ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดสีอย่างนี้มีไหม
  • เค้าบอกว่าเป็นสายกัด
    ไฟล์แนบ
    06-10-10-120312.jpg 99K
  • มีสิครับ
    เยอะแยะออก
    แต่ของผมลายเสือทั้งตัวเลย 555+++
  • กลุ้ม อยากได้สายกัดก็ไปซื้อกับคนที่เขาเล่นซิครับ อย่าไปซื้อกับพวกสายมั่วเลย ปากแหลมสายกัด ปากทู่บูลลี่
  • มีสิคับ
    ตัวแรก แคนดี้ 2xW ของค่ายพระราม 2
    ตัวที่ 2 สโนว์ 2xW ของเมืองนอก
    ไฟล์แนบ
    สโนว์ 2xW.jpg 12K
    Candy 1 x w.jpg 88K
  • ตัวล่าง แคนดี้
  • ขอบคุณครับ:029: บ้างคนไม่เข้าใจผมถามถึงหมาแต้มพื้นขาวส่วนลายเสือนั้นหาไม่ยาก แต่สายกัดพื้นขาวนั้นไม่ค่อยมีที่มีก็เลือดไม่เต็มฃะส่วนใหญ่
  • พี่นกครับลองเข้าดูที่นี่http://www.hardmouthkennel.com/ ครับ ส่วนจะเลือด100หรือไม่ผมก็ไม่ทราบแต่ตัวต้นสายตามเพ็ดดีกรีด้านพ่อของมันชื่อ Jack แม่ชื่อ
    Herricane จากสมาคม A.D.B.A. อเมริกาครับ พี่มีความรู้เรื่องสายกัดมากกว่าผมเข้าไปดูแล้วรบกวนบอกด้วยนะครับ
  • hardmouth ยังอยู่อีกหรอ 555 เลี้ยงสายกัดแต่ไม่กัด แล้วก็บอกว่าดีที่สุด เฮ้ย!
  • ผมสังเกตมานานแล้ว สงสัย จัง พิทบูลร้อยละ90 ขึ้นไป มีแต้มหรือสีขาวที่หน้าอกเกือบหมด ไม่รู้ใครพออธิบายได้
    อีกประการแชมป์สายกัดส่วนใหญ่ มักจะมี สีดำ หรือไม่ก็ฟางข้าวจนถึงแดง หาลายเสือและด่างๆยาก ไม่รู้ทำไม
    ผมเลี้ยงไว้ตัวนึง ลายเสือ ไม่ได้ไปกัดกับใคร เลี้ยงเพราะสายกัดมันเป็นต้นสายพิทบูลทุกสายพันธุ์ย่อย ทั้งซนทั้งดื้อ 5เดือนแล้วไม่รู้มันเอาแรงมาจากไหนซนได้ทั้งวัน เหนื่อยชิบ
  • เลี้ยงสายกัดเหมือนกันค่ะ พิทตัวแรกเลย พลังเยอะมากก -*- ชอบว่ายน้ำเปนชีวิตจิตใจค่ะ สุดๆ
    ชอบเที่ยว ถึงไหนถึงกัน วิ่งตามก็เอา วิ่งสู้ฟัดแบบต้องมาทันเราให้ได้ -*-
    ตอนนี้เลี้ยงมันส์มากค่ะ 55+ เค้ามีแรงที่จะทำอะไรๆได้ทั้งวัน อย่างว่ายน้ำ โยนไม้ลงปุ๊บ ไม้ยังไม่ทันแตะน้ำ
    กะโดดตู๊มแล้วค่ะ ไม่ใช่ค่อยๆลงนะ โดดตู๊มเลย -*- กัวมีอะไรเสียบไส้มันมาก รักมากๆค่ะ ไม่มีหมาพันธุ์ไหนเหมือนจิงๆ
  • หมาลายเสือที่เป็น ch.ในไทยก็มี CH.เสือน้อย Hardzone ....Ch.เสือ ของกิ๊กสมุย...CH.เสือดำคุณแสนศักดิ์...ต้องขอโทษหลายๆท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยถึงหมาของท่านและยังมีอีกหลายตัวที่มีริ้วลายและเป็น Ch.Gh. ในต่างประเทศ เยลโลบัคก็ยังมีลายเสือ
  • ของผมพ่อหมาก็เป็นของคุณแสน แต่เป็นสีฟางข้าว น้องคนบรีดบอกว่า แพ้แทคติกหมาของกัปตัน แม่หมาเป็นเหล่าเดียวกับคอกดังของขอนแก่นลายเสือ ลูกออกมาลายเสือ รวดทุกตัว