ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมา (ภูเก็ต) หลาน HERICANE
  • ลูกหมาเกิด วันที่ 27/8/53

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่

Tel.087-628-0270 (จ๊อด)

รูปพ่อ + แม่
    ไฟล์แนบ
    28062010(002) (Medium).jpg 67K
    แม่เด็ก.JPG 53K
    พ่อเด็ก.JPG 101K
  • M 1 ตัวนี้เตี้ยล่ำ อกกว้าง สั้นเหมือนพ่อคับ
    ไฟล์แนบ
    m12.jpg 26K
  • F1 ตัวนี้สีเหมือนรุ่นทวด แอบมีลายเสือนิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    f14.jpg 28K
  • F2 ตัวนี้ บลู3 สีคับ ตัวนี้แอบโหด
    ไฟล์แนบ
    f2.jpg 29K
  • เฮ้ยจ๊อดไอ้เจ้าf2ส่งมาที่สังกัดนี้ก็ได้นะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0370A2.jpg 20K
  • สวยจังเลยครับท่าน ไม่ทราบว่าสินสอดเท่าไหร่ได้อ่า ไม่มีตังค์จะได้ถอย อิอิ
  • หัวนมดำมากกก ฮิฮิฮิ
  • f2 ราคาเท่าไหร่ครับ น่ารักดีครับ
  • หมาสวยถ่ายรูปชัดๆหน่อยจ๊อด
  • piggy_mafia@hotmail.com ครับพี่
  • สวยทุกตัวครับ..ผมไปดูมาแล้ว
  • ถ่ายรูปใหม่สิท่าน

อาทิตย์นี้เอามาที่บ้าน เดี๋ยวถ่ายรูปให้ใหม่

หมาสวย แต่ถ่ายรูปไม่สวย

ถ้าจะมาโทรมาหาก่อนนะ
  • ลูกหมาสวยทุกตัว พ่อหมาก็สวย สวยมาก การันตี ไปดูมาแล้ว

จ๊อส หมานายนะสวยมาก แต่เสียดาย กล้องไม่ค่อยจัด หากมีเวลาถ่ายใหม่นะน้อง เสียดาย