ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำ..จะตัดหูหมา อายุ 5 เดือน
  • อยากทราบว่า ลูกหมาอายุ 5 เดือน พันธุ์ พิทบูล สามารถตัดหูไหมครับ และมีผลข้างเคียงหรือไม่
    ช่วยแนะนำด้วยนะคับ
  • แนะนำว่าไปตัดที่ชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_1290_resize.jpg 60K
  • อ้่าว คุณ Tyson คนชล หรอครับ

ผมอยู่บางแสนครับ
  • ผมอยู่นครสวรรค์ แต่ผมไปตัดหูที่นั่นครับ
  • ลูกชายก้อตัด 5 เดือนค่ะ ไปตัดที่ชลบุรี แผลก้อหาย 2 พันกว่าบาท แผลเรียบสวย ทั้งที่กระดูกที่หูหนาแล้ว ตัดไหมที่ไหนก้อได้

หรือตัดเอง อย่าให้แผลโดนน้ำ อย่าให้สุนัขเกาโดนหู คุณหมอเก่งมาก อย่าลืมเอาตัวอย่างหูที่ต้องการจะตัดไปด้วย เพราะวันที่อ้อพาลูก

ชายไป เค้าไม่มีให้ดู เลยเดินไปที่ขายหนังสือสุนัข เอามาชี้ให้ดู แต่ถ้าเป็นครั้งแรกที่คุณเคยพาไปตัด ทำใจหน่อยนะคะ น่าสงสารมากเลย

****สิ่งที่ภูมิใจคือ เค้าตื่นจากสลบ ไม่มีแสดงอาการเจ็บเลย พิทบูลเนี่ย อึดมากๆ ทำให้เจ้าของไม่ใจเสียมาก***

ปล.ถ้าพาไปตัดอย่าลืมแวะซื้ออาหาร 1 กระสอบ เพื่อเอาเค้านอนคว่ำ ตอนกลับบ้านนะคะ**เมืองชลสัตวรักษ์ F1 ถูกกว่าที่พัทยาด้วย**
  • แบบที่ร้านเยอะมากนะครับโต๊ะตัวในสุดจะมีโปสเตอร์ที่มีรูปเยอะมากครับเลือกเอาหมอเค้าจะจับให้ดูว่าประมาณนนี้ยาวไปไหมหรือสั้นไปเราก็ให้หมอขยับได้อีกครับ
    ผมตัดตอน3เดือน 10 โล 1240บบาท
  • "หนูดี"(ชื่อหมา) ก็ตัดที่ชลบุรี ตอนอายุได้ 2 เดือนครึ่ง 10 กิโล ค่าใช้จ่าย 1200 บาท คุณหมอชื่อหมอดัง (เก่งมาก) แล้วก็ตัดเบอร์ 2 ตอนนี้หนูดี 8 เดือนแล้ว หูตั้งสวยมาก 7 วันตัดไหมไม่ต้องดามเลย
    ไฟล์แนบ
    CIMG9018.JPG 40K
  • รูปตอนตัดหูที่เมืองชลสัตวรักษ์
    ไฟล์แนบ
    CIMG8513.jpg 40K
  • confirm ว่าสัตวรัก หมอเก่ง ตัวนี้ของคุณ kunja เหมือนเราเคยเห็นตอนไปตัดหูเลยอ่ะโตมาแล้วสวยจังเลยนะคะตอนเอาตัวที่บ้านไปตัดก็ไป กทม โน่นไม่รู้ว่าที่ชลบุรีก็รับตัดหูด้วยเพิ่งรู้เมื่อไม่กี่เดือนมานี้เอง
  • ปัจจุบัน
    หลังตัด
    ก่อนตัด
    ตามลำดับครับ
    ที่นี่เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF8983.JPG 121K
    DSCF8649-1.jpg 91K
    DSCF8647-1.jpg 116K