ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โทษที หนุ่มๆ ทั้งหลายเมื่อวานมีมีธุระจิงๆ ไม่งั้นได้เมายับแน่
  • หมาไม่น่าจะมัน แต่คนขอบอกมันมากๆๆๆ เป็นการกินที่ได้บรรยากาศสุดๆๆ

ปล.ปิ๊กเรื่องที่คุยกันเมื่อวานในวงเหล้าจริงๆแล้วมันเป็นเรื่องที่พวกเราแต่งกันขึ้นมาเพื่อความบันเทิง

จริงๆแล้วกลุ่มเราเป็น"กลุ่มคนรักครอบครัว"คร๊าบบบบบบ
  • ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละครับพี่

แต่มีอยู่คนนึง
  • ตกลงที่ว่ากลุ่มนี้เลี้ยงหมา หรืเลี้ยงโคกันแน่ครับ 555+
  • เกิดเป็นหมาของคนขี้เมานั้นแสนลำบาก
    กินก็อดๆอยากๆ แถมนอนตากยุงเฝ้านาย
    จะขี้จะเยี้ยว็ไม่สบาย เพราะนายกรูโม้เพลิน
    มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญแต่เจอกับหมาพิตบูลเอย

อ่านให้ป็นกลอนนะเว๊ยยยยย
  • 555 อ่านยังไงก็ไม่เป็นกลอนเลย พี่มาร์ค

ไม่เป็นไร ครับ โอ๊ต คราวหน้าให้แก้มือใหม่

สนุกดีเนอะ เมื่อวานนั่งคุยกันยาวเลย
  • 555+ กลอนนี้เอาเรื่องจิงมาเล่าให้ฟังหรอพี่ เขินเลยกุ-*-แต่ละภาพเสียภาพพจณ์หมด
  • ดูภาพนี้แล้วไม่ต้องบอกเลยว่าเมา ดูไอ้คนข้างหลังเหล้าดิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0191.jpg 58K
  • เฮ้ย คล เรายังมีภาพ ที่เซนเซอร์ไว้อีกนะครับ

อย่าให้เอามาแฉ นะเว้ย เฮ้ยยยยยย

ใครต้องการดู บอกผมนะครับ เดี๋ยวจะเอามาให้ดูกัน 5555

ปิ๊ก เดี๋ยวพี่ส่งไฟล์ไปให้นะครับ ตอนเย็นวันนี้ ลองเช็คเมล์นะ
  • ส่งไฟล์เต็มมาด้วยดิแต็ก am_jiraon@hotmail.com
  • ดูไม่ได้จริงสำหรับ คล ที่เป็นบุคคลอันตรายเวลากินเหล้า..บ้ากามมาก

แต่เห็นด้วยกับพี่แจ็คคับ...ผมเป็นคนรักครอบครัวครับ

ไม่มั่วแต่ทั่วถึง............
  • เมาได้อารมณ์มาก กลับบ้านไปหลับไม่รู้เรื่องเลย:005:
  • เฮ้ย สโลแกนนี้เด็ดว่ะ "ไม่มั่วแต่ทั่วถึง....." น่าสกีนไว้หลังเสื้อ 55555555
  • จะดีหรอครับ พี่แจ๊ค สโลแกนนี้
  • นี่ดูหน้าตาคนรักครอบครัว ต้องสามคนนี้เท่านั้นครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0223.JPG 60K
  • ปิ๊ก เรื่องเสื้อเรา รบกวนเช็คด้วยนะครับว่าได้วันไหน

งานนครปฐม ใกล้จะถึงแล้วนะครับ

จะได้มีเวลา ซักกันบ้าง ยิ่งช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆด้วย
  • เอาล่ะครับ เดี๋ยวบอร์ดเราจะกลายเป็นบอร์ดท่องเที่ยวซะก่อน

ผมมีไอเดีย ขอให้ทุกท่านนำภาพถ่าย ของตัวเรากับสุนัขของเรา มาลงคนละ 1 ภาพ เน้นที่ภาพขำขันและดูแสดงออกถึงความรักที่มีให้มันนะครับ

ใครชนะ ฟังจากเสียงปรบมือ( ฟังยังไงหว่า ) เอาเป็นว่า วันแจกเสื้อ รับเสื้อฟรีกันไปเลย 1 ตัว
    โดยใช้วิธีโหวต (งานนี้ไม่มีล็อกโหวตนะครับ )

ขอบคุณ สำหรับสปอนเซอร์ ใจดีของเราด้วยครับ คุณคล นั่นเอง (555 ล้อเล่นนะ คล )

ขอผมรูปแรกเลย แล้วกัน แบ๊วทั้งคนทั้งหมา
    ส่วนตอนนี้ กลายเป็นมึนทั้งคน มึนทั้งหมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_5877.JPG 116K
  • อันนี้เพื่อนฝากมาเล่นด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0501.jpg 70K
  • สังเกตุคนนี้นะครับ ตลอดทุกงานเลย เดอะแอลกอฮอล์แมน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0465.JPG 67K
  • ได้ครับพี่แต๊กเดี๋ยวผมโทรบอกนะพี่
  • ขอรวมแก๊ง ด้วยคน เดียวเอารูป butcher มาโชวนะคับอยู่พัทยา ^^ ฟากตัวด้วยคับ
  • แหมถ่ายแต่ละรูป ไม่มีขวดเหล้าก้ผสมเหล้า-*-
  • แต็กวันนี้ทีมบอลมึงโดนต่อกี่ลูกว่ะ:013:
  • คล หน้าไปเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้เหล้าben285เหน่อะ
  • สวัสดีครับ คุณ Atane ยินดีต้อนรับครับผม

ลงรูป butcher ให้ชมหน่อยครับ พร้อมด้วยรูปตัวคุณเองได้เลยนะครับ

แล้ว หายเงียบกันไปเลย ให้เรามาเล่น อยู่คนเดียวเลย เหงานา
  • แต็ก ฝากกระจงไว้สัก 2-3 วันก่อนนะ

กำลังทำบ้านให้มันอยู่ เดียวจะเข้าไปเอาแล้วจะโทรบอกอีกที

ฝากบอกแฟตด้วยนะ
  • จองเสื้อชลบุรีด้วย1ตัวค่ะไซส์Lราคาเท่าไรให้โอนเงินเมื่อไรค่ะพี่ขอบคุณค่ะ
  • ทำมัย คิงเห็นพี่คล เมาทุกรูปเลยอะครับ

ไม่เคยเห็นหมาของพี่คลสะที

เห็นแต่ ben285

55+ ^^
  • เห้ยคิง หมาพี่เก้บไว้บ้านมาแต่ตัวเมายกแก๊งค์:018:
  • :012:เดียวหารูปใหม่ก่อนนะคับเดียวเอามาให้ชม พอดีมีแต่ตอน3เดือนกะ4เดือน -*-
  • ได้ครับ คุณ oil_merfy
    เดี๋ยวได้เสื้อเมื่อไหร่จะมาโพสบอกนะครับ
  • สำหรับเพื่อน ๆ ที่สั่งจองเสื้อนะครับ
    เราจะเก็บ ค่าเสื้อกันวันอาทิตย์นี้นะครับ

เรื่องราคา เด่วรอปิ๊กมาบอกนะครับ
  • เอาเฉาก๊วยมาให้ติชมครับพี่ๆๆ 4 เดือนแล้วครับตอนนี้
    ไฟล์แนบ
    rr.jpg 85K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    aa.jpg 88K
  • ต่อๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ww.JPG 95K
  • พิตบูตัวแรกของผมครับ
    ไฟล์แนบ
    ee.jpg 49K
  • กะว่าจะไม่ตัดหูครับ ซื้อมาโดยไม่รู้ว่าลูกเต้าเหล่าใคร

เห็นปุ๊บเอาเลย เพราะชอบครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5255.JPG 96K
  • อันนี้แม่เฉาก๊วยมันครับ กับภาพบรรยากาศที่วิ่งเล่นของ เฉาก๊วยแหละหมาตัวอื่นๆๆ
    ไฟล์แนบ
    rrrrrrr.jpg 84K
  • พี่คลเอาเก็บไว้บ้านไม่เป็นไรครับ

ถ่ายรูปให้คิงดูมั้งสิครับ ของคนอื่นๆๆคิงก็พอเห็นมั้งแล้ว
  • ได้แล้ว หมาผม ตัวแรกละก็โดน[เหมือนโดนหลอกรึป่าวไม่รุนะโดนไป25000] แต่ก็เอามาแล้วรักมาก ถ้าใครมีไรเนะนำดีดีก็ช้วนนะด้วยนะคับ ไม่อยากโดนหลอกอีก ^^ มีแต่คนบอกว่าแพง แถมให้ใบเพ็ด มาผิดอีก สี น้ำตาล-ดำ ของผมมันดำ-ขาว ไม่รู้มันบ้าป่าวคนขาย - - - อยากรู้เรื่องสายพันมากกว่านี้ไปอ่านบางบอด์ยังไม่เข้าใจเท่าไรคับ ในไทย มีกี่สายพันธุ์ ถ้าได้ข้อมูลจะขอบคุณ พี่น้อนชลบุรีมากเลยคับ [มือใหม่จิงๆ]
    ไฟล์แนบ
    Photo-0003.jpg 72K
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับคุณ Atane_Dog
  • เป็นธรรมดาของโลกครับ
    สำหรับพิทตัวแรก คงต้องโดน vat % กันเป็นธรรมดาครับ

อย่าไปคิดมาก ครับ คุณ atane
    พวกผมก็มือใหม่กันครับ
    ถ้าอยากจะรู้ อะไรเพิ่มเติม วันหลังนัดเจอ นัด meeting ได้ครับ

แล้วพบกันนะครับ
    ช่วงนี้ ขอนานๆที เข้ามาตอบนะพี่น้อง ไม่ค่อยมีเวลาเล่นซักเท่าไหร ่

คิง เจ้าเฉาก๋วย สวยครับ
  • ขอบคุณในคำชมครับพี่แต๊ก

คุณ Atane_Dog อยู่แถวๆๆไหนหรอครับ

หน้าคุ้นๆๆ
  • หมาสวยครับ คิง เลี้ยงให้ดี แล้วส่งมันให้ถึง อย่าท้อเมือมีคนติ แล้วมันจะเป็นหมาเทพสำหรับเรา

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับคุณ Atane_Dog meeting ครั้งหน้าเชิญนะครับ

เสื้อได้วันไหนว่ะ ปิ๊ก ช่วงนี้แต็กเขาไม่ค่อยว่างเพราะเขากำลังทำงานอยู่การรถไฟ :o023:

จริงว่ะคลมันถ่ายแต่ละรูปมีแต่ขวดเหล้ากับผสมเหล้า สงสัยจะชอบ5555555
  • ขอบคุณครับพี่แจ๊ค จะตั้งใจเลี้ยงมันครับ

แต่ตอนนี้มันคงต้อง อด บูลลี่แม๊กไปก่อนครับ

เพราะเอาตังไปสักมา 4000 ช๊อตเลยยย
  • ประมาณวัน อังคารหรือพุธนี้แหละครับ พี่แจ๊ค
    ยังไงเดี๋ยวผมแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
  • แต๊กมันทำ หมูฉึก...ฉึก:014:
  • ทำไรว่ะ คล หมู ฉึก ๆ อะไรกันครับบบบบ
  • หวัดดีครับ...แก๊งขี้เมา:m073::m073::m073:

ฝยตกยังงัยก็ไม่หวั่นโดยเฉพาะไอ้คนถอดเสื้อ:m001::m001::m001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_01912.jpg 58K
    DSC_0861-3.JPG 104K
  • สมาชิกคนรักครอบครัว

วันศุกร์เราจะไปเมาที่ไหนกันดีคร๊าบบบบบบบบ

ปล....ทำไม่มันเร็วจังว่ะวันศุกร์เนี้ย:006: