ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ทราบแล้วครับท่าน....

แบบว่าดูไปกินไปได้ป่ะ..

ถ้าไม่ได้เค้าไม่ไปนะ..

เต้.พี่ไม่ได้หายไปไหนหรอก จำศีลอยู่.555
  • ว่าจะแวะมาดูหมากล้ามที่กลุ่มหินอ่อนเสียหน่อย แต่ลืมไป กลุ่มนี้นิยมเลี้ยงหมู เอ๊ย บูลลี่ ฮ่าๆๆๆ
  • เต้.พี่ไม่ได้หายไปไหนยังอยู่ดีมีสุข..เดี๋ยวเดือนหน้าจะไปเที่ยวเมืองเลยซะหน่อย..
  • >>.>>พี่แมท ผมว่าพี่ต้องแอบมีของดีๆซุ่มไว้แน่ๆเลย เงียบหายไปนานพี่เรา ฮา.........................
  • >>> คราบพี่ศัก มาเมืองเลยต้องมีสาวๆมาให้น้องบ้างนะพี่ เอามาเป็นของฝาก 555...........ๆ
  • เรื่องแบบเสื้อเดี๋ยวจัดการให้นะครับ ทีแรกเราก็นึกว่าทำแบบมีลูกเล่นอะไรวะเนี่ย 5555+
    นางแบบสวยจริงป่าว ถ้ายังไม่พอใจเดี๋ยวจัดอีกคนเอาไม๊หล่ะ แต่คนนี้บอกก่อน ลูก-เมีย อาจไม่ให้เล่นบอร์ดนี้ไปอีกนาน ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • วัดดียามเย็นนะคับพี่บาส โทษทีนะคับที่หายเงียบไป
    ช่วงนี้ต้องดูอาการ เรตมูลอะคับ เครียดจัดเลยผม
    ...พี่บาสเป็นไงบ้างคับ บายดีนะคับ....
    ผมเห็นรูปเสื้อ...ใช่ของพานหินรึปล่าวคับ
    สวยดีจัง อยากได้อะคับไงก็ฝากผมไว้ในชมรมสักคนนะคับ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แบบว่ามีแต่ลูก ไม่มีเมีย เลยสบาย..555

ยังไงก็เล่นได้ยาวววววว
  • เมียผมเล่นคอมไม่เป็นครับป๋าบิว......รีบจัดมาเลยคร้าบ......

บอล.....เรื่องเสื้อถ้าอยากได้ติดต่อที่ร้านพี่เติ้ลเลย.....รีบหน่อยนะเพราะทำมาน้อยมากขอบอก
    ไฟล์แนบ
    IMG-5608-copy3[1]2.jpg 35K
  • :m048::m001:เต้......รูปยังถ่ายไม่ได้เลยฟ้าปิดตลอด.....มาดูตัวเป็น ๆ เลยดีกว่า..จะได้จิ้มไว้เลยเดี๋ยวเดือนหน้าไปเที่ยวเลยจะได้เอาน้องหมาไปส่งด้วยเลย....ดีป่ะ
  • HBD.ครับพี่บาส
    ขอให้ใหญ่ ให้ยาว และแข็งแรงนะพี่
  • แบบนั้นก็ดีครับ พี่บาส มาเที่ยวเลย เดือนหน้าคงหนาวมากเลยครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    l22.jpg 3K
  • HBD.ครับพี่บาส

ขอให้ได้อย่างที่อยากได้นะจ๊ะ..
  • >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>............H B D..........................คราบพี่บาส...........
  • ตัวล่ะเท่าไหร่คับพี่บาส.......
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปโรงเรียนผมจะแวะเข้าไปหานะคับ
    เดี๋ยวเอาหนังสือไปเปลี่ยนแล้วขอยืมเล่มใหม่มาอ่านนะคับ55+++++++
    :m051:
  • พี่บาสคับวันเกิดหรอคับเห็นเค้า HBD.กาน....
    ไงผมก็ขอให้พี่บาสมีความสุขนะคับ:m083::m055:
  • พี่ บาส อายุครบ 25 หรอ ครับ เข้าเบญจเพศเเล้วรึพี่....
    สุขสันต์วันเกิด ครับพี่
  • สุขสันต์ วันเกิดคับ ป๋าบาส
    ไฟล์แนบ
    cake3fj5.jpg 56K
  • โอ้ๆๆๆๆสุดยอด พี่บูมไปเอารูปนี้มาจากใหนเนี่ย
    แน่นอนเลยอะคับ ดูแล้วพี่บาสคงชอบ 5++++++
    :m110:
  • ขอบคุณทุกคำอวยพรครับ.......

แต่ที่ชอบที่สุดก้อคือคำอวย...ของหล้า...

กะ cake ของบูมครับ.....

คุณตั้มครับสรุปว่าลูกหมาชุดนี้น่าจะเหลือแบ่งกันไปเลี้ยงแค่ 4 ตัวนะครับ...

ตัวแรกของป๋าบัง ตัวเมีย

อีกตัวแบ่งให้ป๋าเจี๊ยบไปเลี้ยง

อีกตัวไม่แน่ใจอยากจะเก็บไว้ต่อสายเองครับ....

ยังงัยอีกวัน สองวันนี้ จะถ่ายรูปให้ดูครับ....
  • ฝากให้พี่ แมท ขอให้รวยๆๆมีเด็กสวยๆๆเยาะๆๆนะคับ ป๋า บาส
    ไฟล์แนบ
    317.jpg 104K
    218.jpg 99K
    176.jpg 91K
  • ลูกสาวผมเป็นไงคับ พี่ๆๆ พอจะมีหนุ่มๆๆมาจีบบ้างปล่าว
  • :o040:เออลืมถาม พี่ๆๆ พานหิน มีบ๊อกหลือบ้างปล่าวคับ:o040:
  • 555..เรื่องบล๊อคแถวนี้ก็ยังไม่พอเหมือนกันครับบอย

กำลังหาซื้อกันอยู่ เพราะจะเอาหมาไป 6-7 ตัวเลยอ่ะ..
  • บอลครับ ถ้าจะเอาเสื้อก็รีบเข้ามาจองที่ร้านเลยครับ ตัวละ 350...
  • ผมมีครับ พี่เติ้ล BOX อ่ะ..แต่เป็นของเบียร์ ลีโอ นะ คริ คริ..(ลังเบียร์)..ล้อเล่น คร้าบบบบบบบบบบ
  • เอ้า ปีนี้พี่บาส ครบ 25 ปีหน้าพี่บาส จะบวช เลยใช่ป่ะ พี่...++++++++555555555555555555
  • มัวยุ่งเรื่องงาน ไม่ได้เข้ามาสามวันคิดถึงบอร์ดนี้จริงๆเลย...
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • ยุ่งเรื่องงานรึญิ๋งว่ะ....
  • HBD. ย้อนหลังนะครับพี่บาส ร่ำรวยๆมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งๆแรงๆนะครับ:015::015::015:
  • :o003:ทำไงดีคับพี่ แมท หมาผมไม่มีคอ :o003:
    ไฟล์แนบ
    0110.jpg 97K
    224.jpg 99K
    028.jpg 95K
  • มันกี่เดือนครับ คุณบอย
  • ประมาณ3เดือนกว่าน่ะ..พอลล่ามันกินเก่งมากๆๆเลยกินไม่หยุดเลยกินได้ทั้งวันเลบ
  • พี่บาสเสื้อมันเหลือกี่ตัวแน่คับ .....
    แล้วมันมีกี่ไซด์ / ขนาด อะคับ....

ไงผมจองไว้ตัวนึงล่ะกานเดี๋ยวจาเอาเงินออกไปให้นะคับ
  • มาอวยพรวันเกิดวันย้อนหลังครับน้าบาส ขอให้รวยๆเฮงๆครับ :020:
    ไฟล์แนบ
    0114.jpg 33K
  • สุขสันต์วันเกิดตรับน้าบาส
    ไฟล์แนบ
    hdb.gif 49K
  • ด้วยคนดิ..
    สุขสันต์วันเกิดรวยๆเงินทองไหลมาเทมาน่ะค่ะพี่บาส:035:
    ไฟล์แนบ
    T120110_01P.gif 45K
  • ขอบคุณเจ๊อร.....แพททิออท

ขอบคุณบิ๊กบัง.....BB

ขอบคุณน้าเหน่ง...ปากน้ำโพ

ขอบคุณคร้าบบบบ....สำหรับมิตรภาพดีที่มีให้ครับ..
  • :o071:ผู้ต้องหาคดีอนาจาณ ฉบับที่ 122/2553 คดีชอบโชอวัยวะเล็ก...... แถวห้างดัง....โปรดระวัง...อวัยวะเล็กด้วยคับ:o071:
    ไฟล์แนบ
    ห12.jpg 109K
    ห22.jpg 110K
    ห32.jpg 105K
  • แมททิว อาชาวิน...ตัวไหนอ่ะบอกไม่ถูก แอบไปตั้งชื่ออะไรตอนไหนเนี่ย 5555+
    โอว์..ท่านบอย ตัวไหนซัดบลูลี่เวย์ ไปมั่งเนี่ย บึ๊บบั่บ กันใหญ่..!!

ไอ้บังมึงมีรูปอื่นไม๊เนี่ย กรูเห็นโพสจังไอ้รูปเนี่ย ไอ้บ้า....
  • เฮ้ย!!ร้านนี้มันขายของลำเอียงนี่หว่า ของแมนยูฯไม่มีรึงัยวะ...

เห็นทั้งร้านเหลือแต่สิงห์กับเป็ด สงสัยของผีมีเท่าไหร่คงไม่พอขาย5555
  • เหงาว่ะ......
  • คับ พี่เติ้ล...ตอนนี้ยอมรับ ว่าผีมาแรงจริงๆ
    ตั้งแต่หงษ์ แกล้งยอมแพ้ 3-2 อย่าเพิ่งไดใจ นะ ครับ
    ระวังอกหัก............
  • เหงาได้งัยเสือกปิดบ้านแต่วันเลย
  • หวัดดีคับผมอยู่บาง,นากคับอยากได้พิทบูลเลี้ยงคับ
  • อยากได้ตัวผู้คับ
  • ใครมีบางที่ตะพานหิน
  • ถ้าอยากได้..หมาแดง รึ บลูลี่ ครับ...มีเหลดราคามั้ย...
    ถ้าหมาแดง ตัวผู้ 8 เดือน...พอได้ป่ะ
  • หวัดดีครับ TOUCH อยู่บางนากหรอครับ ว่าง ๆมานั่งคุยกันที่กลุ่มดิครับ

ตอนนี้ที่พานหินมี บูลลี่ อยู่คอกนึงอายุเกือบเดือนแล้ว....

ไม่รู้ว่าชอบแนวไหนแน่....ถ้ายังงัยลองแวะมาคุยที่ร้านลิตเติ้ลกรูมมิ่ง ตรงข้ามร้านกาแฟเฉินหลงที่พานหินดูครับ

เออ..ถ้าสนใจบูลลี่ โทรเบอร์นี้นะครับ 083-1613311
  • วัดดียามสายๆๆๆๆคับพี่บาส
    น้องตัวเล็ก...เป็นไงกันบ้างคับ ดื้อมากปล่าวคับ
    คงดื้อกันน่าดู เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังไม่ได้ออกไปเที่ยวหาเลยอะคับต้องดูก่อนนะคับ
    ว่าจะเอาเงินไปฝากให้พี่บาสเอาเสื้อมาให้ผมสักตัว ......
    ไงก็ดูๆๆๆมาให้ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ:006: