ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • คับผม ขอบใจนะคับพี่บูม ถ้ามีอะไรก็แนะนำผมบ้างนะคับ

ขอบคุณคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทักทายนะคับพี่บาส เป็นไงบ้างคับ
    พวกน้องๆๆๆๆตัวเล็กๆๆๆเป็นไงกันบ้างคับ
    เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ไปเข้าไปหาพวกตัวเล็กเลยคับคิดถึงจัง

ต้องหาโอกาสลบออกไปสักหน่อยแล้ว 55++++
  • มาดิบอลช่วงนี้แมร่งกินโคตรเก่ง กะลังต้องการคนช่วยเลี้ยงพอดีเลย
  • คนช่วยเลี้ยงอ่ะ เป็นชายหรือหญิง ดีล่ะพี่บาส
  • พี่แมทเอารูปลูกชายคนเล็กมาให้ดูหน่อยดิพี่ อยากเห็นนะคับ
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 90K
  • โควต้า ตะพานหิน 55555+
    ไฟล์แนบ
    1m.jpg 112K
  • ฝากเลี้ยงไว้ก่อนได้ปะ
  • มันคือลูกใครอ่ะป๋าบิว......น่าสน
  • ลูกมาโล-ช๊อตตี้เกิล
  • ...
    ไฟล์แนบ
    WWW.jpg 91K
  • พี่บาสคับ ทำไมเรตมูลมันมีตาขาวๆๆๆๆๆๆอะคับ
    พึ่งเป็นวันนี้อะคับไม่รู้เป็นอะไร..ใจไม่ค่อยดีเลยกลัวมันตาบอดอะคับ
    มันขาวๆๆๆเหมือนคนเป็นตาต้อเลยอะคับ

ให้ทำไงก็บอกทีนะคับ....*-*.....
  • พี่บาสๆๆๆๆคับถ้าพาไปหาหมอมันจะแพงปะคับ...เซงๆๆๆโคตร
    มันจะเป็นไรมากปล่าวคับกลัวจัง
  • ตามันไปโดนอะไรมาเปล่าคับ บอล

พาไปหาหมอเลย อย่าช้าคับ คงไม่แพงหรอกอาจจะไปโดนอะไรทิ่มตามาเปล่าคับ
  • ตาขาวอย่างงี้ ถ้าเป็นสายกัดละก็ เซ็งเลย.555
  • มันอาจจะไปโดนอะไรมาป่าว ประมาณว่าระคายเคืองอ่ะ

ลองนั่งนึกดูซิว่ามันไปเล่นที่ไหนมาบ้าง

เรื่องหมออ่ะแพงไม่แพงก้ออยู่ที่อาการของหมา

ยังไงลองดูพรุ่งนี้เช้าถ้ามันเบาก้อโอเคถ้าไม่หายก้อแวะมาหาละกัน
  • ตื่นกันรึยังครับพี่น้อง...
  • ตื่นแล้วคับ พี่สัก

สำบายดีกันทุกท่านนะคับ คิดฮ้อด หลายๆคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]3.jpg 124K
  • วันนี้ พิดโลกมีนัด จูงหมาเดินเล่นกัน.....
    พร้อมทั้งพูดคุย อะไร หลายๆ อย่าง
    ถ้ามีพวก ป๋าๆ พานหินมาแจมด้วย คงมันส์..สวดยวดดดดด...แน่เลยลวกเพ่........
  • พี่บาสคับตามันยังเป็นสีขาวๆๆๆเหมือนเดิมเลยคับ
    ถ้าตอนบ่ายๆๆๆผมพามันไปหาหมอไม่แน่ผมจะแวะเข้าไปหานะคับ
    แต่มันยังมองเห็นเพียงแค่ในตามันมีสีขาวๆๆขุ่นๆๆๆอะคับ
    กลัวจังๆๆๆๆๆๆตามันจะบอดรึปล่าว ไม่งั้นร้องไห้แย่เลย
  • เดี๋ยวจะเเอบไปพิดโลกดีฝ่า..
    จะไปแอบฟังว่าเค้าคุยอะไรกัน.555
  • มาเลยคับ พี่ชายที่รัก

พูดแล้วต้องมานะพี่ ไม่มาเคืองด้วย หุหุหุ

บอล อาการ หนักเลยหรือคับ
  • ไปด้วยคนดิ
  • บอกไม่ถูกเลยอะคับพี่บูม มันก็มองเห็นนะแต่ในดวงตามันอะคับ
    มีสีขาวๆๆขุ่นเหมือนคนแก่เป็นตาต้อเลยคับ กลัวจัง.....
  • พี่บาสคับ ร้านหมอเปิดวันใหนบ้างอะคับ
    วันอาทิตย์ เปิดรึปล่าวคับ
    วันนี้ดูแล้วผมคงยังไม่ได้ไปอะคับ
    แต่ต้องรีบไปให้เร็วที่สุดเพราะผมกลัว....
  • ตะพานหินส่งเข้าประกวด
    ตัวไหนดีหว่า
    ไฟล์แนบ
    03102010062.jpg 59K
    03102010067.jpg 105K
  • บอล พรุ่งนี้พาไปหาปศุสัตว์ที่อำเภอก้อได้....

แมท....ไอ้ตัวเล็กมันกร่างซะ.......
  • ชั่วโมงเจ็บ ของเหล่ายอดมนุษย์
    ไฟล์แนบ
    P1012084.jpg 59K
  • 5555
    ไฟล์แนบ
    P1012088.jpg 58K
  • 666
    ไฟล์แนบ
    P1012089.jpg 50K
  • 777
    ไฟล์แนบ
    P1012092.jpg 61K
  • 888
    ไฟล์แนบ
    P1012110.jpg 73K
    P1012109.jpg 62K
  • พี่ครับ รอยสักที่ขา ราคาเท่าไร ครับ ผมสนใจมาก...........
    ได้โปรดตอบ น้องด่วน..:o040:
  • พี่บาสคับแล้วถ้าพาไปที่อำเถอต้องใช้อะไรรึปล่าวคับ.....
    ผมอยู่คนล่ะพื้นที่ ผมอยู่เขตทับคล้ออะคับ...
    ไม่รู้ว่ามันจะเป็นไรมากรึปล่าว...ทนหน่อยนะเรตมูล...
    พรุ่งนี้ก็วันจันทร์แล้ว........:m009:
  • ไม่ต้องใช้อะไรบอล......ก้อแค่ทำเนียนเป็นเด็กพานหิน...............

ถ้าไม่มั่นใจก้อโทหาก่อนละกันจะได้ไปด้วยแบบพอจะรู้จักหมอแกอ่ะ.......
  • คับพี่บาสถ้าผมไปเดี๋ยวผมจะเข้าไปหานะคับ
    ..เฮ้อๆๆๆๆๆๆ ทำเนียน
    พวกน้องๆๆตัวแค่ใหนแล้วนะ เห็นอีกทีคงแปลกตาหน้าดู..มันต้องโตขึ้นอีกเยอะแน่เลย

ขอบคุณนะคับพี่บาส ที่ให้คำปรึกษา
  • นายหล้าจะสักกันยุงบ้างหรอคราบ................
  • มันกันได้จริงๆ หรอพี่..ยิ่งสนไปใหญ่.....อยากๆๆๆๆๆๆ.....
  • รึจะสัก.....กันหนาวดีอ่ะ.......

แต่ผมว่าอะไรก้อไม่แน่เท่า.....SAKPHANHIN.....5555
  • อะไรก็ไม่เท่า สักพานหิน 55555555555556-+++++++++++++
  • พี่บาสมันยืนแบบนี้เองแต่มันกำลังถ่ายขน เป็นกะจุกๆ เลยอะ ไม่รู้จะขึ้นเต็มทันรึเปล่า
  • sakphanhin..ของเค้าดีจริงๆ
  • พี่บาสคับไปหาหมอมาแล้วหมอไม่อยู่ต้องไปตอนเย็นๆๆๆอีกอะคับ
    แวะบ้านพี่ไม่มีใครอยู่ผมก็เลยไม่ได้จอดอะคับ
  • :006:สวัสดีครับพี่ทุกท่าน:006:
  • ...
    ไฟล์แนบ
    3333333333.jpg 50K
  • สวยทั้งเสื้อ สวยทั้งนางแบบ.
  • :o003:ท่าน บิว PR น้ารักจังคับ เคี้ยวฝังเพรชด้วย:o003:
  • ป๋าบิงเล่นเอาพริตตี้มาโชว์อย่างงี้........เสื้อหมองไปเลย....แฮะ....
  • :o004::o030::o004::o004:พิมพ์ผิดครับ...........ป๋าบิว.........
  • พานหินไปไหนกันหมดคร้าบ........

สรุป....เย็นนี้เรามีนัดดูแบบกันนะครับ.......
  • >>>>สวัสดีคราบพี่ๆ อันเป็นที่รัก

>>>>พี่บาส.... ลงรูปให้ดูบ้างนะคราบ....

>>>>>พี่ศักหายไปไหน มาวฟื้นหรือยังพี่...............น้องมาวทุกวัน ฮา...............ๆ