ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • แจ้งทราบ.....แจ้งทราบ

พี่ๆ..น้อง.. ชาวพิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี ที่สั่งเสื้อ

ราคาเสื้อแต่ละไซด์......

M.......... จำนวน 13 ตัว ราคาตัวละ 140 บาท ----- รวมเป็น 1820 บาท

L---XL.......... จำนวน 33 ตัว ราคาตัวละ 150 บาท ----- รวมเป็น 4950 บาท

XXL---XXXL.......... จำนวน 4 ตัว ราคาตัวละ 170 บาท ----- รวมเป็น 680 บาท

รวม......7450 บาทถ้วน (จ่ายค่ามัดจำแล้ว 1000 บาท ได้รับเงินจาก พี่แต๊ก ....จ่ายให้ก่อน)

โปรดชำระเงินที่....พี่แต๊ก..ด้วยครับ

เสื้อจะได้วันอังคารที่ 12

จึงเรียนมาเพื่อทราบ..ขอบคุณครับ
  • พี่แหย๋วเอาเสื้อกี่ตัวเนี่ย....[วันนั้นลืมทวงขนมจาก อิอิ]
  • จะได้เสื้อกันแล้วนะคราบบบบ
    ไฟล์แนบ
    100920108682.jpg 40K
    190.jpg 32K
  • พี่ครับเรื่องเสื้อ ที่จองไว้ทั้งหมด L.2 / XL.1 จะขอเปลี่ยนได้มั้ยครับ
    เอาเป็น L.3 / XXL.1 ได้มั้ยครับ(โอนเงินเมื่อไหร่ยังไงแจ้งด้วยนะครับ 081-176-6095 ขอบคุณครับ) มาย...
  • ต้องขอโทษด้วย....เสื้อได้สั่งเรียบร้อยแล้วครับ

แต่เสื้อได้สั่งเพิ่มมาบ้างถ้ายังไงรอดูก่อนครับว่าเหลือไซด์ไหนบ้าง
  • inWking
    ตัวแสบของผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1216_resize5.jpg 123K
  • โอ้วคุณ tyson หมาสวยมากๆๆๆๆครับ

ฟิตลงประกวดกะเค้าเลยสิครับ สู้ได้อยู่แล้ว

หมาสวยแบบนี้ มาคุยกันใน บอร์ดนี้บ่อยๆๆนะครับ
  • แต๊ก เอารูปมาลงด้วยนะ (เพื่อได้เสื้อฟรี)5555++
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ0777.jpg 107K
  • สวยไหมbutcher มีใครรู้เรื่องใบเพ็ดมั่งคับ จะสอบถามนิดหน่อย
    อยากถามเรื่องใบเพ็ทครับ คือว่า ชื่อตัวพ่อในใบ เขียนว่า sire. BOKA
    ตัวแม่ Dam. MAD Max of scarface "MANIA"
    ทำไมตัวแม่ชื่อยาวๆ แล้ว ที่ "mania"
    ไฟล์แนบ
    Photo-00052.jpg 85K
  • เรื่องเสื้อ ขอบคุณมากครับ ปิ๊ก
    ส่วนเรื่องเงินมัดจำนั่น ต้องขอบคุณน้องต้นเค้าที่ จ่ายไปให้ก่อน

ท่านใด ที่สั่งเสื้อไว้ วันที่ ศุกร์หน้าเราจะรวมตัวกันที่แหลมแท่น นะครับ (ร้านเดิมนะครับ)
    ชำระเงิน รับเสื้อวันนั้นเลย และจะได้นัดแนะกันด้วยครับ
    ว่า วันอาทิตย์จะออกเดินทางกี่โมง ใครไปยังไงบ้าง

โอ๊ต นั่นแน่อยากได้เสื้อฟรี งดดื่มสักมื้อก็ได้แล้วมั้ง 5555

ตอบคุณ Atane ครับ เรื่องชื่อ นี่แล้วแต่เจ้าของจะตั้งเลยครับ
    ส่วนใหญ่ ตามคอกดังๆ จะตั้งแบบยาว ๆ มีที่มา ว่ามาจากคอกไหน อาจจะเป็นชื่อเจ้าของคอก
    หรือชื่อ กลุ่ม เพื่อที่เวลาไล่สายดูก็จะเห็นในใบเพ็ดครับ

ส่วน mania ที่ว่าก็คงเป็นเหมือนชื่อมันนั่นแหล่ะครับ

คุณ yesmon นี่ใครน้า เลี้ยงหมาป่าว เอามาให้ชมหน่อยสิ หมาเทพอ่ะครับ
  • พี่แหย๋ว ย่างหมูกินกันไหมพี่
    ไฟล์แนบ
    417.jpg 123K
  • แล้วก็จัดให้ครับ สำหรับท่ายใดที่อยากเห็นหมาของนายคล เค้า

นาน ๆ ที จะได้เห็นพามาครับคนนี้

คืนนี้ ตัวเล็กหรือ ตัวใหญ่ล่ะคล ? 5555

แซวเล่นนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1444.JPG 72K
    IMG_1449.JPG 42K
    IMG_1450.JPG 75K
  • หายไปไหนกันหมดครับ
  • สวัสดีเพื่อนๆ ชาวพิทชลนะครับ

สงสัยบอร์ดจะล่มไปหลายวัน เข้ามาไม่ได้เลย

ท่านใดที่มีเพื่อน ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ด ฝากบอกด้วยนะครับ

ศุกร์ ที่ 15 นี้ ไปเจอกันที่ แหลมแท่น ที่เดิมนะครับ เพื่อที่จะ

รับเสื้อและนัดแนะ กันสำหรับคนที่จะไปงานนครปฐม วันอาทิตย์

ใครอยากพาน้องหมาไปเดินเล่นก็ได้นะครับ หรืออยากพาครอบครัว

มาเดินเล่น ตรงแหลมแท่น ก็มีตลาดนัดนะครับ (สำหรับ แม่บ้านโดยเฉพาะเลย )

เบอร์ผมนะ 084-638-6235 แต๊กครับ
  • บอร์ดล่มไปพักนึงเข้ามาอีกทียาวเลย......

เรียนให้ทราบ...เสื้อน่าจะเสร็จประมาณวันอังคารครับ...พี่แต๊ก

วันอาทิตย์เข้าไปดู สกรีนด้านหลังเสร็จแล้ว ขอบคุณต้นที่ จ่ายมัดจำให้ก่อน
  • โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย........
    นานๆจะแวะเข้ามาทีนั่งดูรูปเก่าๆแล้วขำฉึกๆ
    ขอย้อนหลังนิดไอ้ที่ว่ารักครอบครัว3คนนั้นมันยังไง ยังไง ยังไง อยู่นะ
    หมาพี่คลนี่ไอ้โบ้ปะ ไม่น่าเชื่อสวยได้ขนาดนี้กินเดือนละ 2...เองนะนี่ ว้ากก 555+
    ส่วนเรื่องเงินมัดจำไม่เป็นไรแค่ตอนนี้ มาม่า วันละ2มื้อ ฉึกๆ
  • :006:ส่วนโหวตเสื้อฟรีขอโหวตให้พี่คลแล้วกันน่ารักดี
    หมาตัวใหญ่เจ้าของโทรคุยกะใครหนอตัวเล็กเชียว
    ว้าก 555555555555+ :006:
  • แหม นานๆทีน้องต้นจะเข้ามาช่วงนี้
    ซัดไม่ยั้งเลยนะครับ 5555

ศุกร์นี้ล้างคอรอเลยนะครับ พี่น้อง เพราะว่าวันเสาร์เราจะพักผ่อนกัน นะครับ
  • " ศุกร์นี้ล้างคอรอเลยนะครับ พี่น้อง เพราะว่าวันเสาร์เราจะพักผ่อนกัน นะครับ "

คำพูดนี้คุ้นๆไหมว่ะคล เหมือนเราจะเคยได้ยินเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะ
  • -*-ดูตาต้นมันมาถึงแซวแหลกเลยนะนั่น รูปนั่นอะรูปแอบถ่ายตาแต๊กมัน มาถ่ายเราตอนไหนฟ่ะเนี่ย-*- [มันจะพักผ่อนอีกล่ะหรอ]คนที่พุดอ่ะ อิอิ
  • เสียดายจังวันศุกร์นี้เนื่องจากทางการสั่งงดเหล้าชั่วคราวครับ
    แต่ไม่งดเที่ยวนะครับน้ำเปล่าตั้งแต่แหลมแท่นจนถึงพัทยา
    สบาย แล้วที่ว่า
    " ศุกร์นี้ล้างคอรอเลยนะครับ พี่น้อง เพราะว่าวันเสาร์เราจะพักผ่อนกัน นะครับ "
    ศุกร์ก็กินเสาร์ก็กินอาทิตย์ก็กินไม่เห็นจะเป็นไรไปเลย
    กลัวที่ไหนใช่ไหมพี่แต๊ก
  • ขออีกหน่อยครับ มัวแต่เมา พอดีเห็นหมาที่เล่นกล้ามในหน้าหลัก
    มีพี่น้องคนไหนสนใจทำบ้างไหมเอ่ยอยากรู้ว่าในกลุ่มพวกเรา
    มีใครจะเล่นบ้างอะเห็นแล้วอยากให้ในกลุ่มพวกเรามีบ้างจัง

ฝากถึงน้องคิงพาหมาเล่นน้ำไม่เห็นยากเลยครับหลังตึก IE ไง ไอ้คลองที่รกๆอะ
    ไม่งั้นก็โดดลงตรงที่พาหมาไปวิ่งเล่นแหละ

อีกอย่างครับเรื่องอาหารวันศุกร์จะให้สั่งไว้ไหมครับถ้าสั่ง
    ต้องบอกล่วงหน้านิดนะครับชุดที่สั่งมาวันนั้นต้องจ่ายเงินล่วงหน้าก่อน 5โมง

ไหนๆก็แซวและ
    คนทางขวาสุดๆของภาพที่เอามือล้วงกระเป๋านี่คงคิดเนอะ
    ดีใจไปเหอะให้เลี้ยงได้แต่อย่าได้ไปกับพวกนี้อีกเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0228[1].jpg 68K
  • :030:ผมก็ชักกลัวๆอยู่เหมือนกันครับ คุณต้น

มาถึงคุณต้นซัดยาวเลยๆๆๆ พี่แจ๊คก็พูดแซวพี่แ....กเค้าทำไม เค้าเพลย์บอยอยู่แล้ว

คุณต้นไอ้ที่กินเดือนละ 2.... อะไรหรือครับเจ้าของหรือไอ้โบ้ แซวเล่นนะครับพี่ๆ
  • ยาว....ตลอด...ตลอด....ตลอด...คุณต้น
  • นานๆต้นมันเข้ามาที่
    ซัดยาวเลยว่ะ
  • OK.แต็กเดี่ยวโอ๊ต "ล้างคอรอเลย"555+
    ไฟล์แนบ
    4544.jpg 92K
  • โห ล้างอย่างนี้เลยหรอ โอ๊ต สงสัยสองแก้วก็ล่วงแล้วว่ะ

เนื่องจากเศรษฐกิจ ช่วงนี้ฝืดเคือง นะครับ อยากให้เพื่อน ๆ ที่สะดวก
    จ่ายตังค์ค่าเสื้อที่ผมก่อนนะครับ เพราะทางร้าน ไม่ยอมให้เราเอาเสื้อมาก่อนอ่ะครับ

ใครจองไว้กี่ตัว ถ้าพร้อมก็โทรหาผมได้เลยนะครับ
    เบอร์ M = 140 บาท
    L,XL = 150 บาท
    XXL , = 170 บาท
  • ใกล้วันแล้วเด้อ พี่น้องชลบุรี

ศุกร์นี้ใครจะได้เสื้อฟรีน๊าๆๆๆๆ
  • พี่ๆส่งเรื่องชักเย่อยังอะอยากได้รางวัลจากพริตตี้ที่คุณจะลืมไม่ลง
  • ตกลงว่าคุณyesmonนี่เลี้ยงพิตด้วยไหม ยาวตลอด ตลอดจนถึงไหนหรอจ๊ะ
  • ทีมเรา พี่ว่าส่งต้นคนเดียวก็พอมั้ง ครับ

เวลาได้รางวัล จะได้ไม่ต้องแย่งกันไง พี่ว่าตัวเล็ก อย่างต้นเอาอยู่นะ
  • ว่าไปนั่น พี่ครับพี่ yesmon ก็เลี้ยงพริตใช่มะ
    ว่าแต่ใช่พิทบูลไหม๊หนอ(เอาเรื่องจริงมาล้อเล่นนะจ๊ะ)
  • ขอบคุณ สำหรับความหวังดีมากๆๆเลยครับพี่ต้น

พี่เป็นห่วงขนาดนี้ ซึ่งเลย

เพราะได้รู้ว่า พิตบูชล

คือ พี่ๆๆ เพื่อน ๆ จิงๆ

อุส่าโทรมาบอกเลย ขอบคุณครับ
  • พอดีหมาของผมมันเป็นหมาเทพ

ไม่สามารถเอามาโชว์ให้ทุกคนเห็นไ้ด้

มันดุมาก...เจอคนแปลกหน้าเป็นกัดดัง...ฉึก.ฉึก
  • มันอยู่ในปากม่อนมัน5555+ ต้องไปดูเอง
  • อะไรว่ะคล...นั้นวันศุกร์จัดให้เต็มๆคนเดี๋ยว55555+
  • เค้ามีเสื้อฟรีกันด้วยรึ
    มั๊ยไม่บอกพี่มั่งวะ
  • :012:ไรหว่า ไม่เอานะ
  • โห ก็พี่ตาล ไม่ค่อยเข้ามาในนี้เลยอ่ะ

ไม่ดื่มเหล้า ก็เข้ามาสังสรรค์กันได้ครับ พี่

วันนี้ โดนเจ๊พรโทรมาแซว เฮ้ยนี่มันบอร์ดพวกขี้เมาป่าวว่ะ ไอ้น้องแต๊ก

เขิลกันเลยทีเดียว ผมเลยบอกเนี่ยะ ผมพยายามพาเข้าเรื่องแล้ว

แต่ก็ยังวกกันไปได้ ที่บอกเสื้อฟรีคือ เอารูปหมามาลง ต้องเป็นรูปคู่ด้วยนะ

แต่เห็นลงอยู่ ไม่กี่คน เศร้าเจรง ๆ
  • พี่แต๊กครับ ยังมีเสื้อเหลือมั้ยครับ

พอดี เอ็ม เจ้าของ ลูกพี่ อะครับ

เค้าจะเอาด้วย 2 ตัว

คือ S กะ L แต่รู้สึกเหมือน S จะไม่มี ถ้าไม่มีเอา M กะ L ก็ได้ครับ

ยังไงเดี๋ยวคิงโทรหาอีกทีครับพี่แต๊ก

เค้าบอกว่าวันศุกร์เค้าจะไปเอาอะครับ
  • ลองมาก่อนครับ พี่ไม่แน่ใจว่ะคิงว่ามีเหลือ size อะไรบ้าง

ลองมาดูก่อนนะครับ
  • มีนะครับ พี่แต๊ก เสื้อที่น้องคิงจะสั่ง เพราะทำเหลือมาบ้างแล้ว

ส่วนเรื่องเสื้อที่พี่แต๊กให้เอามาลง... เมื้อวานผมทำโอ..กลับไปร้านปิดแล้วครับ ต้องขอโทษด้วย....
  • ไมมันเงียบเหงาจังครับหลายคนเข้ามาแล้วไม่มีไรจะโพสหรือป่าว
    ถ้าไม่มีก็แซว พี่ๆ (ที่ชอบหนีแฟนเที่ยว) ไปพลางๆก็ได้นะครับจะได้ไม่เงียบ
    ส่วนพรุ่งนี้เราเริ่มมากันกี่โมงดีครับเริ่มเร็วเลิกเช้าเริ่มช้าเลิกเที่ยงนะ
  • กี่โมงก็ได้ตาต้น แต่พี่ไม่กินสุรานะ555555
  • ว่าแต่พี่แต๊กสร่างยังน้อ
    สร่างแล้วช่วยส่งเสียงหน่อย
  • เฮ้ย ต้นแซวพี่หรอว่ะ
  • เอามาให้ชมกันก่อนนะครับ สำหรับนายแบบเป็นใครไม่ได้นอกจาก

นายม่อน คุงเพื่อนกระผมนี่เอง ภาพอาจจะมืดไปนิด

ใครอยากได้ต้องมาพรุ่งนี้เท่านั้นนะครับ สำหรับผู้ที่จองไว้พรุ่งนี้นะครับ

สำหรับ พี่ๆ เพื่อน ๆ ที่ไม่ได้จองไว้ไม่เป็นไร ผมทำมาเผื่อไว้แล้ว

เจอกันที่ แหลมแท่นนะครับ พี่น้อง หกโมงครึ่งเป็นต้นไป

มาเที่ยว และ แวะมาทานข้าวกัน งานนี้มี อาหารญี่ปุ่นด้วยนะจ๊ะ

ฟ้องด้วยรูป หน้าหลัง นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1511.jpg 53K
    IMG_1512.jpg 45K
  • ส่วนรูป ที่เหลือเป็นพวกขี้เมาที่ถ่ายติดมานะครับ

อย่าไปใส่ใจมากนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1516.jpg 50K
    IMG_1515.jpg 51K
    IMG_1513.jpg 63K
  • สำหรับ เสื้อนะครับ ต้องขอบคุณน้องปิ๊คนะครับ

ที่เป็นธุระ และจัดทำให้พวกเรา เสื้ออาจจะไม่ได้แจ๋ว หรือเนื้อผ้าดีนะครับ

ผมบอกไว้ก่อนเลย แต่ทำด้วยใจ ถือเป็นเสื้อตัวแรกของพวกเราทุกคนนะครับ

พิทบูล ชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดีนะครับ สั่งทำไปทั้งหมด 50 ตัวครับ

เย้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0494.jpg 72K
  • และก็ฝากบอกไปยัง เพื่อนของคุณกอล์ฟ คุณโอ๊ตด้วยนะครับ

สำหรับ เจ้ามาคู ที่จะส่งประกวด พรุ่งนี้ถ้าเป็นไปได้อยากให้พามาโชว์ตัวหน่อยนะครับ

แล้วก็พี่ไฮ้ ครับ ต้องขอโทษที่ผมไม่ได้ติดต่อพี่ไปเลยนะครับ

ช่วงนี้งานที่บริษัทยุ่งมากๆ ผมถือโอกาสนี้ชวนพีมาด้วยกันพรุ่งนี้ เลยนะครับ