ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์ตัวครับ ..พิ่งบินมาจากดูไบผมชื่อ Basuko
  • ผม 5 เดือนครับ สูง 82 cm ยาว 115 cm หนัก 36 กิโล
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0661.JPG 55K
  • :001: *-*
    ไฟล์แนบ
    CIMG0660.jpg 55K
  • :003: *-*
    ไฟล์แนบ
    CIMG0663.JPG 69K
  • ขอคำติชมด้วยนะครับ
  • โดโก้อาร์เจนติโน หรอครับ ตัวใหญ่จัง
  • โอ้ โดโก้นานๆเจอแนวร่วม 5 5 5 แนะนำตัดหูเลยครับ

แต่ถ้าไม่ชอบตัดก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวเอาตัวที่บ้านมาโชว์มั่งครับ

เป็นตัวเมียเน่อ เดี๋ยวไปถ่ายก่อน :o062:
  • *-* คร๊า

พอดีว่าตัวนี้มัน 5 เดือนแล้วซิ ^^ แต่นิสัยยังบ๊องๆยุเลย ค่ะ 55

อย่าลืมเอาตัวเมียมาโชว์นะค่ะ ^^~
  • โดโกอาเจนติโน่เพศชาย คร๊า ^^~ ชื่อ บาซูโก้ หรือ ซูโก้คร๊า
  • น่าจะตัดได้นะครับ วันที่ผมพาพิตบูลที่บ้านไปตัดหูที่วัดไผ่ตัน เจอโดโก้สีขาวตัวใหญ่พามาตัดเหมือนกันครับ
  • อายุเท่าไหร่ค่ะ ตัดหูอะ ดิฉันกลัวว่ามันจะตัดไม่ได้แล้วอะค่ะ
  • ของผมต้องรอเสาร์อาทิตย์ขึ้นไปถ่ายรูปอะครับ

เลี้ยงกันคนละบ้าน แต่ตอนมาก็มาตอนประมานนี้นะครับ 5 เดือนกว่าๆ

ก็พาไปตัดได้ครับเเนะนำที่ชลบุรีครับ หมอแกตัดหมาโตบ่อยเหมือนกัน
  • อ้อค่ะๆ *-* ไกลจังค่ะ พอดีอยู่ขอนแก่นค่ะ