ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออภัยเจ้าของเวปนะคับ
  • ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆในเวปนี้นะคับแต่ข้อเสียคือ มีผีหมาเยอะไปหน่อยคับ และผมว่าผีหมาพวกนี้มีเยอะ จนทำให้บอร์ดดีๆดูแย่เลย บางคนติแต่พูดจาดีมีการศึกษาขนาดติแรงๆยังดูดีเลย แต่พวกผีหมาเนี้ยพูดไปเรื่อยเหมือนเอาตูดมาพูด บางคนเคยเลี้ยง pitdull หรือป่าวก้อไม่รู้แต่รู้ดีหยั่งกะเป้นหมาซะงั้น ชาตินี้สงสัยคงเป้นได้แต่ผีหมาแอบอยู่แต่หลุม ขออภัยเจ้าของเวปด้วยนะคับ
  • ตั้งกระทู้ด่าพวกผีขี้เรื้อน กลับหลุมไปหมดเลย ดีมากรู้ตัวเองทีหน้าทีหลังก้ออย่าเข้ามาขอส่วนบุญคนอื่นเค้าอีกนะ ไปเกิดให่มกันได้แล้วพวกผีหมาทั้งหลายเวปเค้าได้เจริญๆ
  • เครียดขนาดนั้นเลยเหรอ -*-
  • *** อย่าเอามาคิดมากคร๊าบๆๆ สีสันของบอร์ดนี้จิงๆๆๆ ***
  • อยากล่อเป้าอ่ะดิ เงียบไว้น้าผีอย่ามาหลงกลเค้านะ
  • ทำเว็บระบบปิด คนไทยขี้เกรงใจ ไม่ค่อยกล้าติติงกันตรงๆ เห็นเพื่อนทำไม่ถูกต้องแต่ก็ไม่กล้าเตือน
    พอให้แสดงความเห็นแบบไม่ลงชื่อได้ บางคนก็เอาไปใช้ในทางที่ผิด
    แทนที่จะช่วยๆกัน ทำให้สังคมเราน่าอยู่มากขึ้น

เหนื่อยใจครับ
  • สงสัยจะโดนผีดุใส่ละสิ...เหอๆๆ

สีสันครับ

ใจกว้างนิดนึง
  • เห็นเขาตั้งห้วข้อขายลูกหมานะ แล้วแทบทุกคนติว่าหมาไม่สวย ไม่รู้จริงไหมเพราะเจ้าของลบภาพไปหมดแล้ว
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18159&page=1#Item_0

ก่อนหน้านี้เห็นบางท่านตั้งหัวข้อขายลูกหมา ก็มีคนมาติด่าเยอะแยะ แต่เขาตอบดีๆ สุภาพ ก็เห็นขายได้หมดก็มี
    อย่าเพิ่งท้อสิ
  • พิทบูลปากแหลมที่ BIG C อุบลฯ เยอะครับ ผมไปเจอมา เปิด 6500 ขาย 4000 เขาบอกมาจากจังหวัดใกล้เคียง (ขายยกคอกมา)
    เจ้าของน่าจะมีความรับผิดชอบกว่านี้ ผมถามพ่อ-แม่ บอกไม่รู้ แต่ใบเพ็ดฯจะตามมาที่หลัง (ตอนไหนไม่รู้)
    หมา 5-6 เดือนแล้ว พ่อ-แม่ไม่รู้จัก จะมีใบเพ็ดฯให้ใหมครับ...
  • สงสัยหมาขายไม่ออกว่ะ วันหลังไปเลหลังหมามาขายก็ดูดีดีหน่อยละกัน จะได้ไม่มีใครฟัดเอา
  • ทำใจให้ชินซะดีกว่าครับ
  • ชิว ชิว
  • เสน่ห์ของเวปนี้ผมว่า อยู่ที่ผีด้วย ผีบางตัวก็ดี บางตัวก็มั่วไปบ้าง เราอ่านแล้วก็ต้องคิดว่ามันจริงหรือไม่จริง ผมก็ลงขายหมา(ไม่ใช่อาชีพ)แต่ไม่เคยโดนด่า
    พ่อแม่หมาผมมีให้ดู แพงไปก็ต่อรองกันได้ ไม่เคยมีปัญหา ถ้าเราจริงใจ
    สรุปเหลือ 4 ตัวจะเอาซักตัวไม๊ครับ 555+