆๆ

ดูถูกไว้ก่อนเลย ทำไม่ได้ ตกรอบเปลี่ยนชื่อเป็นสมรักษ์ คำสิงห์ นะทั่น
  • หมาที่นี้ น้องๆๆมันไม่คอยมีสายเก่าดิคับป๋า มันหันไปเล่น บลูลี่ กันหมด แต่ผมขอยืนยัยนอนยันผมคนหนึ่งระที่จะอนุรักสายเก่าหมากล้าเอาไว้คับ เพราะหมาตัวแรกของผมเป็นสายเก่าคับ เราต้องรบคำสบประมาณ ป๋ามาค ให้ได้ในเมื่อ ป๋ามาท้าถึงบ้านเป็นอันว่าผมรับคำท้าคับ ป๋า แต่ลงตัวเดียวนะไม่รับปากว่ากี่ตัวอะคับ แต่จะพยามชวนน้องๆๆให้มากที่สุดคับบบบบ..................................จะพยามให้ถึงที่สุด
  • ผม มั้ย บอก ป๋า หรอก คัฟ..ว่า ผม ก้อ ซุ่ม ยู่....55+
  • มีหลายคนที่ แอบซุ่ม แต่ซุ่มนานจนหลับ ฮ่าๆๆๆ
  • มั้ย หลับ แน่ นอน....สู้ตาย คัฟ..
    ไฟล์แนบ
    233[1]2.jpg 106K
  • :o003:เหยไอ้นี้ ริอาจจะมาเป็นคู่แข่งกับ :o003:ศรราม เดียวปะเนียวเลย โต้ คิดดีๆๆไอ้น้อง:o003:
  • เริ่มเห็นแวว ตรงหัวไหล่ แต่ ดูถูกไว้ก่อน ว่าหากชักช้าและมาแบบนี้ตกรอบแรก ฮ่าๆๆ
  • สงสัย ไม่มีโอกาสได้เห็นหมาจากพิดโลกในปฎิทินแน่ว่ะ
  • โต้ง ของเรามันต้องแดงๆ เน้นๆคับเพื่อน ตอนนี้รอเวลาอีกนิดคับ อีกไม่กี่วัน ไอ้ดีเซล มันเจองานช้างแน่คับ
    ไฟล์แนบ
    354.jpg 76K
    10122.jpg 94K
    9923.jpg 71K
  • ตัวเมียได้มั้ยป๋า...เพื่อนผมมันกำลังฟิตอยู่ เพิ่ง 7 เดือนกว่าแต่กล้ามมีจริง
  • ไม่เชื่อ....
  • ไม่เชื่อ งั้นพี่ ศักดิ์มาบ้านผม ดิ...กล้าป่าวววววววววววว...............
    :o059:ใจๆ หน่อย................น้องไอ้ลีโอ มันไม่ธรรมดา นะพี่
  • กิจกรรมดีดีแบบนี้ ต้องช่วยกันส่งเสริมครับ เยี่ยมมากๆ :o001:
  • ขอบคุนคับ พี่ต้อม

เดียวเจอกันที่งานคับผม ฝากทีมงาน พิทบูล พิษโลก ใว้ในอ้อมใจด้วยนะคับ
  • ไปก็กลัวดิ.555
  • ต้อม เราเคยเจอกันที่งาน พิทบลูคาเฟ่ ใช่รึปล่าวคับน้าจะใช่วัดดีคับที่แวะเข้ามาเที่ยวหากันนะคับ :o001:
    ป๋า คับเดียมเจอหมา พิด,โลก โฟทีม โชย์กล้ามได้เลย พิด,โลกเมืองพระนเรศวร เราไม่ยอมให้ใครมาข่มเหงรังแกดูถูกกันง่ายๆๆหลอกคับ
    เจอกันแน่ๆๆคับ:o013:ป๋า:o013:เราจะกู้ชาติกับมา.......เวณกำตรูไปกันใหญ่แล้วเลือดรักชาติมันแรงโทษที่ ลืมตัว :o008::o008:
  • ถ้าจะฟิตหมาเพื่อเอาไปถ่ายแบบนั้น มันไม่ใช่เรื่องยากหากจะทำแต่มันต้องใช้เวลาค่อนข้างนานอย่างน้อยต้องมีประมาณ3เดือนขึ้นไป มันถึงจะเห็นความเปลี่ยนแปลงของรูปร่าง เราคงไม่มีเวลามากมายในแต่ละวันเพื่อมาฟิตหมา จะต้องทำความเข้าใจถึงหลักการและวิธีการออกกำลังกาย ต้องจัดโปรแกรมว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างใน1อาทิตย์แล้วต่อเนื่องไปเป็นเดือน เรื่องอาหารก็ต้องให้ความสำคัญเพราะมันต้องเน้นโปรตีน ถ้ามีเวลาพอและสถานที่เอื้ออำนวย บอกได้เลยสบายมาก ยังไงกล้ามก็มา...............แล้วตอนนี้คุณมีหรือไม่
    ตอนนี้มีตัวอย่างให้ดู3ตัว
    ตัวสีแดงของD1 เสมือนหนึ่งว่าเป็นนักเพาะกายที่อยู่ในยิมอยู่แล้ว มีครบทุกอย่าง เทรนเนอร์ สถานที่และอุปกรณ์ เหลืออย่างเดียวถ้าเน้นเรื่องโปรตีนอีก รับรองกล้ามมันมาอีกแน่
    อีก2ตัวที่เหลือ ตามโครงสร้างของหมาสายกัด มันต้องผอมบาง จะเห็นว่าจะมีกล้ามที่ชัดเจนแต่มีน้อย มันจะดูไม่หนาซึ่งมันจะใช้วิธีการไม่มากเท่ากับตัวแรก
    แต่ด้วยระยะเวลาที่มีอยู่เป็นปีบวกกับความตั้งใจไม่ท้อถอย รับรองได้ถ่ายแบบแน่นอน งานนี้แข่งกับตัวเองเพราะเขาต้องการ12เซียน ไม่ใช่ที่1เท่านั้น
    สำหรับตัวผมเองตั้งใจส่งเข้าประกวดแน่นอนทั้งสองตัว และจะฟิตเองด้วยที่บอกแบบนี้ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ กลัวพวกมีตังศ์ส่งหมาเข้ายิมครับ
  • เอาจริง อ่ะ พี่ ออม
  • อาทิตย์หน้าถึงจะกลับไปพิษณุโลก เดี๋ยวต้องขอต้นแบบตอนเล่นสปริงโพล เพราะไอ้สองตัวมันกัดได้ยังไม่นาน
    ช่วงนี้อยู่ระหว่างฝึกความแข็งแรงของกล้ามเนื้อหัวใจ ให้มันอึดก่อน จะได้ไม่เหนื่อยง่ายผอมเป็นบักโกรกเลย
  • โอเค ครับพี่...
    เด๋วพอใจ จะจัดให้..............
  • ท่านออมลายซะยาวเลย กำการเขาไม่มีกดดิว่าห้ามหมาเข้าโรงยิมทำไงได้อะคับเราก็ทำแบบบ้านๆๆของเราไปทำใจเทะคับ เราเอาใจสู้คับไม่ได้เอาเงินสู้แต่ถ้าเอาเงินสู้ก็สู้ไม่ได้อีกและตังก็ไม่มี
  • BADBOY
    เรื่องแบบนี้ว่าใครไม่ได้ครับ ก็สุดแล้วแต่จะคิดกัน มันเป็นวิธีลัดที่สุดยอดที่สุดแล้วๆเราก็มาต่อยอดเอาเอง แต่ที่สำคัญมันไม่มีความภูมิใจเท่านั้นเองอันนี้สำหรับผมคิดเองนะ
    ผมก็ฟิตไปเรื่อยๆไม่ได้รีบร้อนอะไร ยังมีเวลาอีกเยอะช่วงนี้ก็กำลังลดหุ่น สร้างความอึดไปก่อน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1216_resize.jpg 123K
  • ไอ้ตัวแดงเริ่มมาแล้วคับท่าน ออม เห็นเส่นเลือดเลย แล้วจะลงในนามใครอะคับ พิด,โลกใหม่กำรังหาพวกอยู่พอดีเลยคับ
  • งานนี้ไอ้เทน มีลุ้นนะพี่ออม
  • ของคุณtysonและของคุณ BADBOYและของคุณsamcha_reddog หมาสวยโครงสร้างดีฟิตแล้วสวยแน่นอนครับ ของผมตัวสขาวฟิตเองครับเช้าเย็นครับ
  • เห็นด้วยครับ การฟิตหมา เวลาเป็นสิ่งสำคัญอันดับแรกครับ

หากไม่มีเวลา จะทำอะไรก็ติดขัดไปหมดละครับ แต่ฟิตหมากล้าม ไม่ต้องทำทุกวันครับ ทำวันเว้นได้ถึงสองวัน

หมาตัวแรก ผมทำมาเพื่อทดสอบดูว่า หากเราเอาจริงกล้ามมันจะขึ้นหรือไม่
    ผมแค่ต้องการทดสอบว่า หากไม่ใช้สเตอร์รอย กล้ามมันมาจริงไหม และหมาตัวนั้น ยินดีสละสิทธิ์ ไม่ลงในปฏิทินครับ

ผมจัดกิจกรรมนี้ เป้าหมายก็เพื่อเชิญชวน ให้พวกท่านพาหมาออกกำลังกาย และร่วมอนุรักษ์หมาแนวใช้งาน
    หมาสวยๆแนวบูลลี่มีลงหนังมีลงในโฆษณามากมาย หาดูกันได้ มีตัวใหม่ๆมาทุกเดือน

แต่หมากล้ามๆ แทบจะนับตัวได้ และหาดูยาก ก็เลยอยากปลุกกระแส และยืนยันว่าหากตั้งใจจริงก็ไม่ยากครับ
    ส่วนใครจะใช้เงินซื้อความสำเร็จ มันก็เป็นเรื่องที่ห้ามกันยาก แต่อย่าลืม ครูฝึก ก็คือคน มีสองแขนสองขาเหมือนกับเรา
    สิ่งที่แตกต่าง คือ เขามีเวลาเท่านั้นเองครับ
  • ผู้ต้องหาคดีอนาจาณ ฉบับที่ 122/2553 คดีชอบโชอวัยวะเล็ก...... แถวห้างดัง....โปรดระวัง...อวัยวะเล็กด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    ห13.jpg 109K
    ห23.jpg 110K
    ห33.jpg 105K
  • รอ เจ้า sr กับ เฮดิส
    ด้วยครับ