ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แก้ตัวใหม่ คลิป SCUBAPIT &RAMA III @PATTAYA ใช้ได้ละ พี่น้อง
  • http://www.youtube.com/watch?v=ZD4o1zEWVJI

คราวนี้ไม่หายชัวร์ คอนเฟิร์มลื่น ไม่มีกระตุก
    ผ่านการตรวจสอบโดยมาเฟีย 555

ใครดูแล้วก็ ดูใหม่ให้หายคิดถึงนะ กร๊ากกกกกกๆๆๆๆ
  • วันนี้ขอตัวลาไปพักผ่อน ที่ปายหน่อย
    ยังไงจะเก็บภาพงามๆมาฝากเด้อพี่น้องงงงง....
  • เที่ยวหน้าขอไปด้วยยยยยยยยย
    เห็นแล้วอยากกกกกกกกกกกกก
  • อิจฉาว่ะ ช่วงนี้เขามีโปรแกรมรณรงค์ เที่ยวปายหน้าฝน ที่ได้บรรยากาศสวยงามไปอีกแบบ
    ถ่ายรูปมาเยอะๆนะท่าน ช่วยกระตุ้นการท่องเที่ยว ช่วยเศรษฐกิจชาติกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC06387.JPG 53K
  • แวะมาเที่ยวที่ อ.เชียงคาน จ.เลย บางนะครับ www.pudbok.multiply.com
  • เจ๋งครับ ดูเพลินเลย เฮียเหลียงนี่พิธีกรมืออาชีพเลยนะเนี่ย
  • เชียงคาน มีอะไรมาแนะนำ เอารูปมาลงให้ชมบ้างครับ
  • ทะเลไทยสวยจัง เที่ยวทั่วไทย ถูกต้องที่สุดแล้วคร้าๆๆๆๆๆๆ
  • เเนะ เกษตรที่สูงภูเรือ ครับ
    ไฟล์แนบ
    ก1.jpg 8K
  • ช่วงนี้ลมหนาวมาเเล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    ก2.jpg 13K
  • อากาศกำลังเย็นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ก3.jpg 3K
  • *** มือถ่ายขัดเทปขนาดนี้ งานออกมาไม่มีคำว่าไม่ดีๆๆ แน่นอนๆๆๆ

จะดีกว่านี้ถ้าผมตัดต่อให้นะ 55555555555 ***
  • ขับรถขึ้นเขา-ลงเขา ระวังด้วยนะครับ
  • สมกับการรอคอย..... +100 เลยเพ่....:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    RAMA3-BRT-44.jpg 121K
  • เมื่อไรจะไปอีกบอกด้วยนะครับ...อิอิ มันมากกกก
    ***หนาวนี้จัดทริฟขี่มอไซด์เที่ยวกันดีกว่าครับบบบบ
  • อิจ ชิบ เป๋งเลย -*-
  • ขอคัดค้านครับคลิปไม่สุภาพ ครับ เฮียเหลียงชี้หน้าผู้ชมครับ
  • ถามพี่ยุทธหน่อยครับ เพลงสุดท้ายตอน outtro นี่เพลงของใครอ่ะครับ
    ขอบคุณครับ