ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้รับของ เรียบร้อยเเล้ว ครับ !!! พร้อมลุย ฝากถึง พี่ MarK
  • :m087::019:ได้เร็วมากเลยครับ พี่MarKพร้อมกับ รูป ลูกชาย ก่อน ทาน BuLLY MaX !!!หลัง ทาน ไว้จะเอา มาลงให้ชม นะ ครับ **ขอบคุณพี่Mark ที่ให้คำเเนะนำ ขอบคุณพี่ บิว BULLY WHEY ด้วยนะครับ!!ลูกหมา ของ ผม ซัดอาหาร เเบบผมไม่เคยเห็นเลย ผมนึกว่า(หมา Zombie) :062: ---: ขอบคุณพี่ทุกคนที่ให้คำเเนะ เป็นกันเองมากครับ :063: เลี้ยงด้วยรักเเละรับผิดชอบ:o010:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0561.jpg 41K
    IMG_0563.jpg 58K
    IMG_0571.JPG 42K
  • สุดยอดไปรษณีย์ไทย ส่งเมื่อวานบ่ายสาม พัสดุธรรมดา วันนี้ได้รับก่อนเที่ยง

แต่ส่งของไป พัทยา ตั้งแต่วันจันทร์ ป่านนี้ยังไม่ได้รับ กูละเซ็ง

ขอบคุณครับทั่น ฟิตไว้ แล้วเอามาให้โลกรู้จักครับ ฮิ้วๆๆๆ
  • อนาคตไกลครับตัวนี้ เอาใจช่วยครับ :063:
  • ขอบคุณครับทั่น ฟิตไว้ แล้วเอามาให้โลกรู้จักครับ ฮิ้วๆๆๆ

ครับ พี่ MarK เเล้ว ผมจะเอามาลงครับ :o030:

อนาคตไกลครับตัวนี้ เอาใจช่วยครับ
    :o058:
    ขอบคุณครับ สู้ๆๆๆ:o063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0679.jpg 64K
    IMG_0834.jpg 63K
  • คุณแรมโบ้ ครับ ตั้วนี้ รึเป่า ที่เป็นพี่น้องกับ เจ้าตังค์ของผม * *
  • คุณแรมโบ้ ครับ ตั้วนี้ รึเป่า ที่เป็นพี่น้องกับ เจ้าตังค์ของผม * *

อิอิ ผมก้อไม่รู้ครับ อาจจะ พี่น้องกัน ก้อ ได้ :o003:
    ไฟล์แนบ
    pitbull5.jpg 48K