ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาเเดง 4เดือนตัวนี้พอดูได้ไหม จากคนเลี้ยงหมาเเดงมือใหม่
  • พอดูได้ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02437.JPG 59K
    DSC02434.JPG 57K
    DSC02428.JPG 58K
    DSC02421.JPG 60K
    DSC02419.JPG 55K
  • ตามความคิดผม สวยมากเลยทีเดียวล่ะครับ
  • สวยงามครับ ลูกใครครับนี่
  • สวยเลยล่ะครับ Solid ด้วยใช่มั้ย ลูกเต้าเหล่าใครครับ
  • งามเชียวครับ
  • สวยมากๆ........................
  • หล่อมากครับ เลี้ยงให้ดีๆนะครับ
  • สวยครับ โครงสร้างดี สีแดงเข้ม solid ด้วย :063::063::065::013:
  • หล่อแต่เด็กเลยนะเนี่ย
  • สวยมากเลยครับพี่ โตขึ้นรับรองสาวๆติดตรึมเลยแน่ๆครับ ยิ่ง solid ด้วยนะ สุดๆเลยพี่ ^^
  • สวยครับ:063:
  • ลูกใครหว่าสวยดี ช่วยบอกทีว่าลูกใคร -*-
  • สวยครับ นี้4เดือนหรือ งาม ในส่วนตัวแล้วผมชอบตามันนะ สุดยอด แววตาลึกอยากจะหยั่งถึง
  • สวยจัง มีแววแต่เด็กเลย อยากได้ไปเลี้ยงจัง
  • สวยครับ solid ด้วย แต่ส่วนตัวชอบ บูลลี่แดง มากกว่าครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ ผมจะเลี้ยงอย่างดี จะได้งามสมคำชมของพี่ ๆทุกคนครับ
  • ดูดี้ดูดี........ครับ
  • แหล่ม
  • เยี่ยมครับ....
  • สุนัขสวยและถ่ายรูปดีกว่าผมมากครับ ใช้กล้องอะไรแนะนำด้วยครับ
  • ขอบคุณครับคุณ Kitti_r ผมใช้กล้อง sony Cyber-shot รุ่นเก่าแล้วครับ
  • ช่วยบอกได้ไหมครับ ว่าตัวนี้เป็นลูกเต้าเหล่าใครเอ๋ย สวยดีครับ
  • สวยมากครับ ขออนุญาติถามหน่อย ซื้อมาเท่าไร่ครับ กำลังมองหาอยู่ครับ ช่วยตอบให้ด้วยหลังไมค์ก็ได้087-1023488 รออยู่ขอบคุณล่วงหน้าครับ สวยจริงจริง
  • ตอบคุณ Golf_za ครับ ผมไม่รู้ครับว่าเป็นลูกใคร ผมเห็นมันครั้งแรกก็ถูกชะตากับมันเลยซื้อมา ผมก็ถามเค้าว่าเป็นลูกของใคร เค้าก็บอกผมว่าเค้าก็ไม่รู้เหมือนกันเค้าเอานกกรงหัวจุกไปแลกมันมาครับ เลยไม่รู้จะทำอย่างไร ตอนนี้ผมก็ไม่สนแล้วละครับว่าพ่อแม่มันเป็นใคร ผมรักมัน มันฉลาดมาก สอนอะไรทำได้หมด โตไวมาก เล่นกับลูกชายคนเล็กของผมทุกวัน
  • ที่ผมถามก็ไม่ได้มีไรมากหรอกครับ แค่อยากจะรู้ไว้เผื่อจะได้ติดตามผลงานคอกต่อไปไงครับ ถ้าคุณไม่รู้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากที่ตอบผมนะครับ
  • pitBee หมาชื่ออะไรคับ
  • โจอี้ ครับ
  • สวยมากครับ