ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลกระทบของBULLY MAXภาค2 หนักกว่าเดิมควรทำใจก่อนดู
  • ผมว่าเห็นแล้วมี 2 ทางเลือกครับ

1. เลิกไปเลย
    2. เป็นแรงกระตุ้น

ตอนนี้ผมเองกำลัง ลังเลว่าจะเลือกข้อ 1 หรือ ข้อ 2 ดี

เหอๆๆๆๆ..... :o008:
  • พี่ครับ ว่าแล้วขี่รถผ่านไม่เห็นเจอพามาเดินเล่นเลยนะครับ

ไปฟิตมาเพิ่มเจ๋งกว่าเดิมอีกครับ ว่างๆผมขอเข้าไปชมหน่อยนะครับ

แต่ไม่กล้าไปเท่าไหร่เห็นตัวเมียวันนั่นจะกัดผมให้ได้เลย

แต่เจ๋งมากเลยครับ สระบุรีก็มีหมาเทพ
  • สวยมากๆเลยครับ:063::063::063::063::063::063:
  • สุดๆ ไปเลยครับ ดูแล้ว ตื่นตา ตื่นใจ ดี
  • เริ่มตั้งแต่เดือนนีเเลยครับ ทำอะไรชักช้าไม่ชอบ นิสัยผม คิดแล้วลงมือทำทันที ไม่ชอบผลัดวันประกันพรุ่ง

คำคมเวลาบ่นลูกน้องที่ลีลาเยอะเวลามอบหมายงาน
    เมื่อวานมันสายไป พรุ่งนี้ก็ช้าไป ดังนั้น เริ่มเลยวันนี้และเดี๋ยวนี้

สิ้นเดือนนี้ ท่านสมาชิกช่วยกันโหว๊ตเลือกมาสามตัวที่ท่านคิดว่าเจ๋งที่สุด
    เดี๋ยวผมส่งรางวัลเล็กๆน้อยๆไปให้เป็นกำลังผู้ฝึกสอนครับ
  • แวะมายั่วแต่เช้า เพราะจะไม่อยู่สองวันครับ

หากจะให้กล้ามเนื้อเด่นชัด ต้องออกกำลังกายให้ถึง ควบคุมน้ำหนักอย่าให้หมาอ้วนเกินครับ
    ผิวหนังต้องบาง และเห็นซี่โครงด้านล่างสุดสักสองซี่ จะเห็นกล้ามเนื้อ เส้นเลือด เส้นเอ็นชัดเจนขึ้นครับ

กลับมา จะเอารูปหมาแดงที่มีกล้ามอีกตัวมาลงให้ชม เพื่อข่มขวัญ อาจจะมีคนถอดใจถอนตัวเพิ่มขึ้น
    ใครรีบรับสารภาพว่า ไม่ไหว มือไม่ถึง ผมมีรางวัลให้ เป็นลูกสุนัขพุดเดิ้ลเล็กๆ น่ารักๆ กร๊ากๆๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ผมไม่ถอนตัวแต่ขอได้มั้ยพุดเดิ้ล เอามาเป็นเป้าล่อไอ้จิมเบอร์ของผมหน่อย
  • งานนี้มันพระยะคะ........มันด้วย......เสียวด้วย........วันนี้จะไปซื้อลู่วิ่งแล้ว........ขี้เกียดไปเลี้ยงไก่เพราะที่บ้านไม่มีสุ่มไก่......หมาบางแก้วก็รำคานปากมันเปาะ.....เลี้ยงพิทบลูนะดีแล้ว......สิ่นเดือนเจอกันนะ.....ป๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......จะเข้ามาแคะเป็นระยะ.....:m073:
  • :o010:เลี้ยงด้วยรักเเละรับผิดชอบ ผมชอบมากพี่ (ฝันให้ไกล เเล้วไปให้ถึง กล้ามๆๆๆๆๆเนื้อๆๆๆๆๆ):o034:
    ไฟล์แนบ
    rambo_280_425334a.jpg 29K
  • ฝากให้ป๋ามาคคับ ซันนี พร้อมทับแว้วววววคับ
    ไฟล์แนบ
    194.jpg 116K
    230.jpg 117K
  • :063::063::063:

เมื่อวานผมพึ่งเห็นในเว๊ปนอก เลยต้องย้อนกลับไปดู
    มันสวยจริง ๆ เหมือนหมานอกเลย
    ไฟล์แนบ
    nicestaffy.jpg 19K
  • ไม่ทราบว่าคุณpesเลี้ยงสายบูลลี่บ้างไหมคับอยากเห็นบูลลี่มีกล้ามสวยๆบ้าง
  • เช็ดเข้ สวยฉิเป๋งเลยวุ้ย
  • มาเป็นมักๆๆเลยแจ่มครับ:006:
  • โห หมาแดงคุณ BADBOY สวยจัง ขนาดตัวเมียนะ
  • เราน่าจะมาแชร์วิธีฟิตกล้ามกันมั่งนะครับเนี่ย
  • ขอโทษทุกๆคนครับ เพิ่งตื่นเมื่อคืนหนักไปหน่อย ขอโทษพี่มาร์คด้วยครับที่เมื่อเช้าไม่ได้คุยด้วย

มันเมาสุดๆเลยพี่เลยยังไม่ตื่น แล้วก็ขอบคุณทุกคนมากครับ ค่อยหายเหนื่อยหน่อย

ขอไขข้อข้องใจก่อนนะครับ ก่อนแรกเลยเรื่องอาหารครับ ผมให้ไก่โลนึงบวกไข่ขาวสี่ฟองเพิ่มเวทเกนเนอร์มื้อละช้อน

บูลลี่แม็กสี่เม็ดต่อวันเช้าเย็น เบสอินโชว์หนึ่งเม็ดเช้าเย็น แค่นั้นครับไม่มีขนมหรือของกินเล่นอีก ตอนแรกๆกินยากเลือกกิน

พอเข้าโปรแกรมออกกำลังกินหมดทุกมื้อแปปเดียวเกลี้ยง สำหรับโปรแกรมออกกำลังเช้ามาเลยผมจะให้ลากยางถ่วงหินขึ้นเขาเอาจนลาก

ไม่ไหว ตอนสายว่ายน้ำสามชั่วโมงแต่เน้นตรงที่ขว้างบอลให้มันโดดบ่อยๆกับตอนเดินขึ้นมันจะเหนื่อยเคล็ดลับนี้พี่มาร์คบอกหุๆ

ตกเย็นก็เดินขึ้นบันไดวัดห้ารอบอย่างต่ำ แค่นี้ครับยังไงก็มา ผมได้เปรียบตรงที่มีทหารช่วยฝึกไม่งั้นขึ้นไม่ไหวหรอกครับบันได

ต้องห้ารอบเลยต้องใช้ทหารสามถึงสี่คนต่อวันสลับกันออกกำลังหมาด้วยคนด้วยเลยดีไปอีกแบบ แต่ผมขอฝากทุกคนนะครับ

ที่ผมเอารูปลงคืออยากให้มีคนทำจริงๆนะครับอย่าท้อ ผมเห็นเจ้าไจแอ้นผมก็คิดว่าต้องทำให้ได้เพราะเคยเห็นตอนมันธรรมดาแล้วกลาย

ร่าง ผมเลยต้องทำให้ได้ล้มไจแอ้นให้ได้ ก็ลงมือทำ เราอยู่ในเว็ปนี้อยากรู้อะไรก็มีคนคอยบอกช่วยเหลือคำแนะนำต่างๆมันอยู่ที่เราจะทำ

รึป่าว อยากให้ทุกคนทำนะครับอยากมีคู่แข่งตอนนี้รอคู่แข่งอยู่นะครับจะได้มันๆ555 อันนี้ฝากให้คุณเต็กหน่อยนะครับ คือเท่าที่ดูมาสถาน

ที่ของคุณเต็กพร้อมแต่เคยเป็นเหมือนผมคือแพ้การอ้อนเวลามันอยากกิน ควบคุมอาหารครับทำได้มาไวมากแล้วมันจะชินเองครับ ส่วน

คูณคิงนี่น่ากลัวครับหมาของคุณคิงลายกล้ามมันมาสวยอยู่แล้วถ้าอัดจิงๆผมแย่แน่ๆ55 สำหรับหมาของท่านอื่นผมพูดตรงๆเลยนะครับ

เหมือนเจ้าแท้งตอนที่ยังไม่ออกกำลังแต่หมาแดงเนี่ยผมยอมรับว่าโครงสร้างกล้ามเค้ามาสวยจริงๆน่ากลัว ผมเคยมองหมาในเว็ปนอกที่มี

กล้ามแล้วสงสัยว่าของกูก็พิทบูลทำไมมันไม่มีกล้ามว่ะ ตอนนี้พวกเรามีคำแนะนำวิธีกันหมดแล้วแค่ลงมือทำมากันหมดแน่ครับ พิทบูลมันมี

ของดีในตัวอยู่แล้วนะครับ อยู่ที่เราจะเอาออกมาได้รึป่าว อยากมีคู่แข่งครับยังไม่เห็นฝุ่นข้างหลังเลยครับ ตามกันมาหน่อยครับ555

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับ
  • :063::063::063::063:สุดติ่ง
  • ขอบคุณ 2_WHEEL มากนะคับ แต่จิงๆๆแล้วหมาน้องในจังหวัดนะคับ จะเอาไปทับกับหมา ป๋ามาค นะคับ น้าจะพอได้อยู่คับ
  • ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันเคร็ดลับดีๆ ฟิตหนักขนาดนี้เลยหรือเนี่ย สุดยอดครับ...:015:
  • ชอบมากๆครับคุณ BADBOY ทับหมาเมื่อไหร่ บอกด้วยครับ จองล่วงหน้า

เป็นหมาแดงตัวเมียที่สวยมากๆ คล้ายๆ ไทเกอร์ของป่ามาร์คจัง

หมาคุณ pae สุดยอดครับ กล้ามเป็นมัดๆเหมือนหมานอกเลยครับ

เลี้ยงได้ดีมากๆครับ ฟิตสุดๆ

ยากให้หมาผมมันมีกล้ามงามๆ แบบนี้จัง

ตาร้อนครับ ยิ่งดูยิ่งตาร้อน
  • :010:สุดยอดเลยครับ หมานอกอายเลย:010:
  • สวยครับ:020:
    ไฟล์แนบ
    Gambino1.jpg 57K
  • ขอบคุณครับ
  • :063:เห็นตัวจริงแล้วไม่มีใครเกิน:063:
    ไฟล์แนบ
    W12A1rs2[1].jpg 117K
  • เห็นกล้ามแล้วแทบละลายเลยอะ แพ้กล้าม(หมา)ค่ะ:021::021::021:
  • ยอมรับครับว่าตอนนี้ยังสู้ไม่ได้ แต่เพื่อศักดิ์ศรีของเกมส์กีฬาต้องสู้

ให้ถึงที่สุด ทําสําเร็จแล้วอย่าหยุดอยู่กับที่นะครับท่านหมวด ยกเจ้าแทงค์

มันขื้นไปอีกระดับนึง ไม่งั้นท่านก็รู้อยู่ว่ามีหมาตัวไหนตามจี้ก้นอยู่...:015:
    ไฟล์แนบ
    BurghLine Finest3.jpg 114K
  • tek...ลองไปดูกระทู้ขายลูกหมาพิทบูลราคางามๆหน่อยว่ารูปเอามาลงใช่เจ้าเบิกรึป่าว ดูทรงหูกับลายขาวหน้าอก น่าจะถ่ายที่ห้วยตึงเฒ่าแม่นบ่
  • สุดยอดมากกกกกก สวยมากๆครับ
  • ผมขอถามนิดนึงครับว่าการนำหมาเข้าโปรแกรมฟิตร่างกายหนักๆ ควรเริ่มเมื่อหมาอายุเท่าไหร่ดีครับ หากยังไม่ถึงปีจะทำได้หรือไม่ครับ
  • ไม่เหมาะครับถ้าไม่ถึงปี ของผมปีนึงก็ว่ายน้ำเป็นหลัก พอปีครึ่งก็เต็มที่ได้เลยครับ เค้าว่าถ้าไม่โตเต็มที่เเล้วออกกำลังเยอะผลกระทบมันมีเยอะนะครับ ก็เลยรอขวบครึ่งครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณออม ใช่จริงๆ ด้วย ใช้รูปเจ้าเบิกตอนเล็กๆ เพื่อหลอกลวงขายลูกหมา...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC047872.JPG 104K
  • ขอบคุณครับ งั้นลูกชายผมก็รอไปก่อน แต่ผมคงต้องไปฟิตตัวเองดีกว่า ช่วงนี้ลูกสึกจาอ้วนขึ้น 555
  • พี่มาร์คับเราควรให้หมากินตั้งแต่อายุเท่าไรคับ
    ช่วยตอยด้วยนะคับชอบมากคับหมามีกล้าคับ
  • ความจริงให้กินได้ตั้งแต่อายุสองเดือนเป็นต้นไป มันช่วยให้เจริญเติบโตดีขึ้น

แต่ช่วงเด็ก ถ้าเลือกได้อยากแนะนำ มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์คู่กับเวทเกนเนอร์ก่อน อยากให้โครงสร้างมันใหญ่โตเต็มที่
    รอจนเข้าโปรแกรมอายุประมาณหนึ่งปีแล้วค่อยอัด บูลลี่แมกซ์ก็ยังทันครับ
  • สุดยอดเลยครับท่าน pae แล้วแบบนี้ ฝึกคนเดี๋ยวจะไหวมั้ยเนี่ย
  • ท่านโดม ออกอาการ ฮ่าๆๆๆ
  • มีใครหาญกล้าดับซ่าส์ เจ้าแทงค์บ้าง หรือว่าปอดกระเส่ากันหมดแล้ว

วันนี้ทำไมเงียบกันจัง
  • อย่าใจร้อนซิครับพี่มาร์คอีกตั้งปีกว่า ทำเรื่อยๆรอกล้ามเจ้าแท้งค์คงที่เดี๋ยวก็ตามทันเอง :032:ตอนนี้ใส่เกียร์เต่าอยู่ครับทำเรื่อยๆกลัวหมาตาย :013:
  • หายหมดเเล้ว สงสัยซุ่มเงียบบบบบบบบบบบบบ 555555